ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวคณะผู้บริหารงาน TPC ( THAI PITBULL CLUB )
  • ยินดีด้วยครับ ร่วมกันเดินหน้าครับ
  • น้อง aigoo ทำให้อีกตัวได้ไหม เอาประมาณนี้
    image
    image
    อันนี้แนบไฟล์มาให้
    ไฟล์แนบ
    bar-re.jpg 25K
    230618.jpg 59K
  • ไม่รู้ได้มั้ยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.png 152K
  • สวยครับ แต่มีmailหรือfacebook ไหมเผื่อจะได้ติดต่อกันภายหลัง ส่วนของผมใช้เมล์
    kornbnl@gmail.com
  • เหลืออีก12วัน 24ใบ

• 555+ขอโทษครับเล่น msn ไปด้วย ออนเฟสไปด้วย เข้าบอร์ดด้วยเลยสับสนครับ "เหลืออีก12วัน 24ใบ"
    มายังงัย ขอโทษด้วยนะครับ :-D

ปรกติ มีให้กดแก้ไขข้อความได้แต่วันนี้ไม่มีให้แก้ไขข้อความผมเลยเนียนไม่ได้เลยโทษทีด้วยนะครับ5555+
  • aigoo ผมขออีกอันได้ไหม แต่อันใหม่เปลี่ยนจากหมากำลังบินมาเป็นหมาลากน้ำหนัก(ใส่ชุดลากน้ำหนักได้ยิ่งดี)ส่วนพื้นokแล้วมองเห็นชัดดี สุดท้ายนี้ชอบคุณมากจากใจจริง
  • ทำหมาบินมาด้วยก้ได้นะครับฮาๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 259K
  • กระหล่ำออกแบบเยอะๆเลยอย่าให้เสีย....เดียวอาจจะแจมบ้างแต่ตอนนี้ยังตื้ออยู่
  • image
    ไฟล์แนบ
    111.png 129K
  • aigoo ขออีกทีครับ ให้หมามีทั้งซ้ายขวาได้ไหม และให้ตัวหมามันใหญ่ขึ้นอีกนิด ส่วนตัวบาร์ เล็กลงมาหน่อย ไม่งั้นมันบังภาพbg อาจทำให้ขาดรายละเอียดได้ แต่องค์ประกอบศิลป์ผมชอบแล้ว เวลาใส่ชื่ออ่านออกง่ายดี
    image

หมาพระราม3นี้สุดยอดจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    บาร์-ลากน้ำหนัก.jpg 90K
  • image
    ไฟล์แนบ
    222.png 149K
  • image

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ(มาช้าไปหน่อยตกข่าวเลย) สำหรับอีกก้าวของพัฒนาการใน
    วงการ pitbull บ้านเรา ทาง EPK ขอเป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุก ๆ ท่านด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Bacchus_B.jpg 109K
  • พี่ตู่มาช้าดีกว่าไม่มาครับพี่
  • คึกคักกันหน่อยนะ จะถึงวันประชุมแล้ว
  • ทางโคราชพร้อมครับ
  • หนูก็พร้อมเชียร์ :033: