ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กเกรียนรวมพลัง 11 /5/ 56
  • สร้างภาพม่ะได้แล้วนะเราหนูโจ :m04:
  • ภาพอะไรไม่มีๆๆๆ พี่อย่าชักใบให้เรือเสียสิคับ
    หนูไม่มีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจิงๆๆๆๆๆนะ
  • แอบเข้ามาดู ก็เห็นแต่ความน่ารักน่าเอ็นดูของนักกีฬาทีมพิทฯนนท์ อ่ะครับ ท่านสู้

โดยเฉพาะ ชีต้า และ ปิกัสโซ่ เนี้ยน่าร๊ากกกกกกกกกกกก................สุด สุด ครับ ;-)

ปล.นัท กะ โจ แอบตกลงอะไรกันเหรอครับ อิ อิ ( แซ่บหลายเด้อ........... )
  • :m67: คร๊าบผม
  • ป่าครับพี่หนุ่มแซวโจมันไปงั้นหล่ะ ว่างๆไม่รู้ทำไร :041:
    สักแก้วดีก่า มาๆ พี่
  • ท่านประธานหนุ่มคับ โจกำลังขอวิชากับพี่นัทอยู่คับ
    เพื่องานเมืองทองจะเอา ฮะเก๋าไปดับความร้อนแรงของ มอนเตอร์ ของประท่านหนุ่มซักหน่อยคับ :-D
  • พี่นัทถ้าได้ซักแก้วคงจะดีนะ :067:
  • อุ้ย..............หวย......มาออกที่บักเตี้ยเตอร์ซะงั้น..........แหม่ๆๆๆๆ โจ นะ โจ ให้เกียรติเกินไปแล้วครับ

งั้นงานเมืองทอง จัด สิงห์ ให้ ลัง ดีมั้ยเนี้ย คริ คริ ( หาแนวร่วมก่อน )

ปล. เอ้าชนแก้วครับน้องนัท ( หมด....สะ....แก้ว..!!! ) :">
  • งานเมืองทองต้องรบกวนประธานหนุ่มด้วยนะคับ
    ฝากบอก บักเตี้ยเตอร์ ให้ออมมือให้น้องฮะเก๋าด้วยนะคับ :-D
  • นับว่าเป็นเกียรติครับ น้องโจ สุดหล่อ ;-)
  • ท่านประธานหนุ่มคับ เปลี่ยนจากสุดหล่อ เป็น หล่อสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ :020:
  • พักจนเหนื่อยจริงๆเพราะขาดการซ้อมแต่ก็ห้ามประมาทเพราะว่าหัวใจสิงห์
  • อยากรู้ว่าอยู่ช่วงใหนของวัดราดปลาดุกค๊ะ
    จะไปดูและหาข้อมูล
  • วันที่ 11 แอบไปดูดีฝ่า :-?
  • อย่างประธานหนุ่มมา แอบไงก็ไม่มิดหรอก 5555555 หัวอกเดียวกันเลยรู้ครับบบบบบ มาแบบเปิดๆเลยดีกว่า
  • กลัวแต่ว่า พอ ทัพหลวงบุกไปคว้ารางวัลจากอีสานกลับมา
    แล้วพี่ปธ หนุ่ม อาจต้อง ใช้เวลารักษาแผลใจนานจน ไม่มีกะจิตกะใจ แอบ ซิคร๊าบ :p :o027: :o027:
  • อุ้ย..............ผมกลัวแล้วคร้าบบบบบบบบบบ.................... ^:)^ ^:)^
  • ^:)^ :-)) :-)) :-)) ^:)^

ไม่ยอมให้พี่ ปธ หนุ่มถอยอยู่แล้ว ต้องเอาชีตาร์ประกบ มอนเตอร์ งานอีสานเลย
    ไม่ว่าผลออกมาอย่างไร จะหนีบพี่ปธ หนุ่ม ขึ้นเอวกลับมาเป็นตัวประกันที่ นนทบุรีซะเลย :-)) :033: :*
  • เป็นความคิดที่เยี่ยมมากพี่สู้ แต่หนีบประธานหนุ่มขึ้นเอวเนี้ย ไม่เบาแน่ๆ :012:
  • ผมหนักนิดเดียวเองครับ.................... ;-)
  • อ้าวพี่หนุ่มจะโดนอุ้มเป็นตัวประกันแล้ว แย่เลยทีนี้ สีสานทีมทำไงเนี้ย ไม่อุ้มช่วยเด้อ เฮๆๆ #:-s

พี่สู้จะเอาชีต้าร์ มาอีสานด้วยหรอครับ เย้ๆๆ ผ่านซุปเจให้ได้เด้อ เฮๆๆ
    :* :* :* :* :p
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of 555.jpg 216K
  • หนุ่มเกาหลี สไตล์ คนนี้ หล่อจุงเบย บ่องตง :p

แล้วพบกันครับ เบน
  • ขอเสียงพิท...นนท์...หน่อยจร้า
    ฮือ...ฮือ...ฮือ....อิอิอิอิ :-D
  • พิทนนท์ สู้ๆคับ :)>-
  • :015: ขอบคุณครับ มันเป็นภาพลวงตาครับพี่สู้ อิอิ :o008:
  • image
    image
    นักรบ ใหม่เมืองนนท์ คับ ทองดี พิกัด 28-32
    ไฟล์แนบ
    2013-05-01-15-34-38_deco.jpg 269K
    2013-05-01-15-38-40_deco.jpg 245K
  • ตายแล้ว พี่ซันเอามาข่มกันอย่านี้แล้ว อีเก๋ามันจะได้เกิดหรอ โกโก้ก็ลากดี ทองดี ก็มาเต็ม
    งาน นน สงสัยต้องนั่งนิ่งๆซะแล้ว ออกตัวแรงเดี๋ยวโดนอิอิอิ
  • ท่านซัน ตัวนี้มาจากไหนอีกนี่ กล้ามเป็นกล้าม งามครับ
  • ของพี่ๆใขกลุ่มครับป๋า เอามาเข้าร่วมกิจกรรม
  • image
    image
    image
    อย่าประมาทนะคับ มือใหม่สนาม 1 แต่ ทองดี มาดีคับ ของพี่ในกลุ่มคับพี่
    ไฟล์แนบ
    2013-05-01-16-00-56_deco(1).jpg 251K
    2013-05-01-15-59-07_deco(1).jpg 198K
    2013-05-01-15-41-49_deco.jpg 230K
  • image
    ใจเกินร้อยคับ ทั้งหมาทั้งเจ้าของ
    ไฟล์แนบ
    1367419919300.jpg 183K
  • กลุ่มกิจกรรม กำลังไปได้สวย ขอบคุณจากใจครับ :063:
  • น้องชีตาร์ ของคุณpower_pit ใช่ลูกดีเซล กับซันนี่รึเปล่าครับบบ
  • มีกลุ่มคนรักพิทบูลใหญ่จริงๆทั่วประเทศเลย^^ ทำไมไม่มีภาคใต้ด้วยอ่ะครับ
  • koongrai 7:41AM Permalink
    น้องชีตาร์ ของคุณpower_pit ใช่ลูกดีเซล กับซันนี่รึเปล่าครับบ
    -------------------------------------------------------------------------

ถูกต้องนะคร้าบบบบ
    ถ้าของ คุณkoongrai ใช่พี่น้องกันกับชีตาร์ เอามาโพสโชว์กันบ้างนะ :X :*
  • Pitbullzone พฤษภาคม 1 Permalink
    กลุ่มกิจกรรม กำลังไปได้สวย ขอบคุณจากใจครับ :063:
    -------------------------------------------------------------------

เพราะเรามีผู้นำที่เข้มแข็ง จริงจัง และจริงใจ คร้าบ :063:

ทองดี เป็น พิตบูล อายุ3 ปีกว่า ที่เจ้าของ คือ ออฟ พาออกกำลังกายและหากิจกรรมให้ทำตลอด
    แต่ไม่มีเวทีแสดงผลงาน มีโอกาศเจอเป้ครั้งแรก ก่อนงานลากเชียงใหม่ เพราะไปซื้ออาหารหมาที่ร้าน

ออฟ สนใจหมากิจกรรมมานาน พอรู้ว่ามีกิจกรรมหมาลากน้ำหนักที่เชียงใหม่
    ใช้เวลาตัดสินใจ ไม่กี่วัน พาแฟนขับรถ ตามเพื่อนๆ พิตนนท์ ไปดูงานลากเสร็จตีรถกลับคืนนั้นเลย

คนหัวใจพิตสุดๆ คนหนึ่ง ไม่พูดพร่ำทำเพลง ที่เหลือพิสูจน์กันในสนาม :m01: :m01: :m01: :o027:
  • ทองดียังขาด ฉายาคับ รอพี่สู้ ตั้งให้ คนอืนตั้งเดียวไม่แนว
  • :-)) :-)) :-))

รอเมา วันที่ 11 ก่อนซัน เดี๋ยวไหล เอิ๊กๆๆ :033:
  • อ่อๆๆ ของผม ดีเซล คร้บบบบบ พ่อชีตาร์
  • พิตนนท์ช่วงนี้งานเยอะ อ่อนซ้อมแต่ก็พร้อมนะคับ ดูโกโก้ดิคับ นอนจนกล้ามขึ้นละ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    2013-05-03-08-41-27_deco.jpg 233K
    2013-05-03-08-48-39_deco.jpg 282K
  • โกโก้มันสวยขึ้นนะ
  • ใครจะกินเบียร์ปราจีนหวานๆ

ยกมือขึ้น 555
  • :o068: กินๆๆๆๆ ชอบๆๆๆ
  • image
    หนูไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    321486_10200732127682279_225246319_n.jpg 61K
  • ไม่ได้สัมผัสการลากเลย :022:
  • เอาไปลอง ลาก บ้านพี่ก้องดีกว่า ว่าจะได้กี่ ตัน :013:
  • โมโม่ หมานินจา 5555 แยกร่างได้
  • คุณ power_pit
    จากั้ว สุดยอดมากมาย แอบไปส่องงานเชียงใหม่มา ปลื้มมาก เดี๋ยวเมืองทองจะตามไปเชียร์ ขอสมัคเปนแฟนคลับเลยละกันครับ
    อิอิอิ :-D :-)) ^:)^