ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • คุณก้องมี4แขนแล้วฮาฮาimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7602.JPG 90K
  • ตัวบนชื่อไอซ่าพี่น้องปีกัสโซ้imageimage
    ตัวแดงเข้มปิกัสโซ้
    ไฟล์แนบ
    IMG_7410.JPG 69K
    IMG_7411.JPG 71K
  • รูปผิดตัวซ้ายญาญ่าปิกัสโซ้ตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7234.JPG 106K
  • ฉายาไอ้ bigfoot
  • เจมส์มันสร้างภาพ ทำแมนไม่มีน้ำใจ ไม่รู้จักชวน ชิ :o019: :o019:
  • ไม่อยากกวนคนมีครอบครัว
  • วันนี้อาจเข้ามากัน
    พี่สู้ด้วยมั้ง
  • คนมีครอบครัว เขาต้องรีบกลับไปเซ็นชื่อที่บ้าน
  • ซื้อกรรไกรเข้าไปด้วยดีกว่า คนเยอะจะได้ช่วยกันตัด กาวยางด้วย เอาให้เสร็จ รบกวนเจ้าบ้าน ล้างผ้ายางไว้หน่อยนะ
  • ไม่เวิคหวะเจม เน้นเก็บดีกว่าราบานเลย ขนาดอันเดิมขึ้นบ่อยมาก มันจะไม่มีคนมาเปิดทุกวันอะดิ
  • โหคึกคักกันดีจริงๆ นักกีฬารุ่นเล็ก ขุมกำลังใหม่เพียบ

ปิกัสโซ ของคุณก้องหน่วยก้านดีจริงๆ น่าจับตามอง :020:
  • เปิดตัวไปแล้วครับทีมนนท์http://pitbullzone.com/community/discussion/32668/ขอเปิดตัว-ไอ้ตีนโต-red-picasso-แห่งทีมนนท์#Item_7
  • เยี่ยมเลยครับก้อง :063:
    ช่วงนี้ขอเวลาส่วนตัว พาแม่ฝนเที่ยวหน่อยครับ หลัง5 พ.ย ลุยเต็มที่กันได้เลย

งานนี้ ขน "ผม" และ "มุ้ย" มาเข้าครอส ร่วม "ไอ้ตีนโต" แน่นอน
  • เปิดตัวเตรียมเป็นตัวแจกคะแนนหรือเปล่า อิอิ
  • 5555555 กลัวขายหน้าเหมือนกัน 5555
  • จับกับเดดเกมส์ได้ตลอดครับ
  • มาแล้ว เจม ขายุ จะพาเพื่อนเสียเบียร์ 55
  • 55555 เจมส์เขาอยากกินเบียร์ฟรี 5555
  • 555 ก้อง พูดไม่จบ เจมส์เขาอยากกินเบียร์ฟรี...จากพี่มาร์ค และเดดเกมส์ 555 :063: :-))
  • ตามนั้นเลยครับพี่ๆ กลัวเดดเกมส์จะไม่โตอย่าเดียว ฮิ้ววววววววว
  • รอบนี้จัดหนัก รับประกันความโหด
  • จะเข้าช่วงเก็บเกี่ยวประสบการณ์การกินเบียร์ฟรีพี่ 555555
  • อากาศหนาวๆแบบนี้ แวะเอาเบียร์มาส่งบ่อยๆหน่อย 55
  • เจมส์ว่าพี่เหมาเบียร์มาเป็นคันรถเลยดีกว่า เพราะเมื่อไหร่เดดเกมส์มาอยู่กรุงเทพ พี่ต้องเสียเบียร์ให้กลุ่มนนท์ทุกครั้งที่เจอ 55555555
  • เอ้ๆๆๆๆๆ ทำไมคุณฝนทิพย์ ไม่ออกมาช่วยกันข่มนะ ....สงสัยหาที่วางถ้วยอยู่5555
  • เออ แกงค์นี้ ขี้คุยใช้ได้ จัยมือเป็นพันธมิตรเลยดีกว่า เอาไว้รับมือหมูจากต่างเมือง 55
  • พันธมิตรก็อยากเป็นอยู่ :m93:

ติดที่กรามล็อคยังเอาชนะจากัวส์ไม่ได้นี่แหละ ฝนอยากจับมือกับผู้ชนะเท่านั้น อิอิ :-D
  • คุณก้องเอารูปอะไรมาลง เนี่ย :O

ต่อไปต้องเปลี่ยนแฮนเลอร์ใหม่ซะแล้ว พาหมาเราไปขายหน้าครั้งต่อไปฝนทิพย์โชว์เอง :030:
  • มาแล้ว เจ้าแม่พิตบูลโซน นนท์ ปล่อยให้เกิดสนามเดียวโม้ข้ามปี 55
  • กลัวน้องฝนทิพย์เหนื่อยหาที่วางถ้วย...สนามหน้าจะเก็บกลับเชียงใหม่ให้หมด 5555
    ..................................................................................................

สงครามน้ำลายนี่มันส์จริงๆ :-D
  • แน่ใจเหรอคร๊าพี่ป๋ามาร์คว่าจะสนามเดียว
    ลองฝนเรียกเองคุมเองกลัวจะผูกปีทุกสนามนะค่ะ อิอิ :p รีบๆแก้มือก่อนจากัวส์จะหมดไฟน๊า

คงจะยากเหมียนกัลนะคุณพี่เบียร์ ตราบใดจากัวส์ยังไม่วางสายลากคงยากที่จะไม่ล่ารางวัล :m86: :m86:
  • รูปเซ็นเซอร์หน้าเพราะกลัวคนจำได้55555

กรามล็อคน้ำหนักข้ามไปไกลแล้ว เลยไม่ได้เจอกะจากัวร์ เลยไม่สามารถแก้มือได้เลยต้องเป็นผู้แพ้ให้ครอบครัวตระกลูเสือให้เจ็บใจไปเล่นๆ หรือต้องรอเดอะเกมส์น้ำหนักมาใกล้ๆเพื่อมาแก้มือ อิอิ แต่ถ้าแพ้2ตัว ผมนึกภาพพี่ไม่ออก แต่นึกภาพฝนทิพย์ออกเลยว่าจะทำไง55555
  • โม้ใส่กันเอง มันดีวุ้ย5555
  • ถูกใจกดไลท์ :063:

ให้ความสามัคคีโม้ถล่มคู่แข่ง ของ ทีมพิตนนท์ เย้เย้ ถูกต้องนะคร้าบบบบ คุณก้อง :006:
  • ร้องไห้ อีกอะดิ กร๊ากกกกๆๆๆๆ
  • เสาร์นี้กรามล๊อคต่อให้ด้วย กล้าอะป่าว อิอิ
    แต่มีข้อแม้ แพ้ชนะห้ามร้องไห้ กร๊ากกกๆๆๆ
  • น้ำตาผู้ชนะ ใครๆก็อยากลิ้มรส
    เสาร์นี้ต่อให้กรามล็อค ซ้อมเอาแรงก่อนพาแม่เที่ยวค่ะ :-D
  • เสียดายจัง นึกว่าจะมีเบียร์เชลยหวานๆมากำนัล 55
  • เมื่อคืนนั่งดูละคร เรื่องแรงเงา นางร้ายในเรื่องที่ชื่อ ปริม หน้าตาคล้ายคนที่ผมรู้จัก
    นึกไปนึก นึกออกแล้ว หน้าคล้าเจ๊ฝน นี่เอง
  • เสาร์นี้ไปอุทัยธานี ครับผม พี่สู้ขึ้นมา กทม เมื่อไหร่อ่ะ
  • หนาวนี้มาแอ่วเจียงใหม่กันดีกว่าครับ..
  • ไปอยู่แล้ว หน้าหนาวต้องขึ้นเหนือ เป็นธรรมเนียมปฏิบัติ
  • ถ้ามาเหนือเดี๋ยวจะทำให้ร้อนเลยยยย
  • ชวนเขาไปกัน แล้วหนีไปเมืองนอก คนเรา 555555
  • 55555นั่นดิชวนทำเหมือนอยู่ไทย
  • ขอความเห็นชาวนนท์ว่า2ตัวนี้ผสมกันจะดีไหมimage
    ตัวผู้เรดคิงimage
    ตัวเมียเรดแฮบปี้imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7745.JPG 107K
    IMG_7472.JPG 85K
    IMG_7757.JPG 98K
    IMG_7752.JPG 88K
  • แฮบปี้เป็นพี่น้องกับbigimage
    คิงเป็นเชฟวี่ผสมคาเมลอตมีใบukcโดยส่วนตัวตั้งใจไวทำลากใกล้ผสมแล้วได้ผลยังไงตัวที่ดีที่สุดก็ต้องอยู่กลุ่มนนท์
    ไฟล์แนบ
    IMG_7743.JPG 102K
  • จะมีลูกยักออกมาอีกแล้วหรอ555555 ร่ำรวยๆๆๆ นะครับพี่
  • อยากมีเวลาว่างๆๆอย่างพวกพี่ๆๆมั่งจังคับ ยังคิดฮอดเหมือนเดิมนะพี่ๆๆทุกคนผมน่าจะว่างก็หลังปีใหม่อะคับหวังว่าคงไม่ลืมกันนะคับผม รักและคิดถึงพี่ๆๆทุกคนคับ :002:
  • up ครับคุณ เป้ วันนี้ครับ สงสัยต้องดามหูอีกนิดนึงครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2012-10-31 11.49.50.jpg 121K
    2012-10-31 11.50.50.jpg 121K
    2012-10-31 15.21.05.jpg 111K