ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การแข่งลากน้ำหนักสนาม 2 (30/6/2556) Impact
  • พี่มาค์รคับ โจขอจองคูปองเบียร์ 10 ใบนะคับ
    จ่ายเงินน่างานได้ไมคับ :m24:
  • ได้ครับ ขอบคุณที่มาช่วยแบ่งเบาครับ
  • รางไม่ต้องให้เลิศครับพี่ เอาแบบลุ่มๆดอนๆ แข่งไป ดูไป ดูความทรหด ความบ้าบอ ความมานะ ความมุ่งมั่น :-)) :001: ของเพื่อนคู่ใจด้วยก็ดี กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(จบที่ไม่เกิน 1,000 กก.จบเลยนะ 555)
  • ชักป๊อดดดดดดดดดดดดดดดด...ป่าวพี่ทูลศรี ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ไม่มีป๊อดๆๆครับพี่เล็ก งานนี้(ขอยืมหน่อยนะ) ..."งานนี้ โหดว่ะ ไม่้แนจริงลากไม่ได้ " 555555555555
  • ม่ายช่ายยโด้...ผมหมายถึงกรามเทพ ออก 4 รอบ(สตาร์ท 1,500) สิงห์ 1 ลัง ลดให้ไม่ต้องถึง 2,000 แค่ 1,900 ผมก็จ่าย ฮิ้วๆๆๆ ปล. กินเบียร์แทนด้วยพี่ทูลศรี
  • image

เอามาให้ดู สำหรับคนที่ไม่มีโอกาสได้สัมผัส กร๊ากกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    600171_559964414053760_18245008_n.jpg 105K
  • มีใครอยากชิมเบียร์ลาวมั้ยน้อ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    550323_10151591848181240_586308373_n.jpg 115K
  • สักวันจะมาตามล่า....สิ่งที่รัก
  • เจอกันที่โกดังพี่ซันครับ(เดี๋ยวเอาเบียร์นอกไปฝากจ้า)

พี่อาทิตย์...เงียบหายนานมาก สำบายดีบ่พี่ คิดฮอดคือเก่าเด้อครับ
  • แก่แล้วคาบบบบบบบบบ :)

คิดถึงน่ะครับ พี่อาทิตย์
  • ยังอยู่หรือท่านพี่...คิดฮอดอยู่เด้ออ้าย taxi taxi
  • Taxi taxi กลับมาแล้วกินเหล้า สูบบุหรี่ป่าว...กิน ดูดค่อยคบ ฮิ้วๆๆๆ
  • พี่เล็ก เหมารถขนเบียร์กราม....กลับอิสานเลยรึ โห่ก็งี่แหล่ะ 1,500 ไม่ออก แล้วจะไป 1,900 ได้ไง5555

• แฮนเล่อร์บางท่านดูคลิปนี้จบแล้วคงต้องวิ่งหาผ้าห่มกันให้วุ่นแน่ 555
  • ใครไม่มางานนี้ กรุณานั่งชมเงียบๆนะก๊าบบบบบ 55 :-D
  • ว้าววววว....ไม่ธรรมดา :-D
  • สุดยอดเลยครับกลามล็อค
  • พี่มาร์คตัดต่อคลิปได้เก่งมากคับ (ไม่เชื่อคับมันคือภาพลวงตา)
  • หอบเหมือนจะตายให้ได้ 555555
  • taxi : สักวันจะมาตามล่า....สิ่งที่รัก

โอ้ยยยยย มาๆๆๆ เร็วๆ หน่อยเด้อ อ้ายอาทิตย์ คิดฮอดหลายๆ รีบมาช่วยทีมทวงความยิ่งใหญ่เร็วๆ
    เด็กใหม่ ลูกบักซีซ่า ครูบอล พร้อมเข้าชุดลากได้แล้วเด้ออ้าย \:D/
    image
    ไฟล์แนบ
    560646_2070891467277_1457702050_n.jpg 181K
  • คิดถึงนะครับพี่อาทิตย์ :062:
  • งานนี้ผมขอตามกรามล็อคหนึ่งสเต็ป
    เก็บตกรอกรามเทพพลาด 5555555
  • เห็นคลิปแล้วหนาวเลยจิงๆครับ วิ่งหาผ้าห่มกันวุ่นเลย อิอิ =D> :001:
  • ยอมรับความอันเลิทร์ตัว ทุกตัวจริงๆๆสำหรับฝีมือการฝึกของ ยังเติร์ก .....แต่ตอนนี้ เจ็ทโด้เจ็บแล้วครับ เจ็บจริงๆๆมะเช้านี้เอง เ้ซงเลย
  • มีเวลาตั้งนานให้เจ็บ แต่ไม่ยอมเจ็บ ทำไมต้องมาเจ็บก่อนแข่งด้วยหนอออออ หรือว่าจงใจอ้อนแม่ยก กร๊ากกกกๆๆๆ
  • จริงๆพี่ โกรธตัวเองไม่หายเลย คิดว่าขอซ้อมอีสักสองวันแล้วพักยาวเลย มะเช้าดันเล่นหนักไปนิดหนึ่ง เห็นอากาศเย็นดี ฝนพรำๆๆ กลับเข้าบ้านเจ็บจริงๆๆ งานนี้ขอแค่ร่วมกิจกรรม ความหวังพังทะลายหมดแล้วครับ ดูอาการยืินยังไม่ลงเต็มเท้าเลยครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    7876.jpg 101K
    7877.jpg 107K
    7878.jpg 107K
  • image
    ไฟล์แนบ
    7879.jpg 114K
  • อ้าว หายให้ทันน่ะ jetdo สู้ๆครับ

ผมเคยเจ็บเพราะดินเหนียว เพราะฝน มาแล้วเช่นกันครับ น้ำหนักเท่าเดิมแต่ ความหนืด วัดอะไรไม่ได้เลย
  • อ้าวววว!!!อาจารย์.ทูล...เบี้ยวผมซะงั่น :002:
    ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะคับสู้ๆ :039: :062:
  • เจ็บเพราะอะไรครับ เคล็ดหรือว่าพลิก แต่ยิ่งอยู่บนพื้นลื่น จะยิ่งหายช้าครับ
  • เอวเคล็ด...เพราะเล่นท่ายากโด้หนอโด้!! หายไวๆ เด้อโด้...
  • แพ้ ยังไม่ทันออกจากมุ้งเลยเหรอเนี้ย5555
  • เป็นเพราะกรามเทพอ่ะดิ....ลงคลิปขู่เล่นเอาซุปตาร์เจ็บเลย 555

ขอให้หายไว ๆ นะครับทั่นอาทูลศรี
  • เห็นกรามเทพลากสองพัน เลยจะลองทำคูบ้าง แต่ความฟิตไม่ถึงผลก็เลยเป็นอย่างที่เห็นครับ กร๊ากกๆๆๆ
    เห็นช้างขี้ อย่าขี้ตามช้าง เห็นเทพลากอย่าลากตามเทพ เดี๋ยวจะกลายเป็นเทพเดี้ยง ฮา .......
  • เหตุผลของแต่ละท่าน ถูกทุกข้อทุกคนเลยครับ เห็นกราม....ก็ใช่ / ยุทธครับ เพิ่งเคยมีประสบการณ์ฝนตกพื้นดินเปียก........รับรองงานนีั้ไม่มีเบี้ยวกคัรบโจ่ ร่วมกิจกรรมเหมือนเดิม...........ตอนนี้ขังบริเวณในห้องในบ้านอย่้างเดียวครับพี่มาร์ค..........พี่เล็ก เอวเคล็ดยังดีกว่าาขาครัรพี่5555555.......คงเเพ้อย่างที่ทา่นจอนว่าก็ยอมรับครับ555555.........พี่สันต์ครับ เหตุผลถูกนะครับ เพราะกราม.....เล่นเอาคลิปมาขู่ซุปต้าร์ครั้บเลยจั้ดหนักไปนิดหนึ่ง

• ขอให้หายไวๆนะครับอา อยากเห็นลีลาของอา เรียกเจ็ทโด้ครับ ผมตั้งใจจะมาดูจริงๆครับอา :062:
  • งานนี้ต้องสวดมนต์ภาวนาให้ เดอะโด้หายทัน งานนี้ไม่มีบั้งไฟมาจุด งานคงกร่อยแน่นอนเลย :-D
  • วันนี้ ยังยันพื้นไม่ได้เลยครับ อยากเตือนทุกคนนะครับ อารมณ์ไม่ดี อารมณ์เสีย กรุณาอย่าหยิบสายลาก กับหมาเด็กขาดเลย ในขณะนั้นหากเขาทำไม่พอใจ ไม่ได้ใจ ไม่เหมือนดังเคยได้ เคยทำ ความโกรธโมโหความบ้าเข้าสิงทันที่ แล้วผลเสียเย่อะกว่าได้ครับ อุทาหรณ์จริงๆๆ (สำนึกมากๆๆเลยครับผม)
  • หมอได้จัดยาแก้อักเสบ กล้ามเนื้อ ข้อ และ เอ็น และบอกว่าพักยาวอย่างน้อย สิบห้าวันครับ อย่างน้อยนะสิบห้าวัน โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจะบ้าตาย
  • กะจะไปดูพี่ทูลกะเจ็ดโด้ซะหน่อย อดซะแระเรา.......... :o005:
  • สรุปรายชื่อสุนัขที่จะลงลากน้ำหนักอีกครั้งนะค่ะ
    รุ่นน้ำหนักตัว น้อยกว่า 25.0 กก. เริ่มต้น 800 kg.รุ่นนี้โอนเงินครบทุกตัวแล้วค่ะ
    1 โลเปซ
    2 ใบหยก
    3 บัสดี้
    4 นิวเคลียร์
    5 โซดา
    6 จากัวส์
    7 น๊อตตี้
    8 ทอง
    9 Magma
    10 คูมะ
    รุ่นน้ำหนักตัว 25.1-28.0 กก.รุ่นนี้โอนเงินครบทุกตัวแล้วค่ะ
    11 เอลวิน
    12 ฟูโซ่
    13 ชีตาร์
    14 CoCo
    15 บิ๊กกั๊ป
    16 เจ คอป
    17 ดีเซล
    18 ทองดี
    19 ลาคอส
    20 ฟาโร
    รุ่นน้ำหนักตัว 28.01-31.00 กก.รุ่นนี้โอนเงินครบทุกตัวแล้วค่ะ
    21 ไจแอนท์
    22 ไลแค่น
    23 บ๊อบบี้
    24 Blu
    25 MoOdy
    26 ฮะเก๋า
    27 เปียกปูน
    28 เดอะกรามเทพ
    29 ลูเคีย
    30 สวัสดี
    31 ฮีโร่
    32 ข้าวสวย
    รุ่นน้ำหนักตัว 31.01-34.00 กก.รุ่นนี้โอนเงินครบทุกตัวแล้วค่ะ
    33 เรดโอชิ
    34 เจ้าผม
    35 เรดดี้
    36 วินเซนท์
    37 บารอน(บูลลี่)
    38 เชียเรอร์
    39 ซูส
    40 รถเมล์
    41 ชบาแก้ว
    42 3G
    รุ่นน้ำหนักตัว 34.01-37.00 กก. รุ่นนี้เหลือ "แอริส" ยังไม่เห็นสลิปการโอนเงินค่ะ(ถ้าโอนแล้วต้องขออภัย)
    43 โอวัลติน
    44 บารมี
    45 ซุก้า
    46 คีย์ล่า
    47 พูม่า
    48 ลูน่า
    49 สกัด
    50 ยักษ์
    51 แอริส
    รุ่นน้ำหนักตัว 37.01-40.00 กก.รุ่นนี้เหลือ "เฮคเตอร์,Playboy" ยังไม่เห็นสลิปการโอนเงินค่ะ(ถ้าโอนแล้วต้องขออภัย)
    52 จันทร์แดง
    53 เจ็ดโด้
    54 Red Robinhood
    55 วายุ
    56 เฮคเตอร์
    57 จูเนี่ย
    58 สต๊อฟ
    59 บลังก้า
    60 คัดเตอร์
    61 โกโก้
    62 บารอน
    63 อะแจ๊ค
    64 เดวิล
    65 ออฟติมัส
    66 เรดการ์ด
    67 Playboy
    68 คูเปอร์
    รุ่นน้ำหนักตัว มากกว่า 40.1 กก. ขึ้นไป รุ่นนี้เหลือ "ซันซีโร่" ยังไม่เห็นสลิปการโอนเงินค่ะ(ถ้าโอนแล้วต้องขออภัย)
    69 เรดบิ๊ก
    70 ฮีโร่
    71 อัคคี
    72 บรองโก้
    73 ซันซัส
    74 เดอะดุ๊ก
    75 บรูตัส
    76 Picasso
    77 ซันซีโร่
    78 เบน
    79 ยักษ์(ยักษ์รุ่นนี้ทางทรายตกหล่นเองค่ะ คิดว่าเป็นยักษ์ตัวเดียวกับรุ่น 34.1-37.0 ต้องขออภัยจริงๆค่ะ)
    ทางเราได้ทำการปิดรับสมัครไปแล้วนะค่ะ หากท่านใดที่ต้องการจะสมัครแข่งขันให้ทางสุนัขของท่านต้องรอสนามหน้านะค่ะ ต้องขออภัยมาในที่นี้ด้วย ขอบคุณค่ะ ทราย ^:)^
  • ฝากทางคณะกรรมการ น้ำหนักตัวหมาหน้างาน อาจจะขยับไปอยู่อีกรุ่น อาจจะได้มารวมใหม่อีกทีนึงหน้างานน่ะครับผม ^:)^
  • -ยักษ์ศึกเกือบตกรถซะแล้วครับพี่เอ็กซ์
    -เจ็ทโด้หายเร็วๆน๊ะครับ ( เจ็ทโด้ FC เพี๊ยบ ) [-O<
  • เนื่องจากสนามนี้ พวกเราได้มีการประชุมกัน และมอบหมายให้ กัปตัน จอน เป็นประธานการจัดงาน โดยมีกลุ่ม พิตบูลโซน นนทบุรี กับ กลุ่มยังเติร์ก เป็นกรรมการร่วม ส่วนผมได้ถอยมายืนอยู่เบื้องหลังเพื่อคอยให้การสนับสนุนเรื่องสปอนเซอร์และประสานงานกับอิมแพ๊ค ผมยังไม่ได้ไม่หนีไปไหนเพียงแต่ไม่เข้าไปยุ่งในรายละเอียดเหมือนเมื่อก่อน และได้มอบหมาให้คุณทราย เจ้าหน้าที่ของบริษัทฯ มาช่วยเป็นคนจัดการเรื่องการรับสมัคร หากมีความไม่สะดวกหรือติดขัดประการใดต้องขออภัยจริงๆครับ ^:)^
  • ขอให้เจ็ทโด้หายไวๆน่ะค่ะอา บารอนก็เพิ่งหาย พักไปตั้ง 2อาทิตย์ [-O< [-O< [-O<
  • โอ้!! เจ้าโด้ หายเร็วๆนะ :033:
  • ไหน ๆ ก็ไหนแล้ว ขอกล่าวคำขอโทษ สำหรับแฟนคลับ เจ็ทโด้ จรวด ทบ. หรือ จรวด อบต.ไว้ ณ ตรงนี้เลยนะครับ งานในครั้งนี้ มีความ มุ่งมั่น ตั้งใจ ไว้อย่างดี และบอกตรงๆเลยว่ามีความกดดันพอสมควร จึงต้องทำให้การฝึกซ้อมต้องเข้มสักหน่อย แต่ผ่านมาก็ไม่เป็นไรจนวันสุดท้ายจริงๆ ที่จะเซทอัพเขาแล้ว หยุด ซักสายลาก เก็บสัมภาระ เตรียมตัวเดินทาง มีเหตุอันใดไม่ทราบ ทำให้ต้องเล่นกับเขาอย่างนั้น แบบเกินเลยลิมิตเท่าที่ซ้อมมา ผมมีความรู้สึกเสียใจเป็นอย่างมาก และเป็นอุทาหรณ์สำหรับทุกท่านนะครับ ระยะเวลาสิบวันก่อนแข่งนี้ ควรถนอมร่างกาย ของสุนัข รักษาสุขภาพเขา ให้ดีและดีกว่าขึ้นมากๆๆ ไว้สนามอิสานจะได้เจอกับลีลาการสั่ง การลากของเจ็ทโด้กับอาอีกครั้งครับ ส่วนตัวอาก็จะเข้าร่วมกิจกรรม ตามกำหนดการที่ตั้งใจไว้แล้วเช่นเคย เพียงแต่ขออนุญาต ไม่มีเจ็ทโด้ สุนัขคู่ใจลงไปในสนามเหมือนเคย ไว้เจอกันนะครับ ทักทาย กัน เพื่อนมิตรภาพเช่นเดิมครับ ...........(ผมขอโทษ พี่ น้อง กำลังแรงเชียร์ที่รอคอยนะครับ ผมเจ็บจริงๆๆ ไว้เจอกับผมที่ขอนแก่น ส.ค.56 นะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    7878.jpg 107K
  • เสียดายจริงๆที่ไม่ได้เห็นลีลาจรวด อบต. นาม เจ็ทโด้ มารักษาแชมป์ในครั้งนี้

โค้งนี้โค้งสุดท้าย เหลือเวลาอีกไม่ถึงสัปดาห์ วอร์มอัพนักกีฬาของท่านเบาๆ

อย่าหักโหมนะครับ สำหรับผมและนักกีฬาพักมา 4วันแล้ว เนื่องจากบาดเจ็บนิ้ว

เท้าเป็นแผลถลอก เด๋วอาทิตย์จะซ้อมเบาๆ เอากำลังซะ 2 วัน พักอีก 2วัน เพื่อ

จะไประเบิดพลังที่งาน จะรุ่งหรือจะล่วงก็ต้องไปลุ้นเอาอีกที่ล่ะครับ

ขอให้ทุกท่านโชคดีมีชัยคว้าถ้วยรางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้านกันนะครับ

อยากให้ระลึกไว้ในใจว่าเกมส์นี้เป็นเกมส์ระหว่างคุณกับนักกีฬาของคุณเท่านั้น

นักกีฬาตัวอื่นเป็นเพียงตัวประกอบเท่านั้นเพื่อชี้วัดผลการแข่งขันตามกติกา

จะแพ้หรือชนะคนอื่นๆเค้ารู้แต่สิ่งที่เห็น แต่สิ่งที่คุณสัมผัสได้สื่อถึงได้มีแต่คุณเท่านั้น

ที่รู้ว่า "นักกีฬาของคุณ เค้าได้พยามทำเพื่อคุณอย่างสุดความสามารถแล้ว" และ

เพียงแค่นี้คุณก็มีความสุขแล้วครับ คนที่ไม่ได้ทำเค้าไม่สามารถสัมผัสความรู้สึก

แบบนี้ได้ ผมการันตี
  • โด่วว ลูกพี่ T_T

งั้นไปให้กำลังใจผมหน่อยเด้อ
    ถือซะว่าไปเที่ยว อ่อยให้หมาใหม่เค้าเกิดบ้าง พักซักสนามแฟนคลับไม่น่าจะหาย อิอิ