ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานลากน้ำหนัก 2/2557 เชียงใหม่
  • รู้งี้จับตั้งนานแล้วครับ จะได้มีกำลังใจซ้อม
    หลังจากจับแล้ว รู้สึกอากาศที่เชียงราย ร้อนขึ้นมาในฉับพลัน 5555
    เมื่อกี้ยังหนาวอยู่เลย

สอนมวยหน่อยละกันครับ ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น
    แถมน้ำแข็งให้ด้วยเลยสิเอ้าาาาา
  • ถ้าคิดจะก้าวมาเป็นนักรบ จงอย่าเกี่ยงสมรภูมิ 555

น้ำแข็งมีบริการฟรีตลอดทั้งคืน กร๊ากกๆๆๆๆ
  • ไม่หวั่นแม้วันมามากครับ พรรคพวกบอกไมไม่จับกับทีมอีสาน
    ไมต้องจับ ว่าที่แชมป์ด้วย

อยากเป็นใหญ่ ต้องคิดใหญ่ ทำใหญ่ 555555
  • เดอะหักนี่ใครเหรอคับ จัดมาเลยไม่ต้องถามอะไรให้มากมาย ไม่กลัวอยู่แล้วฮ่าๆๆๆถ้า นน.ไม่ต่างกันมากนะคับ ตอนนี้ สวัสดี 35 กก.จะให้ลงรุ่นไม่เกิน 34 กก.ไม่รู้จะได้มั้ย อยากช่วยงานเลี้ยงบ้างคับ งานคราวที่แล้วได้ช่วยงานเลี้ยงไปพอสมควร 5 ลังฮ่าๆๆๆมีเหน็บนิดๆฮ่าๆๆๆ
  • ขอแค่ไม่ใช่อีสานทีมนะคับ ไม่อยากกินเบียร์ทีมงานเดียวกันเองฮ่าๆๆๆ
  • บารมีเองจ้า เดอะหัก พี่ทัยน้องไม่จับกับพี่นะ น้องอยู่อย่างสงบรบแบบคนหลังเขาน้องใจไม่ถึง จ้าาาาาา
  • ตอนนี้กรามเทพหนัก 31.5 ชั่งเมื่อวันอาทิตย์ ตอนไปฉีดวัคซีน ตั้งใจจะลงในรุ่น 31-34 ใครอยู่พิกัดนี้ มีโควต้าให้อีก 2 ตัว ตัวละลังครับ พร้อมเงื่อนไข กราล๊อคจะลงลากแค่ 3 ครั้ง ไม่มีซ่อม ใครสนใจจะประกบ ยินดีครับ 55
  • เอลวิน มายืนยิ้มทำไมมั๊ยน้อง !!!!
    ไหนๆๆ ก็หวังแชมป์รุ่นเล็กอยู่แล้วอย่าช้า วางมา

เอลวิน อีสานทีม & โซดา ออลสตาร์ ลีโอ 3 ลังมั๊ยคริๆ
  • :o027: :o027: :o027:

รอคำตอบ....น๊า
  • เอลวิน ว่ายังไงคับเห็นว่าจองถ้วยทองไว้ แต่โซดาไม่ยอมนะ
    ถ้าอยากได้ถ้วยทองต้องเหนื่อยหน่อยนะ
    ถ้ายังไงจะรอคำตอบนะคับ ปลายนวมเบาๆ3ลัง
    สวัสดีคับพี่ฟาม คองโก้จะขอแก้มือกับโมจิไม่คับ
    ยังไงก็ขอคำตอบก่อนโจจะออกเดินทางนะคับ(เล่นกันขำๆกินด้วยกันนะ)
  • โจวันนี้ กับโจที่พี่เคยเห็นเมื่องานเขาอีโต้ เป็นคนละคนจริงๆ เยี่ยมมากน้องชาย พัฒนาได้เร็วมากๆ :063:
  • โกโก้ ขอไปละกันนะคับพอดีเดินทางไปจีนวันที่ 4 แต่คงไม่ได้อย่งานเลี้ยง
    จนจบนะคับ เอลวินคองโก้จับแบบแมกกันมะคับ สนุกๆ กันคับ ตัวละลัง
  • image
    ไม่ค่อยซ้อมเท่าไรแต่ก็สู้คับ
    ไฟล์แนบ
    2014-02-23-10-50-40_deco(1).jpg 246K
  • กล้ามขนาดนี้ไม่ต้องซ้อมแล้วครับ 55
  • ขอให้พี่ๆ น้องๆ ชาว PITBULLZONE เดินทางมาเชียงใหม่อย่างปลอดภัยนะครับผม ขับช้าๆ แต่อย่าให้ใครแซงนะครับผม5555
  • คืนวันที่ 1 ใครว่าง เรียนเชิญนะ มีมีทติ้งเล็กๆ
  • วันที่1 ที่ไหนคร๊าบพี่
  • ขอร่วมด้วยครับ เห็นจะจับกับปิกัสโซ่ แต่ผมไม่สะดวกร่วมงานครับต้องขอขอบคุณและขออภัย และในฐานะเดอะเกมส์เป็นคู่แจ่งของปิกัสโซ่ที่จับกันมาตั้งแต่เด็กผมขอร่วมเดิมด้วยเล่นข้างเดอะเกม1ลังครับ รบกวนเพื่อนทีมนนท์เป็นธุระแทนให้ด้วยครับ
  • วันที่หนึ่ง จองห้องคาราโอเกะไว้หนึ่งห้อง ประมาณ 20 ท่าน เผื่อใครว่างจะแวะมาครับ
  • :m01: :m01: :m01:

เอลวิน อีสาน & โซดา ออลสตาร์
    คองโก้ อีสาน & โมจิ ออลสตาร์

ถ้า เอลวิน และ คองโก้ ไม่พร้อมไม่เป็นไรนะครับ
    ขอคำตอบด้วยแล้วกัน วันนี้ถ้าไม่มีคำตอบถือว่า ผ่านนะ
  • จะรอคำตอบนะ
    (คิดว่ามาร่วมสนุกกันนะแพ้ ชนะ มันเป็นเพียงผลพลอยได้)
  • เดดเดมส์ เปิดเพิ่มอีก 1 ใครสนใจบ้างครับ
  • เดดเกมส์ไหนหว่า งงไปหมดแล้ว
  • ไม่มีใครกล้า ถือหางเดอะดุ๊กเลยหรือ 55
  • มาๆๆๆเดอะตุ๊กเบียร 1 ลังใครจะจับบ้างคับ
    งานนี้เดอะดุ๊กไม่ลากจะฆ่าแฮนเลอร์555555
  • เส้นทางช่วงเลยน้ำหนาวยาวเกือบมาถึงพิทโล ขับช้าๆนะครับ กำลังซ่อมทางน่ากลัวมากครับ ถ้าเป็นตอนกลางคืนไม่มีไฟทาง
  • ใช่กลางคืน ทางช่วงนั้นน่ากลัวจริงๆ เคยวิ่งจากเชียงใหม่ไปเขาค้อ ตอนปีใหม่

ตอนนี้ถึงไหนกันแล้วครับ
  • ถึงที่พักแล้วครับพี่มาร์ค แต่ทางถ้าเป็นกลางคืนผมว่าน่ากลัวจริง สองเลนสวนขอบทางลึก 3 เมตร ไม่มีไฟทางด้วยเป็นอย่างนี้หลายกิโลอยู่ครับ ขับขี่กันระวังด้วยนะครับ
  • จับไปแล้วหนึ่งลังครับ
    โถ ๆ ถ้าปิกัสโซ่มาจะจัดซักหน่อย แต่ไม่เป็นไรครับ ไม่ได้จับสนามนี้ เราจับกันสนามหน้าก็ได้ครับ (ถ้าว่างได้ไปนะครับ ) ส่วนงานนี้ สบทบไปแล้วหนึ่งลังครับ ทั้ง ๆ ที่รู้ว่าแทบจะไม่มีหนทางชนะ แต่ก็อย่างว่าครับ เอามันส์ครับผม แต่ท่านก้อง ปิกัสโซ่เป็นคู่แข่งกับเดดเกมส์ แล้วไหง๋ไปถือหางเดอะเกมส์งั้นละคร้าบบบบบบ
    555555 เจอกันสนามหน้าไอ้ตีนโต ตีนโตเมืองเหนือ จะได้เจอตีนโตเมืองนนท์ มิถุนายนนี้ไม่นานเกินรอครับผม
  • ได้แค่นี้ ก็มีความสุขแล้ว จัมโบ้ เบา ๆ กับสโลปเจ็ดเซ็นต์ลางเชียงใหม่ หินกว่าที่คิดไว้เยอะครับ
    https://www.facebook.com/photo.php?v=702273773158654&set=p.702273773158654&type=2&theater
  • เห็นลีลาการลากแล้วน่ากลัวมากๆ กลัวกินเบียร์ไม่หมด ฮ่าๆๆๆๆ อย่ายืนนิ่งบนรางก็แล้วกัน มีฮาแน่
  • 55555555 ปีที่แล้วยังฮาไม่พอหรอครับ
  • ขอถอนตัวบารอนจากสนาม เนื่องจากบาดเจ็บค่ะ
    ขอให้ทุกท่านเดินทางกันปลอดภัยน่ะค่ะ ^:)^
  • เห็นบรรยากาศ ก็อยากไปสู้ศึก จับเดิมพันด้วย อยากกินลู่เมืองเหนือด้วยแต่เสียดายคับสนามนี้เตรียมตัวไม่ทันจริงๆทั้งคนทั้งหมาเลย
    ขอส่งแรงใจไปให้พี่น้องสิงห์นักลากทุกท่านและอิสานทีมต้นสังกัดให้ประสบผลสำเร็จได้ความสุขสนุกสนานและมิตรภาพอย่างถ้วนหน้าทุกๆท่านนะคับ
    ป.ล.สนามที่แล้าที่เชียงใหม่ผมยังขาดอะไรๆๆที่นู้นอยู่ปีหน้าจัดอีกจะจะไปสู้ด้วยนะเจ้าๆๆๆ
    ด้วยความเคารพ
  • ไปไม่ทันดูเลยครับ