ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การแข่งลากน้ำหนักสนาม 2 (30/6/2556) Impact
  • เหรออออ...ฮ่าๆๆๆๆ
  • ย้อนกลับไปดู จึงเห็นคอมเมนพี่เล็ก (ยโส) คนเสื้อขาว กางเกงดำ งานนี้ที่เมืองทองต้องมีช้ำครับ ส่วนคนเสื้อดำกางเกงครีม งานนี้ เป็นผู้ตัดสิน ชี้ขาด ไม่กล้าวิจารณ์มากครับ กลัวแกกดเวลาก่อนไอ้โด้ถึงเส้นชัย(หมดเวลา555) นะครับ
  • กรามเทพ เล่น ขี้โคลน แสดงว่า เริ่มจะอยากออกทะเลแล้ว...............เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก
  • :013: :-)) :063: :016: gเรื่องออกทะเล ของเด็กกราม........... เป็นเรื่องปกติครับ ปธ.หนุ่มimage
    ไฟล์แนบ
    24กราม....jpg 133K
  • สนามนี้แข่งในบ้าน ไม่มีทางยอมเสียฟอร์มอยู่แล้ว 55
  • แต่เล่นขี้ตม (โคลน) บ้านผมยโสธร มีนัยสำคัญแว้ "จะเมาเหล้าตัวเอง" นะฮะ 555++ ปล. พี่ทูลศรีฝากปากไปมาวเหล้าเชลยกรามเทพ...นิดหน่อยๆๆๆ
  • อ้าวงานนี้ เสียยโส เบี้ยว นึกว่าจะเอาบักสัดทัดมาให้ให้ดุ๊กกินตับ 55

• นี่คงเป็นเหตุผลที่ทำให้บางคนถอนตัว 55 :p
  • นั่นสิ พี่เล็กยโส ไม่น่าบายเลยงานนี้ มาขย่ม ขะเย่า ช่วยกันหน่อยนาครับ
  • ผลงานสนามล่าสุดของ เดอะเฮอริเคนดุ๊ก ที่เมืองนนท์ เล่นเอาจอมกินตับหายหมดเลยหรือ
    ใครอยากกินตับ เดอะดุ๊ก บ้างคร๊าบบบบบบบบบบ รออยู่ ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • ขอเรียนเพิ่มเติ่ม สมาชิกเรื่อง วิธีการ ดื่มเบียร์ใน ฮอลล์ โดยไม่มีปัญหานะครับ

ผมติดต่อสั่งเบียร์สดมาลงหนึ่งถัง และ ซื้อคูปองใบละ 65 บาท มา 100 ใบ ท่านใดจะดื่มเบียร์มาซื้อคูปองจากผม และไปรับเบียร์ที่ซุ้ม แล้วเก็บแก้วไว้ใช้ตลอดงาน พอเบียร์หมดเราก็เอาเบียร์ที่เราเตรียมมา เติมลงแก้วนี้นะครับ จะได้สามารถถือดื่มในงานได้โดยไม่มีปัญหา

คิดเสียว่าเราช่วยอุดหนุนสปอนเซอร์คนละแก้วนะครับ ^:)^
  • และ ขอแจ้งข่าวดี งานลากสนามที่ 3 เราจะจัดกันที่ห้างเซ็นทรัลขอนแก่น เดือนสิงหาครับ
  • ดีใจมากครับจะได้เเข่งที่เซ็นทรัลขอนแก่น *0*
  • image

รุ่นน้ำหนักตัว น้อยกว่า 25.0 กก. เริ่มต้น 800 kg.
    ลำดับ ชื่อสุนัข

1* โลเปซ
    2* ใบหยก
    3* บัสดี้
    4* นิวเคลียร์
    5* โซดา
    6* จากัวส์
    7* น๊อตตี้
    8* ทอง
    9* Magma

รุ่นน้ำหนักตัว 25.1-28.0 กก.

1* เอลวิน
    2* ฟูโซ่
    3* ชีตาร์
    4* CoCo
    5* บิ๊กกั๊ป
    6* เจ คอป
    7* ดีเซล
    8* ทองดี
    9* ลาคอส
    10* ฟาโร
    รุ่นน้ำหนักตัว 28.01-31.00 กก.

1* ไจแอนท์
    2* ไลแค่น
    3* บ๊อบบี้
    4* Blu
    5* MoOdy
    6* ฮะเก๋า
    7* เปียกปูน
    8* เดอะกรามเทพ
    9* ลูเคีย
    10* สวัสดี
    11* ฮีโร่
    12* ข้าวสวย
    รุ่นน้ำหนักตัว 31.01-34.00 กก.

1* เรดโอชิ
    2* เจ้าผม
    3* เรดดี้
    4* วินเซนท์
    5* บารอน(บูลลี่)
    6* เชียเรอร์
    7 ซูส
    8* รถเมล์
    9* ชบาแก้ว
    รุ่นน้ำหนักตัว 34.01-37.00 กก.

1* โอวัลติน
    2* บารมี
    3* ซุก้า
    4* คีย์ล่า
    5 พูม่า
    7* ลูน่า
    8 สกัด
    9 ยักษ์
    10 แอริส
    รุ่นน้ำหนักตัว 37.01-40.00 กก.

1* จันทร์แดง
    2* เจ็ดโด้
    3* Red Robinhood
    4* วายุ
    5 เฮคเตอร์
    6* จูเนี่ย
    7* สต๊อฟ
    8* บลังก้า
    9* คัดเตอร์
    10* โกโก้
    12* บารอน
    13* อะแจ๊ค
    14* เดวิล
    15* ออฟติมัส
    16* เรดการ์ด
    17 Playboy
    รุ่นน้ำหนักตัว มากกว่า 40.1 กก. ขึ้นไป

1* เรดบิ๊ก
    2 502
    3* ฮีโร่
    4* อัคคี
    5* บรองโก้
    6* ซันซัส
    7* เดอะดุ๊ก
    8* บรูตัส
    9* Picasso
    10 ซันซีโร่
    สุนัขที่มี( * )ตามหลังเลขคือผู้ที่โอนเงิน ท่านไหนที่ไม่มีรบกวนโอนให้ด้วยนะค่ะ..แต่ถ้าโอนแล้วก็ต้องขออภัยและรบกวน ถ่ายสลิปส่งกลับมาด้วยนะค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ และท่านไหนยังไม่ได้แจ้งไซด์เสื้อรบกวนแจ้งกลับมาด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ทราย
    ไฟล์แนบ
    995817_519242628124683_1606065507_n.jpg 118K
  • 502 ขอถอนตัวนะครับผมเนื่องจากเวลาเจ้าของซ้อมไม่ขอส่งลูกชายบารมีไปออกศึกแทนพ่อแล้วกันครับผม :-D
  • โห อะไรกันท่านก๊อฟ เอาแม่เหล็กของงานมาถอนตัวแบบนี้ ทำร้ายจิตใจกันจริงๆ ไม่อนุมัติครับ 55
  • แต่สนามขอนแกนลงแน่นอนครับ502เดินทางไกลกลัวดูแลเด็กๆไม้ทั่วถึงด้วยครับพี่มาร์คงานนี้ขอลุยเดียวก่อนครับพี่ :-D
  • รุ่นมากกว่า 40
    เบน ของคุณ หนุ่ม southern fire pitbull 1ตัว
  • รับทราบค่ะpower_pit โทษทีค่ะ ทรายตกหล่นเอง

ขอบคุณค่ะ ทราย
  • ไม่จายเลยว่ะกอล์ฟฟฟฟ 502 502 502
  • ของซูส โอนให้เรียบร้อยย ครับบ
    image
    ไฟล์แนบ
    8537_4229731002080_661618216_n.jpg 197K
  • ผิดหวังในทีมดราก้อนมาเลย ถ้า 502 ไม่มาเตรียมเปลี่ยนชื่อทีมเป็นไบกอนเขียวได้เลย
    หนึ่งปีมีแค่ 3 สนาม น่าจะลงให้ครบ คะแนนสะสมจะได้ไม่หาย อยากห้ทบทวนดูใหม่ครับ

เวลายังมีเหลือเฟือ
  • ขอบคุณค่ะ คุณratpipe ต้องการเสื้อไซด์ไหนค่ะ
  • เสื้อ SIZE M สีดำ สามารถ เปลี่ยนเป็น เสื้อกล้ามได้ ของเป้น กล้ามนะครับบ ถ้าไม่ได้เป้นไรครับบ ขอบคุณ
  • แต่โรบินฮูคมา ไม่เป็นไร อย่างน้อยก็มีซูปต้าร์มา 55
  • เสียดายจังยักษไม่มาแข่งกะว่าจะขอค่าน้ำมันคืนจากพี่มาร์ซะหน่อยฮ่าๆๆๆ
  • พี่ก็เสียดาย ว่าจะแจกค่าน้ำมันเสียหน่อย 55
  • ขอคุณครับ power_pit :-bd
    โห้ เบนตกตั้งแต่ยังไม่ลากเลยอ่ะ...อิอิ :002:
  • ทำงานเชิงรุก รุกๆๆๆๆสุดยอดจริงๆๆสนามสองยังไม่เริ่ม สนามสามได้สถานที่แล้ว อย่างนี้ซิพิตบูลลากน้ำหนัก เซลทรัลขอนแก่น สาว(แก่)เย่อะซะด้วย งานนี้พี่เล็กยโส จะมีข้ออ้างอะไรอีกไหม๊
  • คงไม่กล้ามาหรอก เพราะเดี๋ยวนี้ไอ้ดุ๊กมันไม่ใช่หมูที่จะรอให้เชือดเหมือนเมื่อก่อน หลบอยู่สวนกรีดยางสบายใจกว่า 55
  • สิว สิวๆๆ
  • เป็นสิว ก็รีบมาเลย เดี๋ยวหมอดุ๊กจะช่วยบีบสิวให้ กร๊ากกกๆๆๆ
  • พี่เล็ก สิว สิว สิว ว่ะ มากินตับไอ้ดุ๊กหูตึงเลยนะครับ เคยตึง ไงก็ยังตึง เหมือนเดิม 55555เรียกเดินยืนเฉย :013:
  • รบกวนสอบถามค่ะ ไม่ทราบว่าสุนัขชื่อ ....(แอริส,เฮคเตอร์,Playboy,คูเปอร์).... ยังลงแข่งขันอยู่หรือเปล่าค่ะ
    ทางทรายไม่เห็นแจ้งโอนเงิน(ถ้าหากโอนแล้วรบกวนแจ้งกลับมาทีนะค่ะ)ทางทรายจะได้สรุปและทำการจัดเตรียมเสื้อและของสมนาคุณต่อไปค่ะ ขอบคุณค่ะ ทราย
  • นักกีฬาเยอะมากๆครับงานนี้ ขอให้ทุกๆท่านดูแลตัวเองและดูตารางบนบอร์ดการแข่งขันให้ดีนะครับ กลัวเรื่องเดียว

เรื่อง " เวลา " ยังไงช่วยกันครับ อย่าให้หนักฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง ผมเชื่อในความสามารถของ " สิงห์นักลาก " ทุกๆท่าน ครับ
  • งานนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เดอะกรามจะเริ่มครั้งแรกที่ 1,500 หรือไม่ก็ไปที่ 2,000 เลยครับ
    แต่ขอดูสภาพรางก่อน ถ้าไม่มีการทรุด ไม่มีเนินมรณะ เพราะขี้เกียจลงบ่อย ลากสามรอบเอาถ้วยเลยดีกว่า55
  • ส่วนเรื่องเบียร์ ขอย้ำอีกครั้งนะครับ เนื่องจากปีที่แล้ว มันมีปัญหานิดหน่อย เขาเอารุปจากกล้องวงจรปิดมาให้ดู
    ปีนี้ผมเลยให้เขาเอาบู๊ทเบียร์ ของสปอนเซอร์งาน มาตั้งข้างสนามเลย และผมการันตรีไว้ที่ 100 แก้ว
    ผมจ่ายค่าคูปองไปแล้ว 100 ใบ ราคาใบละ 65 บาท รบกวนท่านที่จะดื่มมาช่วยแบ่งซื้อคูปองไปหน่อยนะครับ
    จะได้หมดปัญหา ไม่ต้องทะเลาะกับยาม แต่ใครจะแอบพกเข้ามาก็ไม่ว่ากัน แต่อย่าให้เขาเห็นนะครับ
    เวลาจะเดินดื่มในงานก็ขอให้เทลงแก้วที่ ได้มาจากการแลกคูปองนะครับ

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความร่วมมือครับ :-D
  • "เดอะกรามจะเริ่มครั้งแรกที่ 1,500 หรือไม่ก็ไปที่ 2,000 เลยครับ" ขู่กันชัดๆๆ หรือว่า รู้แล้วไงก็ต้องจอด จอดเอาเชิงสะเลยดีกว่า งั่นป่าวเพ่ เพราะไงๆๆจาก 800 ก็มาจอดอยู่ 1,200 อยู่แล้ว คริื คริื คริ
  • ของแบบนี้ มันต้องพิสูจน์ อิอิ

ศักดิ์ศรี ซูปตาร์มันค้ำคอจริงๆ
  • ถ้ากรามลากตามนี้จริง รุ่นนี้ผมปลอดคู่แข่งแล้วหนึ่งตัว 555555
    เก๋ากับไลแค่นจะเดินตามกรามเทพอ่ะป่าวหนอ
  • ไม่ทันไรกาชื่อเดอะกรามเทพทิ้งแล้ว 55
    แต่มันใจ 1500 นี่สิวๆครับ
  • กรามจอดน้ำหนักไหนผมลงน้ำหนักนั้น ฮ่าๆๆๆ :062:
  • ยอมรับรุ่นนี้ไลแค่นคือเต็งหนึ่ง แต่การโค่นเต็งหนึ่งมันเป็นอะไรที่สุดยอด อย่าลืมในสนามอะไรก็เกิดขึ้นได้ 55
  • เห็นด้วยครับ สนามนี้ แต่ละรุ่น มีตัวใหม่ๆที่ยังไม่เคยเห็นเกือบทุกรุ่น อะไรก็เกิดขึ้นได้จริงๆๆ อย่างคำว่า "หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม" มีให้เห็นแน่นอนครับ คริ คริ คริ
  • สมัยก่อนเห็นความจี๊ดของ บาร์เล่ย์ ผมก็คิดว่ารุ่นนี้คงหาใครปราบยาก แต่วันหนึ่งเกิดฟอร์มตกจนกู่ไม่กลับมาทุกวันนี้ ดังนั้นไลแค่นก็อย่าประมาทหรือชะล่าใจเด็ดขาดครับ
  • เตือนแต่คู่แข่ง...อย่าลืมเตือนกรามเทพ กรามเทพแน่ละพี่ท่าน สู้โว๊ยกรามเทพ สิว สิวๆๆ (2,000 ไม่ออก สิงห์ 1 ลัง โอนตังค์ผ่านแบงค์หลังทราบผล สิวๆๆ)
  • ขอดูสภาพรางก่อนนะทั่น ถ้าลางเซ็ทได้เหมือนตอนซ้อม ไม่ทรุดตัวขณะแข่ง ผมยินดีรับคำท้าครับ แต่ถ้ารางเป็นแบบหลายๆงานที่ผ่านมา แปดร้อยกว่าก็ร่วงกันระนาว ผมยอมแพ้ครับ :-D
  • วางแผน

image
  • วางแผนหรือกำลังปรับทุกข์ กร๊ากกๆๆๆๆ
  • ในถังที่มีไหอยู่นั้นอุ ใช่ไหมประธานหนุ่มคร้าบ 5555