ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เลียไอติม รสบลูเบอร์รี่มา จะให้ไปเลียไรอ่ะ บอดี้บิวเดอร์ก่ะ 555+
  • อีกครึ่งชั่วโมงเจอกานพี่ ที่ร้านเลยนะ
    เอามอร์ไซไปดีกว่าเดี๋ยว บักโน๊ตหาว่าโฉบกระบะ ตังค์ก็เข้ามาหา 5555
    โดนหลายคนนะโว้ย ระวังจะมีอาฟเตอร์ช๊อค 55555
  • แล้วไปไหนมาคร้าบบบเพิ่งจะกลับเนี่ย น่าสงสัย555
  • ลำปางหนาวมาก แต่ลำพังหนาวกว่านะพี่จอห์นนนนนน
  • เหอๆ อาฟเตอร์ชอคไม่ค่อยกลัว กลัวโดนผ่ากลางหัวเลย 5555+
  • แตนออกมาได้แล้ว โน๊ตมึงด้วย มีมีทติ้ง
  • ออกไปก่อนนะเดี๋ยวเจอกันที่ร้าน
  • ป่ะๆๆๆๆ พี่โน๊ตไม่ยอมลุก พี่จอนป่ะ ไปกินกาแฟ 5555+
  • ไปทำบุญที่แม่แจ่มมาสองวัน คนที่โน้นยังใส่ผ้าถุงกันอยู่เลย
    เฉพาะคนแก่ๆนะ
    แตนมาด้วยนะ นานๆพี่อุ๋ยเลี้ยงที
    โน๊ต มาด้วยเด้อ จะได้เอากลางหัวเลย
  • เด็กเสิร์ฟน่ารักจริงๆนะ ห้ามโม้ 555
  • ก็อปไปให้จอยอ่านกำล๊อ
  • 5555 ตลกน้อง
  • มาถึงร้านพี่โน๊ตโดนเล่นเลยยยย.....555555+ ออกกี่โมงไม่รู้แต่ต้องเข้างาน 13.30 ครึ่ง ตลอด นะ บลา บลา บลา ....
  • จำได้ว่า พี่น๊อตบอกไม่เป็นไร มีเวลาพักให้ 1 ชั่วโมง ไม่ผิดกูไม่ยอมเว้ย
    ไม่รู้ว่าทำงานมานานแค่ไหน แต่ผมไม่เคยกลัวการฟ้องคร้าบบบ
  • วันก่อนใช้แตนไปส่งของ ตอนแตนกลับพี่น๊อตอยู่ รีบปัดไปเรื่องอื่นเลย!!! กลัวรู้ว่าใช้แตนไปส่งของมา 5555
  • อ๊ายยยย สม สม สม สม สม สม สม สม หื้อแต๊ก่ะ??? ไปเอาแต๊หนา??? :o028: :o028: เด๋วเอาเหล้าเถื่อนลำปางไปฝากอ่ะ 555+
  • 555+ เอาเหล้าเถื่อนแลกหมา คิดได้ไงเนี่ย แตนนนนนนนนน
  • :m16: :m15: :m32: :m91:
  • เพื่อนชาวพิทบลูลำปาง มีใครเล่นไก่ชนบ้างครับ อยากได้ไก่เก่งอะครับ (อยากได้แบบลอยตบอะครับ)
    ผมอยู่กล่มอุตรดิตถ์อะครับเลี้ยงพิทบลูเหมือนกันครับ 3 ตัวครับ ใครมีไก่เก่งรอยโตแนะนำทีครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    219591.jpg 149K
    219879.jpg 31K
    219588.jpg 300K
  • ผ่านสะพานรัษฎามา น้ำล้นตลิ่งแล้ว :m07:
    ทำเป็นเดินผ่าน แล้วตดให้มันดมเลยโน๊ต :o023: .
    พี่อุ๋ย ไปกินกาแฟหน้าบ้านขับรถยนต์ไป ไม่ทราบว่าชอบพนักงาน ฉิง ใช่ป่าวค้าบ :o065: 55555
  • หมาชื่ออะไรนะพี่อุ๋ยจำชื่อไม่ได้ละ
  • เมื่อประมาณ4-5ปีที่แล้วเคยเรียนอยู่ลำปางครับ LAMP-TECHครับ
    เล่นไก่ๆก็ไม่เก่งโดนเค้าแดกประจำเลย
    ใครมีไก่ดีแนะนำทีครับ 0805102335 ตูนครับ ชอบพิทบลูกับไก่ชนมากครับ
  • ลำปางก็มีบ่อนไก่นะ แวะมามิตติ้งซิค่ะ เด๋วพาไปบ่อนไก่ 555+ :m32:
  • พี่รู้ละแตน ทำไมเค้าฟาดงวงฟาดงาใส่พี่
    มีลูกค้ามา ไนท์ก็เข้าเลท กราฟิคมีอยู่ 2 คน ก็เป็นกราฟิคเทพ งานง่ายๆ เค้าไม่รับกันจ้า
  • แอ๊...โอ่ยยยยย ยังวอก!!! เด๋วกระโดดทับให้สลบเลยเนี่ย เชอะ!!!
  • เรียนอยู่ แลมป์-เทค น่าจะมีแหล่งไก่มั่งน้า รึตอนนั้นยังไมไ่ด้สนครับ
  • แหมมม จะพาไปบ่อนไก่ ไปหมั่นแล่แตนนนนนน :o028:
  • image
    ไฟล์แนบ
    Rocky.jpg 295K
  • แหล่งอะมีครับแต่ไม่ได้ติดต่อนานแล้วครับเลยไม่กล้าไปกลัวเค้าไม่มีไก่ให้ครับ
    เพราะโทรศัพท์หายครับเบอร์เพื่อนก็หายหมดบ้านเพื่อนก็จำไม่ได้ โอยปวดหัวจัง 555
    เออ ลืมบอกว่าไก่ผมจะเอามาเล่นที่ปทุมครับเพราะผมทำงานที่ปทุมครับ
  • อ้อ ครับ ก็ถ้าในบอร์ดนี้ที่มีครนเล่นก็ โจ กะ เดียวอ่ะครับ เท่าที่ผมรู้อ่ะนะ แต่ 2 คน นั้นนาๆน เข้ามาที
    ลองมามีตติ้งที่ลำปางดิ่ครับ แตนจะพาไปเอาคาบ่อน 5555+ เอาไก่นะ (ดักไว้ก่อน เดี๋ยวโดน 555+)
  • ครับ add เฟสมาบ้างนะครับ อยากมีเพื่อนเยอะๆครับ Siwanut_K@hotmail.com
  • 5555+ ไปเอาไก่คาบ่อน ต๋ายก่ะ!!! 5555+
  • นัด ลาก feedrate ไปในพิทบูลนอทด้วยนะนัด ^^ 555+ เอาเข้าไปให้ปวดหัวเล่นๆ
  • ยินดีปวดหัวครับ ครับ
  • ชวนเดียวเม้าส์มันส์เลยนะนั่น 5555
    คอไก่ เหมือนกัน ระวังพี่อุ๋ยหน่อยนะครับ
    ช่วงนี้แกกำลังต้องการคอไก่ 5555
  • เฮ้ย โน้ตก็ต้องการเหมือนกัน 55555+
  • แดนซ์แก้เซ็ง
  • พี่โน๊ต ได้เงินเดือนยังอ่ะ?? แตนจะได้ป่าวเนี่ย??
  • ได้เงินเดือนวันที่ 10 อ่ะแตน วันนี้เอาไปแก้ขัดไปก่อน 555+
    195 บาท ค่าออกแบบ ใบสั่งงานใบละ 5 บาท 555+ แตนสั่งงานพี่ อย่าลืมใส่ชื่อพี่นะ เดี๋ยวพี่จะอด
  • ค๊าบบบบ แตนนึกว่าเงินเดือนออก ก็นัดจะจ่ายพี่ รอไปก่อนเน้ออ๊ายเน้อ 555555555555+
  • คร้่าบลวกเพี่ย รอนิดรอหน่อยทำไมจะไม่ได้ละคร้าบบบ :o017:
  • แล้วทำไมไม่หันมาคุยเนาะ จะมาคุยกันในเอ็มทำไมเนี่ย 55555+ :m53:
  • เด๋วเค้าได้ยินฮาฟฟฟ 55555
  • อ้อ ฮ้าฟฟ
    แต่เอ.....เด็กคนนี้แวบเข้าเวบเร็วแฮะ เห็นพิมพ์งานแปปๆ เข้ามาตอบซะละ 5555+
  • รอมาตั้งนานใช่ป่ะ 55555555 image
    ไฟล์แนบ
    LJ.jpg 253K
  • แพงหน่ะสินัดเหยยย
    กี่ขวบแล้วหว่า lj เนี่ย
  • 7 ส.ค
    20.30 น.
    Ch.3
    รอติดตามฟอร์ม กุนอเกวโล่
    image
    ไฟล์แนบ
    MUMC.jpg 228K
  • มันจี๊ดนี่นา "กุน" อ่ะ