ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กเกรียนรวมพลัง 11 /5/ 56
  • นอร์ตั้ง นอร์ตั้ง ! เอ๊ย นอร์ตั้น
    เอามันมา แผลงฤทธิ์ ซะที นะ ซุปเปอร์คิม :-D :p

ต้าก็เหมือนกัน ลัคกี้ นะเดี๋ยวตามนิวเคลียร์ไม่ทันน๊า เอิ๊กๆๆๆ :o027:
  • จัดไปครับพี่มาร์ค :-D
  • ขอเวลาหน่อยอีกไม่นานครับถึงจะไปลุยได้เต็มทัพศึก :-D
  • บรังก้า ให้รีบมาเอา เบส อินโชว์ ไปเลยนะ คุณโอ้ :033: :062:
  • ยังไม่มั้นจัยกับมันเลยคุณสู้ พึ่งฝึกไม่เท่าไหร่เอง คงต้องเป็นตัวประกอบไปก่อนแระครับ
  • ดูบารมีเป็นตัวอย่างครับ ไปอย่างไม่มั่นใจ ลงแข่งครั้งแรก ฟาดที่หนึ่งมาเฉยเลย
  • งานนี้เริ่มลาก นน.ที่เท่าไรครับ

ผมเสนอว่า 300kg ได้ไหมครับ หมาผมกาก กลัวไม่ลาก :m56:
  • ถ้าเริ่มลาก ก่อนเที่ยงได้
    และมือใหม่ ให้ความสนใจมากันมากพอสมควร
    น่าจะเริ่มที่น้ำหนัก น้อยๆไว้ก่อนเพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้ พิตและแฮนเลอร์ ใหม่ๆก็ดีนะครับ :033: :062:

อยู่ที่ความพร้อมเพรียงดีกว่า...
    แต่งานอีสาน พิต 25 ตัว เริ่มเทียง ที่400กก. ไม่ข้ามน้ำหนัก ไปจบที่ 2600 เสร็จงานลากที่ทุ่มครึ่งครับ :-D

เบื้องต้นขอความร่วมมือ
    เพื่อนๆ รวมตัวกันเริ่มชั่งน้ำหนักตั้งแต่ 10โมงเช้าเป็นต้นไป พร้อมเพรียงกันเริ่มได้เลยครับ ok :033: :062:
  • เอาๆๆทีม.นนท์เงียบกันหมดเลย???สงสัยจะซ้อมหนักยังงัยผมก็เป็นกำลังใจให้นะคับ...ไม่ลากมาดีลากมาดีๆๆๆ :-D :062: :-D
  • image
    ขอไปด้วยๆ เอาโมโม่ไปส่งเสียงเชียร์เจมส์image
    ไฟล์แนบ
    297411.JPG 133K
    297415.JPG 69K
  • ถ้าสโล๊ป 3 cm เดอะกราม ลง นน แรกที่ 1,000 เลยครับ เพื่อเป็นการวอร์ม จากนั้นก็ไปลงอีกทีที่ 1,300 ตามด้วย 1,500 สถิติเก่า ต่อไปก็ไล่ล่า BIS 55
  • โห.............พี่มาร์ค ระวังจะเป็นเหมือนกับ อาเจ็ทโด้ นะครับพี่ท่าน อิ อิ แจกเบียร์ อย่างเดียว........( อุ้ยพี่ฑูลอยู่ป่าวอ่ะ )

ปล.อยากไปร่วมงานมากๆแต่ดันมาติดงานแต่งงานน้องชายที่เมืองเลยวันที่ 11 ครับ แง่วๆๆๆ
  • โห้ยย....อาจารย์.กะไม่ให้ตัวอื่นลงเลยเหรอ!!!ใจร้ายยย!!! :o061:
  • 1300 กับ 1500 จะได้ลากหรือครับ 5555555
  • ครั้งที่แล้วรางนนท์ สโลบเท่าไร ที่พี่บิ๊กลากได้1800kgครับ
  • ประมาณ 3.5-4 ครับ
  • ถ้า สโลปเกิน 3 cm ต้องเปลี่ยนแผนครับ แต่ไม่อยากลากเกิน 5-7 รอบ ต่อการแข่งขันครับ
  • Liap Khlong Nai Chaloem Rd, Bang Khu Rat, Nonthaburi 11110
    http://goo.gl/maps/TGvNs
  • ขอลองแชร์สถานที่หน่อยนะครับ ลองคลิ๊กเข้าไปดูหน่อยครับ ว่าใช้ได้หรือเปล่า
  • 13.894185,100.346755 ละ ลอง สำหรับคนใช้ GPS ครับ
  • ปากทางเข้า มีห้างไทยมาร์ท กับอินเด๊กช์ใช่ไม่ไหมท่าน เคยไปแถวนั้นนานแล้ว
  • Pitbullzone 10:02AM Permalink
    ปากทางเข้า มีห้างไทยมาร์ท กับอินเด๊กช์ใช่ไม่ไหมท่าน เคยไปแถวนั้นนานแล้ว

ใช่ครับ ...ทางเข้าซอยเป็นซุ่ม " วัดลาดปลาดุก " ครับ
    เข้าซอยมาประมาณ 6 กม.

กำลังเตรียมงาน
    ช่วงบ่ายๆ จะออกไปติดป้าย "พิตบูลโซน" บอกทาง ตามระยะทาง
    แล้วจะนำภาพ เส้นทางคร่าวๆ มาลงให้ พอเห็นภาพ โดยประมาณครับ :X
  • ใช่ครับพี่ นับจากตรงนั้น เข้าไป 8 กม. ข้ามสะพานคลองประปา แล้วซ้ายเลียบคลอง จะเห็นสะพานข้ามคลองประปา ให้ข้ามสะพานที่ 2
  • ตามทางที่บอกแล้วใครเข้าไม่ถูกโทรมาได้ครับ 086-7799446 เจมส์ครับ
  • พรุ่งนี้ ประมาณ 9.00 น. จะเคลื่อนทัพเข้าตีเมือง จะต้องเตรียมอาหารกลางวันเข้าไปด้วยหรือเปล่า ถามเผื่อไว้ก่อน เพราะกองทัพต้องเดินด้วยท้อง 55
  • พี่เจมส์มีที่จอดรถบัสป่ะนิ :o008:
  • จอดปากซอยแล้วนั่งมอไซต์เข้าไป 55
  • ไกลเน้อพี่ แต่ไม่เป็นไร มีความพยายามอยู่ :o028:
  • สบายมากครับพี่เอก ขอแค่มา 555555555555555 ให้มอไซต์วินนำเข้ามาเลยครับ
  • อาหารฝีมือ พี่ส้มพี่สาวก้อง ครับ อร่อยมากๆๆๆๆๆ :021:
    อาหารว่าง ออฟ เจ้าของทองดี เตรียม ไส้กรอก เฟรนไฟน์ทอด ไว้ให้ชิม
    คุณเป้เตรียม หมู เนื้อ แดดเดียว เตรียมไว้ให้มาลง..กะทะทอดกันเองเป็นกิจกรรมเสริม :p

เครื่องดื่ม น้ำแข็ง พร้อม
    ส่วนเบียร์ ... เรามีเชลย จากปราจีนเป็นสปอนเซอร์หลัก :-)) :-)) :-)) :033: :X
  • แปลกมาก เบียร์ปราจีน กินไม่เมา แต่มาเมารถตอนไปเนินพิศวงแทน ฮา ....
  • แผนที่ครับimage
    หวังว่าคงพอรู้เรื่องนะครับ
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 159K
  • ช่วงก่อนคลองไม่มีปัญหา ไปถูกชัวร์ แต่หลังจากนั้น ตัวใครตัวมันนะท่าน ขากลับไม่รู้จะออกถูกหรือเปล่า ฮา ...
  • :m01: :m01: :m01:

เยี่ยมเลย..เจมส์ แผนที่ขุมทรัพย์ (ฉบับปรับปรุง) ดูเข้าใจง่ายขึ้นเยอะ :063:
  • ยอดนักกีฬาประมาณเท่าไรแล้วครับพี่สู้ :033:
  • คอนเฟริม์ ณ เวลานี้

25 up ครับ รบกวนดูแลเรื่องอุปกรณ์ป้องกัน อุบัติเหตุ ส่วนตัวกันด้วยนะครับ
    เช่น บล็อก สายจูง หลักล่าม ไม้งัด ทางคุณซัน เจ้าภาพเตรียมไว้ให้ จำนวนหนึ่ง

แต่ไม่ทราบจำนวนพิตที่แน่นนอน กลัวไม่พอนะครับ :X
  • อยากไปด้วยคนจังครับ :-D
  • ส่งกำลังใจไปช่วยนะครับทั้งเจ้าภาพและนักกีฬาทุกๆท่านครับ สู้ สู้ ครับ :039:
  • ขอลงไปเก็บประสบการณ์ด้วยคนน่ะค่ะ บารอนบูลลลี่อ้วนๆกับแฮนเลอร์อ่อนประสปการณ์ด้วยอีก 1 คู่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^:)^ :-D
  • เคยเห็นลีลาการลากของบารอนแล้วครับ ลุ้นมันจริงๆครับ :-D
  • โอกาสทองของมือใหม่ในการสร้างสมประสบการณ์ และ โอกาสทองของมือเก่ามาเคาะสนิมครับ
    มือเก่าจะไปหาจับกินหมูกระดูกอ่อน แต่มือใหม่ก็หวังจะเอาเสือแก่มาเป็นบันไดไต่สูดวงดาว
  • "ปราจีนฯ"จัดทัพ...พร้อมบุกไปหัก"หนามทุเรียน" :o015:
  • มือใหม่เยอะครับงานนี้ สนุกแน่ๆ เจมส์มีหน้าที่ตอนรับครับ คนเตรียมงานตอนนี้วิ่งกันขาพันเลย 55555 สู้ๆนะพี่สู้ พี่เป้ พี่จอม พี่ก้อง พี่ซัน เจมส์เป็นกำลังใจให้ :-D
  • ขอบคุณค่ะ :-D วันนั้นที่ไปซ้อมติดงาน เวลาไม่ค่อยจะมีเลยฝากตัวแทนไปแทน เห็นคุณเจมส์ติดกล้องอยู่ด้วย 5555
  • โดนแอบถ่ายด้วยหรือเนี้ย หรือว่าเข้าไปให้เข้าถ่ายเองหว่า 55555555555 :o008:
  • @hippi อยากมาก็มาได้เลยครับมาไม่ถูกสอบถามทางได้ครับและยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ มาร่วมสนุกกับกิจกรรมที่เรารักกันครับ
  • ผมตั้ง GPS นำไปที่วัดลาดปลาดุกก่อน ส่วนที่เหลือไปถามเอาข้างหน้า
  • พรุ้งนี้ผมต้องขอโทษพี่ๆๆด้วยนะคับผมมีงานต่างจังหวัดคับไปโคราชขอให้สนุกกันให้เต็มที่ด้วยนะคับ พี่ก้องถ่ายรูปสวยๆๆมาให้ผมดูด้วยนะคับขอบคุณคับ(กามเทพขวัญใจผม) ^:)^