ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กเกรียนรวมพลัง 11 /5/ 56
  • อ่ะแฮ๊มมมม!!!! :* ลงรูปไม่ได้ไม่เป็นไรทีเด็ดเอาไว้เก็บทุกตัว :*
    :* ผมว่าจะเอาคริปมาลงข่มขวัญกันเล่นๆซะหน่อย"ลงไม่ได้อดเลยไว้เจอกันบนรางแล้วกัน" :*
  • สต๊อป ฮะเก๋า เชียเรอร์ ตองห้า ลูเคีย ซันซัส ซูส
    39 33 34 28 29 43 35
    เรียงตามความแรง พี่สู้ หาตัวประกบไว้คอยเลยครับ
    เบียร์หวานๆ ส่งตรงจากปราจีน :o003: :062:
  • รับประกันความมันส์ :o019:
  • อยากไปจังคับ :063:
  • ตองห้า ลูเคีย จับกับสาวน้อยละกัน ตัวละ 1 ลัง ซันซัส จับกับบิ๊ก อีก 1 ละกัน โอเคมั้ย ตัวอื่นไม่ต้องกังวลนะ มีครับทุกตัว ทุกรุ่นแน่นอนครับ
  • image
    image
    ปราจีน ฟิต จริงๆ กับจากเทียวต้องจัดหนักละ อ่าวพิตนนท์ สู้ไม่สู้......
    ไฟล์แนบ
    2013-04-13-10-59-58_deco(1).jpg 180K
    2013-04-15-17-09-42_deco.jpg 234K
  • ซันซัส กับพี่บิ๊ก โอเค ไม่มีปัญหา
    ส่วนลูเคีย กับเชียเรอร์ มีตัวประกบละพี่เจมส์ 555
    ตองห้า กับเสือน้อย รอประทานมดมาคอนเฟิร์มอีกทีนะพี่เจมส์
    ประกบตัวต่อตัว กันไปก่อนนะครับ :062:
  • จับกะมือใหม่อย่างปิกัสโซ่ไหมเชียเรอร์หรือจะจับสต็อปเลยก็ได้นะน้ำหนักสูสีimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 271K
  • แค่สายจูงก็หนาวแล้วสายจูงหมาเล็กไม่ค่อยหน้ากลัวหรอก พอลากได้ จะลากแค่3-4รอบพอimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 256K
  • ว่าไปแล้วยังหาตัวจับไอ่ตีนโตยังไม่ได้เลยพี่ก้อง
    เชียเรอร์มีตัวจองจริงๆละครับ :o003:
  • ^:)^ พี่ก้อง...อย่าให้ผมฆ่าเด็กเลย(เด็กมันกำลังโต) ^:)^
  • ให้ไวเลยโจ้ 55555 ตอนนี้เคี้ยวได้ให้รีบเคี้ยว ไม่มีโอกาสแบบนี้บ่อยๆนะน้อง
  • สงครามคาบสมุทรเกาหลีปะทุแล้ว 55
  • ขอรับคำท้า :o015: ...ปิกัสโซ่...คับ
  • กรามล็อค นิ่งกิ๊กเลยนิ ใครจะกล้าต่อกร
    คอยติดตามกันนะครับ :o003:
  • กรามเทพ มันเหมือนเมสซี่ คู่ต่อสู้ใหญ่กว่าแค่ไหนก็มิใช่ปัญหา 55
  • แหม่ อ่านแล้วเลือดกระเด็นออกตา
    แหม่งานนี้ ถ้าอาทูลมาละก็นะ ท่าทางจะมันส์ :o003:
  • กามล๊อค มีตัวให้ประกบอยู่แล้ว ไม่ต้องกลัว หน้างานจัดให้แน่นอน ทีมนนท์นักกีฬาเยอะ
  • จัดไป สงครามยังไม่เริ่ม อย่าเพิ่ง นับศพทหาร! ฮ่าๆ :o054:
  • ผมจำได้ พี่มาร์คเคยสั่งทำเหรียญ และหน้าจะมีใครไปขอเหรียญเพื่อมาใช้ในงานนี้ด้วย
    ด้วยความเคารพ
    image
    ไฟล์แนบ
    545215_517926138240511_1895997008_n.jpg 94K
  • โห แหล่มเลย ครับท่าน เหมือน เหรียญกล้าหาญ ผ่านวีรกรรม สังเวียน ลากกก สุดระห่ำ อิอิ
  • ตอนนี้ผมมาฝึกงานอยู่นน อิอิ
  • แถวไหนครับ ว่างๆก็เรียนเชิญนะครับ
  • คึกคักแท้ :020:

ขอเวลาเที่ยวอีก2-3วัน นะ :*
  • อุ้ม เอาไลแค่นมาด้วยเปล่าน้อง :o027:
  • เพลินเชียวววนะท่านนน
  • เหรียญอยู่ดีวันครับ ถ้าต้องการขอได้เลยนะ
  • จิตวิญญาณแห่งราชสีห์ จะเป็นสิงห์สนามจริงเร็วๆนี้ 555 หนาวเลยดิอยู่ในหิมะ image :p
    ไฟล์แนบ
    lion picasso.jpg 279K
  • 555555 แนวๆ น่ากลัวมากๆ พี่ก้อง ฮาาๆ
  • น่ากัว กินเบียร์จนพุงกางมากกว่า
  • อยู่แถวบางกรวยครับพี่ท่าน้ำนนอ่ะครับ ^^
  • โหด โหด ทั้งน้านเลยอ้า......................น้า น้า เบาๆ มือกันหน่อยนะครับ หนูกลัว..............

อ้าวน้องอุ้ม แอบไปทำอะไรอยู่นนท์อ่ะน้อง อ๋อ........ไปเก็บข้อมูลเหรอครับ จัดไปครับน้องอุ้ม คริ คริ

ปล.สิงโตตัวในรูปข้างบนหน้าตามันดูคุ้นๆแฮะ ...................... :O

• ขอร่วมแกงค์เด็กเกรียนด้วยคน
  • สีกางเกง เกรียนไดจัยเจ็งจิง :p :063:

พร้อมรบครับ

image
    image

นับไปนับมา
    จากัวส์ มีแวว อด ลงสนามเมืองทอง ฮีทน่ามาใกล้เคียงวันงาน

แต่ ชีตาร์พร้อม สู้ตายค่ะ :033: :062:

image
    image

จากัวส์ จะคอยเป็นกำลังใจให้บ้างแร่ะ คราวนี้ :o027: :o027: :o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2526.JPG 215K
    IMG_2525.JPG 213K
    IMG_2580.JPG 133K
    IMG_2634.JPG 178K
  • บลังก้า ไหวป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 212K
  • นนท์ - ธน พ้องกันเหลือเกิน แถม บุรี เหมือนกันอีก
    อย่างนี้ต้องหา พวกไว้ตี ทัพเหนือ เสือ อีสานซะแว้ว

ได้ข่าวว่าราง ธนบุรีเสร็จแล้ว
    ต่อไป บรังก้า ลากกระจาย แน่ :m01: :m01: :m01:
  • พักจนเหนื่อยimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 178K
  • รางเสร็จแล้วครับท่าว่างเชิญนะครับทั้งกลุ่มเลย ส่วนเรื่องล้มช้างเอาดิครับชอบๆๆๆๆ
  • ไปแน่ครับ ทั่นโอ้ :m66:

สามัคคี คือ พลัง ฮ่าฮ่า พี่ปธ หนุ่ม แอบเข้ามาดู อย่าเพิ่งหนาวนะคร๊าบ
    เราจะปล่อยให้ อีสาน ทีม เริงร่า อีกไม่นานแล้วล่ะคร๊าบบบบบบบบ ดูลูกชายคนเล็ก ของทีมซะก่อน :-))
  • ปิกัสโซ่ ชื่อนี้ กำลังมา .....

ดูจากภาพล่าสุด ไม่ใช่แค่ " ตีนโต " แล้วล่ะ
    ทั้ง " หัวใจ " และ " กล้าม " ก็โต รอเวลา ระเบิด บึ้มๆๆ :063: :o027: :o027: :o027:
  • เดินไปถึงไหนแล้วคับสต๊อบ \:D/
  • วันเสาร์พี่เจอกันดีวัน :-D
  • พี่ก้อง ปีกัสโซ้ สวยงามมากๆๆๆคับ
    งานนนทบุรีขอชมผลงานเป็นฝันตาหน่อยนะคับ :063:
  • ปิดร้านเล่นเวปป่าวฮะเก๋า 55 :020:
  • เปิดร้านคับพี่ วันเสาร์ไปกินเบียร์กันนะคับ ที่ดีวัน :o019:
  • กินเบียรไรเห็นกินข้าวหนุบนฃหนับไม่พูดไม่จา ฮาๆ