ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ชีตาร์ไปแอบดูมาด้วย ขอคอนเฟริ์ม สโลป 3cm หนูและเพื่อนๆลากกระจุยกระจายเลยค่ะ

จะซ้อมไว้เยอะๆ เผื่อพี่ฝนใจดีให้เกาะหลังคาไปก็ยังดี
    ชีตาร์ .... ขอ2ตันพอค่ะ กร๊ากๆๆๆๆได้คุยโม้ก็สุขใจแล้ว :-)) :-)) :-)) :p

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9690.JPG 132K
  • ลิ้นห้อยเลย แฮ่ะๆๆ :-D

ทีนี้ มาเจอของจริงดีฝ่า :063:

โกโก้ ซ็อตโกแลตปีศาจ หรือ ฉายาใหม่ "ไอ้กระสุนเงิน" เกิดมาเพื่อฆ่า ไลแค่น

image
    image
    image
    image

สโลป 3cm ดียังงัยสำหรับ โกโก้ ไว้รอดูคลิป

การออกตัวง่ายขึ้น ความเครียด ความกดดันลดลง
    ทำให้อาการกัดสายลากลดลงตามไปด้วยอันนี้เห็นผลชัดเจน

แต่ก็ยังไม่ง่ายซะทีเดียวกับอาการกัดสายลาก...
    วันนี้พี่ก้องโดนไปหลายแผลแต่ยืนยันว่าดีขึ้นเยอะกับผลงาน " ไอ้กระสุนเงิน "
    ไฟล์แนบ
    IMG_9708.JPG 183K
    IMG_9707.JPG 195K
    IMG_9695.JPG 164K
    IMG_9714.JPG 143K
  • หลายรอบ ในวันนี้ ที่ไม่ต้องจับสายจูงแค่เรียกออกตัว " ไอ้กระสุนเงิน "
    ก็พุ่ง ออกจากปลายกระบอกปืนแล้ว ฮ่าฮ่า สายจูงมีไว้แค่ ดึงเวลากัดสาย ปวดหัวแทนเลย ซัน

ของจริง ของแรกอีกหนึ่งที่นั่ง
    ต้อง...พี่วินเซนต์ " ศิลปินพญายม " แห่งหมู่บ้าน ศิลปิน วินเซนต์ โมเน่ ปิกัสโซ่

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9717.JPG 189K
    IMG_9719.JPG 146K
  • เสาร์นี้ ไม่ควรพลาด
    สำหรับน้องๆที่ตั้งใจจะนำ พิตบูล ของตนเองลงสู้ศึกในครั้งนี้

นัดซ้อม และถ่ายภาพพร้อมคลิปข่มขวัญตัวเอง เอ๊ย ไม่ช่าย ข่มคู่ต่อสู้
    เช้าตรู่ซ้อมออกตัว บ้านก้อง ช่วงบ่ายๆ ซ้อมลากรางดิน และ ทดสอบรางใหม่ บ้านซัน

ยืนยันว่าการซ้อมรางดินก่อนเป็นพื้นฐานสำคัญ
    ให้พิตเข้าใจคำสั่งและสร้างความแข็งแกร่ง
    ก่อนนำขึ้นรางพรม...ฝึกความเคยชินกับรางและคุ้นเคยสภาพจริง :*

พบกันวันเสาร์ อนุญาตให้ขาดซ้อมได้แค่เจมส์ จอมเท่านั้นยื่นใบลาไว้ล่วงหน้าแล้ว ฮ่าฮ่า :-D
  • เสียดายมากมาย ทำไมไม่เจอกันเช้าตรูเลย เผื่อแว็ปๆไปถ่ายรูปก่อน แล้วค่อยไป
  • 55555 ขนลุกเลยศิลปินพญาบาล เห้ยไม่ใช่พญายม :025:
  • แต่ละชื่อสุดๆทั้งนั้น
  • imageimage

มิน่าพี่เทอบอกออกตัวยาก3cmหินบ้านซันพอมะ555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_8153.JPG 82K
    IMG_8156.JPG 63K
  • พี่บิ๊กวิ่งเบาเบาวิ่งขึันตึก15รอบบิ๊กสบายแต่อาซูลิ้นห้อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8172.JPG 66K
    IMG_8173.JPG 72K
    IMG_8168.JPG 61K
  • บิ๊กกับไฟเตอร์เมื่อเย็น
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8175.JPG 88K
    IMG_8176.JPG 88K
    IMG_8177.JPG 89K
  • มือซ้ายยังแอบจิกขากางเกงอยู่เลย ยังไม่ไว้ใจหมา 55555 ใหญ่จนน่ากลัว
  • ระวังชื่อเสือน้อยให้ดีอาจมีอึ้งทึ่งเสียวววว. 5555
    ไอ้เธ่อจอมพลัง5555
    บิ๊กขาอ่อน แต่ที่แน่ๆหัวมันขยายขึ้นเยอะ ไฟเตอร์เด็กลำปางจากทีมเหนือสงมาเป็นสายแน่ๆ :O
  • เอาไอ้แดงมา อัพให้ดูครับ พี่เป้ วิ่งออกกำลังกายเบาๆ อยู่ ไว้เดี๋ยวขอเข้าไปฝึกลากบ้างนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    20130123_165611.jpg 158K
    20130123_165454.jpg 132K
  • พี่น้องคอกนี้สวยทุกตัว
  • คอกนี้เขามีแต่ของดีๆทั้งนั้น
  • คอกนี้สวยทุกตัวจริงๆๆ
  • โหด โหด ทั้งนั้นเลย " พิทบูลนนท์ " 8->
  • ดูเหมือนซูจะล่ำขึ้นนะพี่เป้ ซูแอบขโมยไข่ต้มกินเปล่าหว้า 55555555
  • เตรียมชมคลิปไอ้กระสุนเงินได้แล้วครับทั่น :X

• ไปเอามาแล้วนะแต่ว่าขนาดแม่งมั่วมาก
  • พี่เซ็งเลย มาราชบุรี เจอร้าน ตรม69บาท ใหญ่คุณภาพดี มาทำเพิ่มรอรับได้เลย
  • ชื่อเสือน้อยเตรียมไว้แล้ว ฮ่าฮ่า :-D

เทพธิดาวารี "พลังคลื่นสึนามิ ฝ่าพายุทะลุรางลาก" :-)) :063:
    ต้องโหดๆ ทะลุดุดัน ซาดิสซ์ สมกับแฮนเลอร์ระดับเทพ ป๋าเจมส์ครับ

ว้าวๆๆๆ คิงอาเธอร์ และ เรดบิ๊กบอมเมอร์ น่ากลัวมั่กมากๆ :o071: คร๊าฟ ทั่นผู้ชม

ไอ้แดง ไม่แพ้ปิกัสโซ่แน่นอน :063:
  • ซ็อตนี้ รวมๆแฃ้วเมื่อวาน พี่ก้องโดนไปไม่ต่ำกว่าสี่ทั้ง...วินเซน โกโก้ :o040:

• ลีลา..ซัน กับ โกโก้กรสุนเงิน

• ต่อไปเป็นซ็อตของ...ชีตาร์
    เอามาออดอ้อนพี่ฝน และสมาชิก พิตบูลโซนนนท์ เผื่อมีใครเห็นใจพาชีตาร์ไปเที่ยวเชียงใหม่ด้วย :002:

โดยเฉพาะ พี่ก้อง พี่เจมส์ พอเห็นแวว ชีตาร์มั้ยค่ะ

• เวลามันคึกๆนี่มันดีจริงๆ 5555 ไม่ถึง10 วิ ดูมันสะใจมัน
    ซีต้าก็เก่งน่ารักแววดีกว่า......
  • สิงสนามซ้อมจริงๆ
  • ถ่ายรูปมาดูกันบ้างนะ :012:
  • ตามคำขอครับ...เจมส์ แต่งานนี้ต้องยอมรับอาทเลย

นิวเคลียร์ สมชื่อ"ระเบิดเวลาล้างโลก" แล้วครับ และพี่ก็เชื่อว่าเวลานั้นได้มาถึงแล้ว :063:

และขอเตือนเจมส์...
    หากประมาทนิวเคลียร์ เสือน้อย เทพวารี "พลังคลื่นสึนามิพายุทะลุรางลาก" น้ำตาตกในแน่ :022: :002:

เพราะถ้าเปรียบฟอร์มล่าสุด หากน้ำหนักตัวนิวเคลียร์อยู่รุ่นเดียวกับ ทองเทพๆ ก็มีหนาวครับ

ไม่ใช้สลิง ไม่ใช้ตัวแสดงแทน ไม่มีสายจูง ใช้คำสั่งล้วนๆ
    หิน 32 ก้อน พี่อีกหนึ่งคน คิดคร่าวๆ มี ต่ำๆ 850 โล นิวเคลียร์ "ระเบิดเวลาล้างโลก"

หากอาทยังคง ตั้งใจซ้อมอย่างถูกวิธี ไม่รีบร้อน ค่อยเป็นค่อยไป ต่อไปเรื่อยๆ มีลุ้น ถ้วยสีทองแน่นอน :063:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9877.JPG 192K

• ................... นิวเคลียร์ "ระเบิดเวลาล้างโลก" ....................................

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9876.JPG 262K
    IMG_9885.JPG 196K
  • ดูแววตา ความมุ่งมั่น ของอาทก่อนเจมส์

อาทคงกำลังอยากจะบอกว่า " นิวเคลียร์ ไอ้เพือนรักมันถึงเวลาของเราแล้ว" ฮ่าฮ่า :033: :X

image
    image
    image

วันนี้ เค้าคือพระเอกตัวจริงของงานครับ
    อาท "ดีเซล" แอนด์เดอะแกงส์ นิวเคลียร์ " ระเบิดเวลาล้างโลก" :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9796.JPG 163K
    IMG_9778.JPG 219K
    IMG_9764.JPG 208K

• image

ขออนุญาต นอนก่อนแหละครับ หนังท้องตึงแล้ว :o038: :o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9884.JPG 210K
  • อยากไปกินสุกี้ด้วยจังครับ ถ้าอยู่ใกล้หล่ะก็...............แซ่บเลยเรา หุ หุ

ปล.ยิ่งนับวันยิ่งเก่งขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ ทีมนนท์ เห็นชื่นใจมากๆครับ :063:
  • พิทฯนนท์ไม่เบาเลยนะเนี่ย งั้นก็เตรียมรับศึกหนักอีสานทีมเลยคับ แบบนี้คงต้องแบ่งถ้วยกันแล้วล่ะ ส่วนผมขอถ้วยทองนะคับฮ่าๆๆๆๆ
  • อย่าบอกว่าถ่ายนิวเคลียตัวเดียวนะ เอามาลงให้หมดสิครับพี่สู้ นะคร้าบบบบบบบบบบบ
  • รูปแรกท่าเหมือนในโลโก้เลย
  • เทพ มาจุติแล้วครับ
  • โว๊วๆๆๆๆๆๆๆ พัฒนาไปไกล ทั้งฝีมือ และ ฉายา
  • จะร่วมมือกับยังเติร์ก ไปตีเหนือ อีสานทั้งที่ จะน้อยหน้าได้ไง เดี๋ยวคราวหน้าเขาไม่นับญาติ 5555555
  • ดีมากพันธมิตรข้า 55

ตำแหน่งมหาอำนาจวงการลากอยุ่ที่ไหน เจมส์ ตอบให้ชื่นใจหน่อย อิอิ
  • กรุงเทพ(นนท์) ครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง
  • 55555555555555555555555555555555555555555555555555555 ;-)
  • ยั่วกันเข้าไป เผื่อ อีสานกับเหนือ จะมีแรงฮึดมาทวงคืน แต่ขอบอกว่าไม่ง่ายแน่ๆ กร๊ากกๆๆๆ