ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ดูมานานละ ขอพูดหน่อย
    หมาแดงกลุ่ม พิทบลูเพาเวอร์ สวยๆทุกตัวเลยค้าบบบบบบ
    ชอบอ่ะ กว้าง เตี้ย +กร่าง สวยมากครับ ชอบๆๆๆ แต่คงไม่มีวิธีเป็นเจ้าของแน่เลย
    คุณแจ็ค ยกให้ผมสักตัวดิ ค้าบบบบบบบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณครับ คุณหล้า มาเที่ยวงานพัทยาสิครับ ถูกใจอุ้มกลับไปเลยครับ 555

ใจเย็นๆครับ แค่เรื่องหมาเอง พี่ว่านะให้เจ้าของเขาตัดสินใจเองดีกว่าครับเอ็กซ์

เดี๋ยวพอโตมาไม่สวยจะมาโทษเราอีก 555

สายเลือด+การเลี้ยงดู+อาหาร+การออกกำลังกาย+อย่าเจ็บอย่าป่วย

ทุกอย่างต้องมาพร้อมกันครับ รับรองสวยทุกตัวครับ 5555
  • ถูกใจอุ้มกลับไปเลย จริงป่าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เค้าเอาตริงๆนะตัวเอง ฮิ้ววววววววววววววววววววววว
  • มาเปิดบ้านให้พี่ชายครับ
  • พี่หล้า พูดถูกนะคับ

ว่าหมา พี่แจ็ค สวยทุกตัวคับ
  • ขอบคุนมากคับ อู๋ น้องรัก อิอิอิ

ยังไม่ได้ถามเลยว่า อู๋ ทามงานไรคับ
  • ขอบคุณครับน้องบูม แฟนพี่ก็บอกอย่างที่น้องบูมว่าอ่ะแหละ ว่า " ให้แม่งไปหาเองเหอะ " มาเหนื่อยแทนมันแถมโดนเค้าด่าอีก 55+ น้องบูมพูดเหมือนแฟนพี่เลย :o023:
  • คำพูดเปรียบเสมือนหนึ่งในการเลือกคบหา มิตรสหายครับ
    แล้วการกระทำของเค้าจะสะท้อนความเป็นจริงให้เราได้เห็นครับ
    ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับเราว่าเราจะเลือกคบคนแบบไหนครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น อย่าเพิ่งตัดสินใครเพียงแค่โอกาสฉาบฉวยนะครับ มองคนต้องมองให้ดีๆมองให้ลึกซึ้งครับ
    และที่สำคัญการให้อะไรก็ไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับการให้อภัย ครับ
  • นั่นอ่ะดิพี่หล้า แต่มันติดตรงที่ :o023:
  • คนดีเราก็คบได้ คนไม่ดีเราก็อย่าไปคบคับ พี่เอ็กซ์

ไอ้พวกใจ ตุ้ด ใจปลา ซิว อย่าไปคบมัน

และไอ้พวก ผิดคำพูดนี้ยิ่งไม่น่าคบ ผมก็ไม่ชอบเหมือนกัน

ไอ้พวกบอกแล้วไม่เชื่อ แต่ให้เราดูให้ หาให้ และขอคำปรึกษาเรา

คบคนพาลพานพาไปหาผิด คบบัณฑิตพานพาไปหาผล

• ฝากไว้อีกอย่างครับ อะไรก็ได้ที่ทำแล้วสบายใจ ไม่รบกวนใคร ทำไปโลดดดดดดดดดดด.........
  • ถูกที่สุด ... ทำแล้วสบายใจ ไม่ทำให้ใครเดือนร้อน ทำไปเลยครับ
    เพราะเวลาผ่านไป แล้วไม่ได้ทำ มาเสียใจที่หลังนะครับ ลุยยยยย
  • ฮิ ฮิ้ววววววววว คุณพี่เปรม เป็นแนวร่วมผม ละนะค้าบบบบบบบบบบ
  • ได้ใจเลยน้องบูม เร็วนี้เราอาจจะได้พบกันครับ :o023:
  • นั้งรอดูแมนยู ... เด็กผีหนีไปนอนหมดแหละมั้งเนี้ย!!!
  • ผมตื่นเตรียมตัวที่จะตลาด ได้ดูเกือบหมดเวลาแล้วคับ อิอิอิ

แต่มีสายข่าวมาบอกว่า แมนยู แม่งเล่น โคตรเทพ เลยคับ

ราศีแชมป์ จับคร้าบ

ผีแดง จงเจริญ
  • image

เจ้าของบ้านพูดถูกใจ จุ๊บๆ
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Fri21613thereddevil.jpg 215K
  • image

:o023: เยี่ยมมากน้องบูม
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Sun52012rioferdinand.jpg 79K
  • นั้งดูตั้งแต่ต้นจนจบ ....
    ยอมรับเลยว่าเล่นได้เหนือกว่าชาเก้มากๆๆๆๆๆ
    น่าจะจบได้มากกว่า 2 ลูกด้วยซ้ำ เหอ เหอ
  • เสียดายครับที่ผมไม่ได้ดู คุณ Podtheanswer พอดีผมทำงานเหนื่อยไปหน่อยหลับเพลินเลยครับ
  • หากอินเตอร์เนทแรง ดูทีวีย้อนหลังผ่านเวปได้ครับ ... สำหรับเด็กผีไม่น่าพลาดนัดนี้นะครับ
    เล่นดีจริงๆ ขนาด ฟาบิโอ กะ เอวร่ายังมีโอกาสขึ้นไปหน้าประตูชาเก้ยิงคนละลูกเลย เหนือกว่าเห็นๆ เหอ เหอ
  • ยินดีกับแฟนผีแดง ด้วยครับ ปีนี้มีโอกาสลุ้นดับเบิ้ลแชมป์นะเนี่ย 55555

image
  • หวัดดีพี่บูม และ เพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคนครับ

image
    ไฟล์แนบ
    P1100778.jpg 109K
  • image

อีกซักรูป ครับพี่แจ๊ค
    ไฟล์แนบ
    1024x768redarmyfc_com_Thu121657img_10_28340_5178.jpg 110K
  • image

ซักรูปน่ะ
    ไฟล์แนบ
    Sir_Alex_Ferguson_Manager_Manchester_United.jpg 39K
  • image

อ่ะๆพอและ เดี๋ยวเจ้าของบ้านว่าเอา :o003:
    ไฟล์แนบ
    manchester-united-wallpaper34.jpg 218K
  • ผ่านเข้าไปเจอ ไม่บาซ่า ก็ มาดริด ตายสถานเดียว ฮิ้วววววววววว.......... :o055:
  • แฟนผีเพียบไม่อยากเข้ามาเล้ย ดีใจด้วย55
  • 55+ พี่หล้าออกตัวเชียร์ก่อนเลย
  • หงษ์แดง ปีนี้ ไม่เอาแชมป์อะไร หรอกครับเอ็กซ์
    แค่ชนะแมนยู พออออออออออออออออออออออออออออออออ :o055: :o055:
  • แฟนหงษ์ตัวจริง
  • พี่หล้ามีรูปหมาปีนต้นไม้กี่รูปพี่ เอาลงให้ผมดูหน่อยดิพี่ อยากดูอีก
  • สวัสดีคับ น้องแชมป์

สบายดีนะคับ ที่สุพรรณ ร้อนเปล่าคับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่สมพงษ์

มาเยี่ยมบ้านน้องบ่อยนะคับ อิอิอิ
  • จะถูกจะแพง ขอให้แดงใว้ก่อนคับ

ชิมิ พี่เอ็กซ์

ผีแดง จงเจริญ
  • จัดสาวกผีไปอีกคน555+image
    ไฟล์แนบ
    ber7.jpg 29K
  • มีเยอะเอาลงเยอะๆไปเลยคับ พี่เอ็กซ์

ชอบมากคับ พี่

• หมาเทพ ยังไงมันก็เป็นเทพวันยังค่ำนะคับ พี่มุก

จะแดงหรือเหลือง ห้องนี้คุยกันได้หมดคับ อิอิอิอิ

เพราะเรารักในสิ่งเดียวกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมขอร้องแฟน ผี ทุกๆท่านนะคับ

อย่าแซว พี่คำหล้า มากนะคับ เดียวแก ช็อกนะคร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถิติ มีใว้ทำลายนะคับ พี่หล้า และ แมนยู ทำได้แล้วคับ

ผีแดงจงเจริญ

• แต่ยังไงช่วยเชีย bg พี่ด้วยเด้อ
    ดูดิมันยังอยู่กันได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    t4.jpg 297K
    bg1.jpg 85K
  • รับทราบคับ พี่มุก

เชียร์ทุกทีมคับ เพราะเป็นทีม บ้านเมืองเราคับ

สวยมากๆคับ เจ้า เบอบาตอฟ
  • คุณเอ็กซ์ ขอมา ครับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ต้นไม้1.jpg 169K
    ต้นไม้.jpg 189K
    ต้นไม้4.jpg 182K
    004.jpg 89K
    ต้นไม้10.jpg 192K
    ต้นไม้5.jpg 187K
  • 55+ ชอบๆเท่ห์ดีเหมือนเสือเลย ปีนต้นไม่ได้ด้วย
  • สุพรรณอากาศก็ร้อนนะพี่บูม

แต่เมื่อไหร่ พี่จะมาเที่ยวสุพรรณมั้งอะ

• พานหินก็โคตรร้อน
  • สวัสดีครับ บูมและพี่ๆรอบวง
    พี่หล้าครับ หมาหรือแมวครับ 555+ เก่งจัง ปีนต้นมะม่วงได้ด้วย
  • หมาครับ คอนเฟิร์มมมมมมมมมมมมมม................ :065:
  • เจ้าของบ้านตื่นยังอ่ะ.... นอนตื่นสาย ถึงอ้วนอย่างกะหมูงัย คริ คริ............
  • หมาโตที่บ้านพี่หล้ามีกี่ตัวอ่ะ อัพให้ดูมั่งจิ อยากชมๆ
  • มี 4 ตัวครับ
    เป็นพิท 3 ตัว เชพเพิร์ด 1 ตัวครับ
    เรื่องรูป แฮ่ๆ กล้องเสีย คร้าบบบบบบบบบ
    เอารูปเก่าๆได้เนอะimageแบบว่าตอนนี้ยังไม่ครบ ครับ
    ไฟล์แนบ
    หมุ่1.jpg 73K