ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์สร้างกล้ามเนื้อ "พิตบูล"
  • http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/04/BullyMax%20Resize.jpg

สวัสดีครับทุกท่าน

ผลิตภัณฑ์สำหรับเสริมสร้างความสมบูรณ์และกล้ามเนื้อ สำหรับพิตบูลและสุนัขบูลลี่ ยี่ห้อ Bully Max
    สินค้าตัวนี้ได้รับความนิยมเป็นอย่างมาก ในกลุ่มคนเลี้ยงบูลลี่ ที่อเมริกา
    ราคาวางจำหน่ายเบื้องต้นที่กำหนดไว้ คือ 1,350 บาท ต่อกระป๋อง บรรจุ 60 เม็ด กินได้สองเดือนครับ

วิธีการสั่งสินค้าโดยการโอนเงิน ผ่านบัญชีธนาคาร ดังนี้

ธนาคารกรุงเทพ
    ชื่อบัญชี ณัชพล สุพัฒนะ บัญชีออมทรัพย์ สาขาสุนทรโกษา หมายเลขบัญชี 218 0505 360

ธนาคารกสิกรไทย
    ชื่อบัญชี ณัชพล สุพัฒนะ บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนรัชดาภิเษกพระรามสี่ หมายเลขบัญชี 718 2345 932

โอนเงินแล้ว เมล์สลิป หรือแฟกซ์มาให้ด้วย อย่าลืมชื่อและที่อยู่ของท่านด้วยนะครับ
    เพื่อให้ง่ายต่อการจัดการ เราจะใช้วิธีการจัดส่งทางไปรษณีย์ทั้งหมดครับ

ใชเมล์นี้นะครับ pitbullzone@hotmail.com
    หรือใช้แฟกซ์ก็ 02 543 6788 ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
  • คุณสมบัติมันคืออะไรครับ ยาเม็ดหรือเปล่าครับ สนใจ
  • เป็นชนิดเม็ดครับ อันนี้คือ ฉลากต้นฉบับภาษาอังกฤษที่บ่งบอกวิธีใช้และสรรพคุณครับ

Bully Max is for dogs 7 weeks of age and older.
    Recommended Usage: Dogs under 10 lbs. - 1/2 tablet daily; Dogs over 10 lbs. 1 to 2 tablets daily.
    For pregnant or nursing dogs; dogs over 10 lbs. - 2 tablets daily.

Ingredients: Dicalcium Phosphate, Maltodextrins, Dried
    Whey, Microcrystalline Cellulose, Non-Fat Dry Milk,
    Natural Flavoring, Montmorillonite Clay, Lecithin,
    Brewer?s Dried Yeast, Stearic Acid, Hydrogenated
    Cottonseed Oil, Magnesium Stearate, Ferrous Sulfate,
    Niacin Supplement, Beta Carotene, Vegetable Oil,
    Vitamin A Palmitate, Zinc Sulfate, Vitamin E
    Supplement, dl-Methionine, Riboflavin, Silica Aerogel,
    Thiamine Mononitrate, Vitamin D3 Supplement,
    Manganese Sulfate, Pyridoxine Hydrochloride, Copper
    Carbonate, Potassium Iodide, Cobalt Carbonate and
    Vitamin B12 Supplement.

Guaranteed Analysis per 3 gram tablet: Min.
    Linoleic Acid (Omega 6)....................................(30 mg) 1%
    Calcium.......................................................................3.3%
    Phosphorus...............................................................2.56%
    Potassium.............................................................0.0005%
    Iron..............................................................................1 mg
    Copper..................................................................0.050 mg
    Manganese...........................................................0.060 mg
    Zinc...........................................................................1.5 mg
    lodine....................................................................0.052 mg
    Vitamin A...............................................................1000 I.U.
    Vitamin D3..............................................................100 I.U.
    Vitamin E....................................................................2 I.U.
    Thiamine (Vitamin B1)..........................................0.819 mg
    Riboflavin (Vitamin B2)................................................1 mg
    Niacin........................................................................10 mg
    Pyridoxine (Vitamin B6)........................................0.082 mg
    Vitamin B12........................................................0.0002 mg
    *Cobalt..................................................................0.014 mg

*Not recognized as an essential nutrient by the AAFCO
    Dog Food Nutrient Profiles.

VITAMIN B1 (THIAMINE)
    Essential for normal functioning of the heart, nerves, muscles, skin and digestive system. Necessary for carbohydrate metabolism.

AMINO ACIDS
    Necessary for the synthesis of body proteins and many other tissue constituents. Amino acids aid in building new muscle, bone and tendon cells; play a vital role in metabolism, stamina, and brain function; and enable vitamins and minerals to be properly absorbed and assimilated. There are approximately twenty-eight amino acids that combine in various ways to create hundreds of different types of proteins. Some amino acids enhance the immune system by stimulating the antioxidant activity of certain enzymes and can help prevent skin and coat problems. Others prevent premature aging, tumors, nerve disease and connective tissue disorders.

VITAMIN B2 (RIBOFLAVIN)
    Necessary for carbohydrate-fat-protein metabolism, and antibody and red blood cell formation. Good for healthy eyes, skin, and coat.

VITAMIN B3 (NIACIN)
    Promotes growth, proper functioning of the nervous system, maintenance of healthy skin, tongue, digestive system, and carbohydrate-fat-protein metabolism.

VITAMIN B12
    Essential for normal formation of red blood cells, carbohydrate-fat-protein metabolism, and good appetite. B12 maintains fertility, promotes normal growth and development, and prevents nerve damage by maintaining the fatty sheaths that protect nerve endings.

VITAMIN B6 (PYRIDOXINE)
    Necessary for carbohydrate-fat-protein metabolism, antibody and red blood cell formation, and aids in digestion. B6 also helps maintain balance of sodium and phosphorus.

Calcium
    Over time, if not enough calcium is consumed; the body takes calcium from the bones to keep the heart and muscles working properly. This process will gradually weaken the bones until they break easily. (All oyster shell used in our product is farm-raised and tested for lead content.)

PHOSPHORUS
    Works with calcium to build bones and teeth. Aids the body in the utilization of vitamins, and conversion of food to energy. Deficiencies of phosphorus can lead to loss of weight and appetite, irregular breathing, pyorrhea, fatigue and nervous disorders.

POTASSIUM (CITRATE)
    Important for a healthy nervous system and regular heart rhythm. Helps prevent strokes, aids in proper muscle contraction, and works with sodium to control the body?s water balance. Potassium is important for chemical reactions within the cells, aids in maintaining stable blood pressure and proper transmission of electro-chemical impulses. It also regulates the transfer of nutrients through cell membranes. Signs of potassium deficiency include abnormally dry skin, weakness, paralysis, low blood pressure, and irregular heartbeat which can lead to cardiac arrest and death.

IRON
    Necessary for hemoglobin and myoglobin (a type of hemoglobin found in muscle tissue). It is necessary for the oxygenation of red blood cells. Iron helps in protein metabolism and promotes growth. Iron is also necessary for energy production and a healthy immune system. Iron deficiency can cause weakness, anemia, digestive disturbances, fragile bones and hair loss.

COPPER
    Aids in the formation of red blood cells, and works with Vitamin C to form elastin, an important protein that makes up bone, skin and connective tissue. It aids in the healing process and energy production. This mineral is needed for healthy nerves and joints. A sign of copper deficiency is osteoporosis.

MANGANESE
    An enzyme activator that plays an important part in tissue respiration and carbohydrate and fat metabolism. Necessary for normal skeletal development and to maintain sex-hormone production. Manganese deficiency can lead to paralysis, convulsions, dizziness, deafness and blindness.

ZINC
    Zinc is a component of almost one hundred enzymes involved in metabolic processes, most of which work with the red blood cells to move carbon dioxide from the tissue to the lungs. Zinc, functioning as an important antioxidant, promotes normal growth and development, aids in wound-healing, enhances cell division, repair and growth, and maintains normal levels of Vitamin A in the blood. It also helps to synthesize DNA and RNA. Zinc deficiencies have been linked to prostate hypertrophy, cancer, slow recovery from head injuries, diabetes, arthritis, and reduced immune system responses.

VITAMIN A
    The precursor to Vitamin A becomes a powerful free radical scavenger in the body. Vitamin A is essential in skeletal growth, testicular and ovarian function, embryonic development, and differentiation of tissues. It is crucial for proper eye function and possible cataract reduction. Vitamin A is necessary for healthy skin and mucous membranes, the body?s first line of defense against invading microorganisms and toxins, and promotes the immune response. Beta-Carotene and Vitamin A destroy carcinogens (cancer-causing agents), guards against heart disease and stroke, and lowers cholesterol.

Vitamin D3

Vitamin D is important for all animals. The vitamin helps the intestines absorb calcium to regulate blood levels. Dogs are unable to synthesize vitamin D. For this reason, it's important that either vitamin D2 or vitamin D3 is introduced directly into the diet. If a dog has healthy kidneys, vitamin D2 will become D3.

VITAMIN E
    An essential fat-soluble vitamin that includes eight naturally occurring compounds, and each of these compounds exhibit different biological activities. The most widely accepted biological function of Vitamin E is related to its antioxidant activities. Vitamin E is the most effective chain breaking lipid-soluble antioxidant in the biological membrane. It contributes to membrane activity, protecting critical cellular structures against damage from oxygen free radicals.

We offer the best in Dog supplements and muscle building vitamins for pitbulls, bulldogs, english bulldogges, rottweilers, American bulldogs, German shepherds, American bullies, as well as all breeds of dogs. We also offer in depth dog health information, health supplement information, pet training for a healthy and happy pet, as well as info about vitamins and supplements. Our Multivitamin Supplement is one of the best on the market and we offer a money back guarantee. Try our multivitamin supplement for your dogs today.

Benefits of using Bully Max:

The benefits dogs can get from Bully Max is a better immune system (which means your dog will be safer from infections), an improved metabolism, and improved vision. Bully Max is also great for proper bone nourishment, strengthening tendons, building muscle, and over all growth.Note: Daily exercise will increase the benefits of Bully Max. Bully Max is also great for improving your dogs coat and leaving it with a nice and healthy shine

เดี๋ยวว่างจะแปลลงให้อ่านนะครับ
  • เอาสองกระป๋องครับพี่มาร์ค:005:
  • เอาสรรพคุณแบบคร่าวๆก่อนนะครับ

ที่บนฉลากข้างกล่องระบุว่า For Muscle Buliding
    หรือแปลตรงตัวก็คือ สำหรับ การเสริมสร้างกล้ามเนื้อ และบำรุงร่างกายโดยเฉพาะครับ
    ประกอบด้วยไวตามินและสารอาหารที่จำเป็นสำหรับสุนัข ช่วยเรื่องการเจริญเติบโต และเรื่องขนด้วยครับ
    ใช้ได้สำหรับ สุนัข อเมริกันพิตบูล อเมริกันบูลลี่ อเมริกันบูลด๊อก ร๊อตไวเลอร์ เยอรมันเชฟเพิร์ด ฯลฯ

ใช้ได้ตั้งแต่สุนัขอายุ 9 อาทิตย์เป็นต้นไปครับ
  • ผมเองเคยคิดว่าจะออกมากับผลิตพันธุ์นี้เหมือนกันครับพี่ Mark ยอมรับว่าไม่มีเวลาไปวิจัยจริงๆ แต่ยังไงผมมั่นใจว่ามีเคล็ดรับที่จะทําให้พิทบูลกล้ามใหญ่ได้ในระยะสั้นนีั้ทําได้ง่ายมาก
    ไม่เคยลองกับเจ้าเบิกเพราะรักเหมือนลูก แต่เคยลองกับตัวอื่น ยังอยากคุยกับพี่ Mark ด้านเชิงธุรกิจเหมือนกันกับคอนเซฟนี้เหมือนกันถ้ามีเวลา ต้องตีตลาดได้อย่างแน่นอน
    เพราะวัตถุดิบอยู่ในประเทศไทยนี้แล้ว ธรรมชาติ แถมอเมริกายังต้องนําเข้าจากเราด้วยครับ ผมเล่นอเมริกันฟุตบอลสมัยยังหนุ่มๆ เลยรู้เกี่ยวกับด้านกล้ามเนื้อเยอะครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC01479.JPG 71K
  • ได้ครับท่านโต้ง ของมาจะจัดส่งให้ด่วนครับ คาดว่าประมาณสิ้นเดือน
    ล๊อตแรกมาโดยเครื่องบิน ยังเอาเข้ามาได้ไม่มากนะครับ ประมาณ 100 กระป๋องเอง

และขออนุญาติ ใครจองก่อน โอนเงินก่อนได้สิทธิก่อนนะครับ

ธนาคารกรุงเทพ ณัชพล สุพัฒนะ บัญชีออมทรัพย์ สาขาสุนทรโกษา หมายเลขบัญชี 218 0 50536 0
    โอนแล้ว ส่งข้อความแจ้งด้วยครับ 089 4999888 หรือจะขอบคุณมาก หากเมล์สลิป และที่อยู่ในการจัดส่งมาด้วยครับ

เพื่อให้ง่ายต่อการจัดการ เราจะใช้วิธีการจัดส่งทางไปรษณีย์ทั้งหมดครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
  • สินค้าเข้ามาเมื่อไรครับเฮียมาร์ค update เรื่อย ๆ นะเฮีย
    เข้ามาเมื่อไรขอ 1 กระป๋องเอาลองก่อน (ลองก่อนตังส์จ่ายทีหลังได้ป่าว 555)
  • หวัดดีท่านเต็ก พอดีเพื่อนที่เมกามันใช้อยู่แล้วแนะนำมา มันบอกว่าได้ผลจริงๆ พวกเลี้ยงบูลลี่ส่วนมากจะใช้ทุกคน แต่ไม่ค่อยยอมบอกกัน ฮ่าๆๆ
  • บ้านเราเมืองร้อนครับ หมากินอาหารยาก เลี้ยงบูลลี่ไม่ใช้ตัวช่วยคงไม่ได้

ผมมั่นใจว่า คุณโอ และเจ้าบิซก็ใช้อยู่ครับ
  • สวัสดีครับพี่ Mark ตัวที่พี่เสนอได้ผลแน่นอนครับ ผมอ่านดูแล้ว ยังไงงานเชียงใหม่พี่มาได้ต้องคุยกันอีกสูตรไว้พิจรานาสําหรับ F-1 นะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    822.JPG 112K
  • พี่ก็คิดอยู่นาน หากไม่มั่นใจก็ไม่กล้าเอาเข้ามาครับ
    มีหลายคนยืนยันผลการใช้มาด้วยครับ

อีกอย่างของที่ขายในอเมริกา หากไม่ดีจริงไม่รอดหรอก
  • จริงครับพี่ Mark ผลิตพันธุ์อาหารเสริมสําหรับคนและสุนัขทั่วโลกมีนับไม่ถ้วน
    ผลิตได้ง่ายมาก แต่ที่อยู่รอดได้ทุกวันนี้เพราะปากต่อปาก คนเชื่อถื่อและเห็นผลจริงๆ...
  • อุตส่าห์แอบใช้ ดันมาความแตกเพราะพี่มาร์ค 55555

คอกบูลลี่ที่นี่ใช้ทุกคน เลี้ยงบูลลี่ไม่ใช้อาหารเสริมช่วยไม่ได้หรอก ยานี้ช่วยให้กินอาหารง่าย กล้ามเนื้อมาไว ไม่ต้องออกกำลังกายมาก ตอนี้นิยมมากในอเมริกา

เจ้าบิซผมกินทุกวันครับ ได้ผลเกินคาดครับ

ขนาดพวกนักกล้ามยังต้องใช้อาหารเสริมกันเลยครับ พิทบลูก็เหมือนกันครับเป็นหมานักกล้ามด้วย ควรใช้เป็นอย่างยิ่ง
    ไฟล์แนบ
    biz19months2222.jpg 102K
    biz22months001small122.jpg 97K
    714.jpg 100K
    BIZ26MONTHS112.jpg 103K
    biz28months1.jpg 96K
  • ตอนพี่อยู่อเมริกาไปเล่นกล้าม ครูฝึกเขาก็ให้กินอาหารเสริมครับ
    แต่ปัญหาคือ แปลกมาก คนเล่นกล้ามกลับไม่ค่อยกล้าบอกว่ากินครับ ฮ่าๆๆ

ความจริงมีแบบฉีดด้วยนะ แต่ตัวนั้นสำหรับในอนาคตครับ
  • อ้าว ท่านโอ ขออภัยวะ ไม่ได้เจตนาทำความลับท่านแตกนะว๊อย

ขอบคุณที่ออกมาช่วยเสริมครับทั่น
  • ผมเองก็ไม่เคยบอกใครเหมือนกันครับ แต่ความที่ร่างกายเป็นด้อยผมเป็นคนเอเซีย
    ไปวิ่งชนกับอเมริกันและแอฟริกันสมัยก่อนก็สู้มันไม่ได้จริงๆ จึงต้องอาศัยอย่างอื่นครับ...:020:
  • ยืนยันการใช้ยาครับกินได้ประมาณอาทิตย์กว่าๆ จากกล้ามเนื้อที่เคยแข็งแต่ไม่เต็มที่เดี๋ยวนี้ พงกหัว รับแสงแดดทุกเช้า555 ยาของโอเค้าดีจริงๆครับ:o058:
  • มีพรีเซนเตอร์ระดับโลกอย่างคุณโอและเจ้าบิซมายืนยันสรรพคุณ
    ขอบคุณมากๆครับท่าน
  • กระป๋องละกี่เม็ดครับ
  • กระป๋องละกี่เม็ดครับ

สื่อได้ว่าถามไปงั้นๆอยากมีส่วนร่วม ถ้าคุณอ่านตั้งแต่ต้นจะไม่มีคำถามนี้คุยกันไปซะยืดยาวเจอคำถามนับหนึ่งใหม่
  • สวัสดีครับพี่มาร์คถ้าอาหารเสริมมาแล้วช่วยรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับจะขอลองใช้ด้วยครับถ้าดีขอผูกปิ่นโตเลยครับ ขอบคุณครับ
  • พี่มาร์ค ผมเอา 2 กระป๋อง
  • เดี๋ยวเย็นนี้โอนเงินให้ครับเฮีย ขอมาลอง 1 ป๋องก่อนครับ
  • ขอสองกระป๋องครับ
  • พี่มาร์คถ้ามา..1ป๋องครับ...
  • ฮ่าๆๆ หามาจนได้ ตูไม่ต้องให้ลูกเต้าส่งเข้ามาแล้ว จัดไป 5 กระป๋อง เลย

กินแล้วอกยกเต้าเลย
  • ขอบคุณทุกท่านครับ โทรเข้ามาสายไหม้เลย บางสายที่ไม่ได้รับขออภัยด้วยคุยติดพันอยู่ มีคนสอบถามเยอะครับ
    เอาแบบนี้ดีกว่าครับ เนื่องจากมีคนใช้การโทรจองเยอะมาก ชักงงครับ

ขอเป็นโอนเงินแล้ว เมล์สลิป หรือแฟกซ์มาได้ไหมครับ อย่าลืมชื่อและที่อยู่ของท่านด้วยนะครับ
    ผมคงใช้การส่งทางไปรษณีย์ให้ครับ

ใชเมล์นี้นะครับ pitbullzone@hotmail.com
    หรือใช้แฟกซ์ก็ 02 543 6788 ครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

หมายเหตุ ข้างกระป๋องระบุว่า หมาโตกินได้สองเดือนครับ ไม่แน่ใจว่ากี่เม็ด
    ลูกสุนัขอายุ 7 สัปดาห์ น้ำหนักไม่เกิน 10 ปอนด์ ใช้ครึ่งเม็ดวันละครั้งครับ
  • เฮียกลับมาเมื่อไรครับ เอาหมวยเมืองจีนมาฝากผมหรือเปล่า

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ฮ่าๆๆ
  • โอนแล้วจะโทรแจ้งครับเอา 1 กระป๋องครับ 086-9146600 bird ครับ

ขอบคุณครับ :013:
  • ส่งตังค์แล้วก็อย่าลืมส่งที่อยู่มาด้วยนะท่าน ไม่งั้นโดนยึดเพราะไม่รู้จะส่งที่ไหน ฮ่าๆๆ

คนที่ SMS มาบอกเรื่องโอนตังค์ อย่าลืมใส่ชื่อมาด้วยครับ มีแต่เบอร์แต่ไม่รู้ว่าของใครส่งมาครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกทั้งปวงครับ
  • พี่ Mark กล้าเอามาขาย จะมีใครไม่กล้าซื้อมั่ง! รับรอง 100 กระป๋องแปปเดียวหมด...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05559.JPG 93K
  • ขอด้วยครับ 1 กระป๋อง 0841233313 รุต ครับ
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค

ขอผมด้วยคน 1 กระป๋อง ครับ โอนเงินเมื่อไหร่จะแจ้งอีกทีครับ

แต๊ก
  • ความลับแตกครับพี่น้อง วันนี้ได้คุยโทรศัพท์กับหลายท่าน ข้อมูลล่าสุดที่ได้ทราบมา
    คอกใหญ่ในบ้านเราหลายคอกแอบใช้ยาประเภทนี้มานานแล้วแต่เก็บไว้เป็นความลับ ไม่บอกใคร
    โดยส่วนมากแอบหิ้วเอาเข้ามากันเอง ฮ่าๆๆๆ
  • ผมสงสัยมานานแล้วว่า นักเพาะกายยังต้องใช้ตัวช่วย ทั้งยากระตุ้น ไวตามิน โปรตีนสกัด และอาหารเสริม
    แล้วหมาพิตบูล ที่กล้ามสวยๆมันจะไม่มีตัวช่วยจริงๆหรือ วันนี้คงมีคำตอบให้แก่ทุกท่านแล้วครับ

สมัยแรกๆที่ผมเล่นพิตบูลมา การสร้างกล้ามเนื้อจะเป็นยาฉีด พวกสเตียรอยด์ หรืออนาโบลิคสเตียรอยด์
    ใช้ควบคู่กับการออกกำลังกาย โดยมีการลักลอบใช้กันมานานแล้ว
    แต่พวกชนิดเม็ดใช้กินเพิ่งได้รับความนิยมมาไม่นาน แต่ระยะหลังเริ่มได้รับความนิยมมากขึ้น
    สามารถวางจำหน่ายได้อย่างถูกกฏหมาย เนื่องจากไม่มีผลข้างเคียงที่เป็นอันตราย และไม่ใช่สารสเตียรอยด์

จากที่พูดคุณกับเซียนบูลลี่ เขาให้ข้อมูลเพิ่มเติ่มมาว่า ต้องยอมรับความจริงกันอย่างหนึ่งว่า
    สุนัขบูลลี่ มันออกกำลังกายไม่ได้เยอะ เพราะจะเหนื่อยง่าย การทำกล้ามสำหรับหมาบูลลี่จึงไม่ใช่เรื่องง่าย
    ดังนั้น อาหารเสริมประเภท Body Building หรือ Muscle Building จึงช่วยได้มาก
    มันจะไปกระตุ้นการกินอาหาร ช่วยสร้างกล้ามเนื้อให้ขึ้นไว และกล้ามมีคมชัดมากขึ้น
    ทำให้ระยะหลังมีการใช้กันอย่างแพร่หลาย เพราะสะดวก ประหยัดเวลา ได้ผลเร็ว

ผมก็ฟังเขามาอีกที ยังไม่เคยพิสูจน์ จริงเท็จอย่างไร อาจจะเป็นแค่คำโฆษณาขายของ
    ก็ขอให้ทุกท่านพิจารณาตามหลักเหตุและผลด้วยตัวของท่านเองนะครับ
  • ขอถามอีกนิดครับว่า ถ้าเราใช้ไปซักระยะแล้วหยุดใช้นี้ผลจะเป็นไงบ้างครับ รบกวนผู้รู้ที่มีประสบการณ์ช่วยชี้แนะทีครับ
  • เฮียร์มาร์คครับ ตกลงให้โอนตังส์ไปเท่าไร มีค่าใช้จ่ายในการจัดส่งหรือไม่ครับ
    โดยรวมต้องโอนเท่าไรครับเฮีย เดี๋ยวเย็นนี้จะได้โอนทีเดียวเลย
  • ผมจอง 1 กระป๋อง ครับเดี่ยว บ่าย2โอนเงินเข้าไปครับ 084-598-5571 (เก่งครับ):015::015:
  • ช่วงแนะนำ ฟรีค่าจัดส่งครับ

มีหลายท่านกังวลว่าจะนำมาขายต่อเนื่องหรือเปล่า ก็ขอเรียนให้ทราบครับว่า ไม่ต้องกังวลครับ เราทำเป็นธุรกิจอย่างจริงจัง ไม่ได้ทำเล่นๆครับ
    ในอนาคตไม่ได้มีเฉพาะสินค้าตัวนี้เพียงตัวเดียว อาจจะมีอาหารเกรดพีเมี่ยมตัวอื่นเขามาจำหน่ายด้วย แต่จะเน้นเป็นสินค้าในกลุ่มตลาดบนสำหรับคนชอบของแพงโดยเฉพาะครับ
    และสินค้าทุกตัวที่เราได้สิทธิการเป็นตัวแทนก็จะนำวางจำหน่ายตามร้านตัวแทนและร้านเพ็ทช๊อปทั่วๆไปด้วยครับ

ผลิตภัณฑ์ Bully Max นำเข้าและจัดจำหน่ายโดย

บริษัท โปรเฟสชั่นนอล ฟีด จำกัด
    Professional Feed Co., Ltd.
  • โอนไปแล้วครับพี่มาร์คเดี๋ยวเมล์สลิป ไปให้ครับ แถมแฟกซ์ อีกตะหาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_1200.JPG 41K
  • ขอบคุณครับ ของถึงเมืองไทยเมื่อไรจะรีบจัดส่งให้ทันทีครับ
    ผมได้รับแฟกซ์ และเมล์ จากหลายท่านแล้วครับ

สำหรับที่ต้องการเป็นตัวแทน รอให้ทุกอย่างเข้าที่เข้าทางก่อนนะครับ
    บริษัทของเรา ยินดีเปิดให้เป็นตัวแทนอย่างเป็นทางการแน่นอนครับ
  • คุณมาร์ค จัดให้ผม 1 กระป๋อง ครับ จะมาลองกับเจ้า balto ผมครับ ดูภาพที่ยังไม่ได้กิน bully max ไปก่อนนะครับ ไว้ทดลองใช้แล้วซักเดือน 2 เดือนจะลงรูปให้ดูเด้อ

บ่าย 15.15 โอนให้ 1350.12 บาทครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03091 (Small).JPG 34K
  • ...พี่มาร์ค เป๋าอยากได้ซัก 2 กระป๋องต้องโอนเงินเลยป่าวค่ะ..
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0264.jpg 50K
  • ใบสลิปของผมครับพี่มาร์คไปถึงธนาคารลืมราคาว่า
    เท่าไหร่เลยโอนไป 1,400 เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1247.JPG 19K
  • ท่านมาร์คที่เคารพครับอีกหน่อยจะมีจำหน่ายตามตัวแทน F1 เปล่าครับสนใจเหมือนกัน
  • น้องเป๋า

เนื่องจากของล๊อตแรกที่จะมามีประมาณ 120 กระป๋องเท่านั้นเองครับ
    ส่งมาเยอะไม่ได้เนื่องจากเอามาทางเครื่องบินค่าส่งแพงเอาเรื่อง
    ล๊อตแรกเกรงว่าจะไม่พอ พี่จึงจำเป็นต้องจัดส่งให้ตามลำดับท่านที่โอนเงินเข้ามาครับ
    ใครโอนเข้ามาก่อนก็จัดส่งให้ก่อน หากของหมดก่อน ต้องขออนุญาติจัดส่งให้ในล๊อตถัดไปครับ
    เนื่องจากเป็นสินค้าใหม่ คนยังไม่รู้จัก ไม่กล้าสั่งเยอะไม่แน่ใจว่าคนต้องการมากน้อยแค่ไหน จึงต้องทะยอยสั่ง
    แต่จะพยายามสั่งของเข้ามาทุกๆ สองอาทิตย์ครับ หนึ่งกระป๋องใช้ได้ประมาณสองเดือน จึงมั่นใจว่าทันตามความต้องการและใช้ได้ต่อเนื่องครับ

อนาคตใครมีรูปก่อนใช้และหลังใช้มาให้ชมถึงความแตกต่าง จะมีรางวัลให้ครับ

ช่วงแรกต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ
  • หามานานแล้วววว เห็นในเวปนอกแต่ผมไม่มีปัญญาจัดหามาใช้ ดีจริงมีมาให้ใช้แล้วววว1กระป๊องครับพี่
  • ความลับแตกหมดเลย ป๋า เอาอะไรมาขายนี่

ไหนๆก็ไหนๆละ อนาคตอันใกล้นี้ อาจมียาเพิ่มขนาดลำตัวและความยาวของลำตัวด้วย
    แต่อยู่ในช่วงเทส ว่าเทิร์นมาจะเป็นไง ได้ขนาดไหน ถ้าผ่านการเทสว่าดี จะเอามาบอกกล่าวพี่น้องต่อไป เอื๊อกๆๆๆๆ
  • พี่มาร์คครับจะรู้ได้อย่างไรว่าเราโอนเงินทันและได้ ของล๊อตแรกรึเปล่าครับ:003::003::003::003:
  • งั้นผมค้างคุณเก่งไว้ 50 บาทนะครับ คราวหน้าก่อนโอนหักไว้ 50 บาทครับ
    และของคุณเก่งยังทันครับ จะได้รับสินค้าจากล๊อตแรกนี้ครับ ผมดูจากเมล์ที่แบงค์ส่งมาแล้วครับ
    ของคุณ Bento ผมก็ได้รับแล้วครับ

หากท่านที่ไม่ทันของล๊อตแรก จะได้รับของล๊อตต่อไปอีกประมาณสองอาทิตย์ครับ
    หากออเดอร์เข้ามาเยอะช่วงนี้ ผมจะเพิ่มจำนวนการสั่งในล๊อตที่สองจะได้รับของพร้อมๆกัน คาดว่าคงได้รับอย่างช้าไม่เกินสองอาทิตย์ครับ
    ต้องขอความกรุณารีบสั่งกันหน่อยนะครับ จะได้ไม่ต้องรอนานเกินไป ท่านที่โทรมาจอง ผมต้องขอจัดส่งให้แก่ผุ้ที่โอนเงินก่อนนะครับ
    ผมดูจากสลิปที่ส่งเข้ามา และอย่าลืม ชื่อและที่อยู่ของท่านด้วยนะครับ ผมจะใช้การส่งด่วนทางไปรษณีย์ครับ

ท่านวุธ ต้องดูกระแสตอบรับก่อนครับ สินค้าตัวนี้ผมทำในนามบริษัท แยกกันกับเอฟวันครับ
    ยังมีสินค้าอีกหลายตัวอยู่ในระหว่างการเจรจาเงื่อนไขกันอยู่ครับ ที่เล็งไว้เป็นอาหารเกรด 6 ดาว
    แต่ราคาจะสูงมากจะลองเอามาทำตลาด เจาะกลุ่มคนชอบของแพงโดยเฉพาะครับ

สินค้าในนาม โปรเฟสชั่นนอล ฟีด จะพยายามวางจำหน่ายตามร้านเพ็ทชอป ทั่วไปในอนาคตครับ