ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • เฮ้อ..ไอ้พวกนี้อะไรๆก็มาลงที่ตรูหมดเลยนะ...:016::016:

ขอบอกเมียใครเมียมันเครียร์กันเอาเองโว้ย ตัวเองยังเอาไม่รอดเลย...:017::017:

ถ้าไม่เลิกมาวางระเบิด..จะปล่อยควายธนูใส่นะเออ...

น่ากลัวมั้ย ล่ำ ดำ ถึก "ควายธนู":013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    Photo-0013.jpg 39K
    Photo-0012.jpg 32K
  • >>>>>พี่ศัก...อยู่ไหมคราบ ฟื้นหรือยังพี่ ............................
  • เต้..จริงๆแล้วต้องถามว่า " ได้..มั้ยพี่ " อิอิ.....
    ไฟล์แนบ
    7a1.jpg 99K
  • อยากเห็นไอ้หมีว่ะ ใครว่างช่วยไปอัพเดตมาให้ชมหน่อยดิ....
    :029::029::029::029::029::029::029::029::029::029::029:
    ไฟล์แนบ
    DSC00089.jpg 108K
    DSC00065.jpg 114K
  • หวัดดี พี่ๆ ทุก ท่าน

พี่ เติ้น บลูม่าปะ สวยขึ้น มากๆ

พี่ บาส ออก ยัง โชร์ ของ ด้วย

พี่ แมส ผม ก้ อยาก เห็น ตัวเมีย สี ฟร๊อน อะ อิอิ

พี่ เจียบ หรือ นุ๊ก ก็ได้ อัฟ ซี 9 ด้วย ครับ

เดียว ดึกๆ จะ กลับ มา ชม นะ พี่ๆ นานๆ มา ที โชร์ ของ กันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    Lousie.jpg 80K
  • เต้ได้มา2แชมป์ 1รองแชมป์
    ส่วนลูกสาวได้มา1ทองที่สุโขทัย
    ไฟล์แนบ
    DSC00274.JPG 106K
    DSC00234.JPG 99K
  • พี่แมท ลูกสาว พี่ เก่ง มากๆๆ เร๊ยๆๆ

เดียว งัย สอน หั้ย ลูก ผม น่อย นะ พี่...(สาระ คัฟ)
  • ครอบครัว :o015:นักกีฬา...ขอร่วมยินดี กับความสำเร็จ ในครั้งนี้ด้วยครับ:o061: พี่เเมทและเจ๊..พร้อมทั้งน้องๆ คนเก่งด้วยครับ:o020::o010:
  • เพิ่งฟื้นว่ะ...เดี๋ยวออกไปจัดอีกซะหน่อย..
  • พานหินฝนตกยัง:014: ครับพี่.......พิดโลก ตกอีกละ เซ็งแมนยู อ่ะ:026:
  • เฮ้ย พี่เติ้ลไอ้ที่ว่า ได้...มั้ย คืออะไรวะ เอาให้เคลียร์นะโว้ยเดี๋ยวน้องๆเข้าใจผิด..

เต้ พี่ยังอยู่ ท่านโต้งไหนหว่า..
  • เซ็งว่ะ .......น้ำท่วมบ้าน...................
  • มา แร๊ว คัฟ พี่ ศักดิ์ cassanova!!

55+
  • จะให้ไปช่วยขนของมั้ย...
  • เออ..ไป..ไป..ไป..ด้วย....
  • ยังไม่2012เลย จะรีบถ่วมไปไหนนี่พี่บาส:001:

นับวันถ่อยหลังและอีก4วัน :032::062:
  • ครอบครัวพี่แมท..ดูแล้วอบอุ่นดีน่ะ...อย่างนี้เค้าเรียกว่าพ่อดีเด่น...แสดงความดีใจด้วยน่ะที่ลูกสาวพี่แมทได้รางวัลมาให้พ่อแม่ปลื้มใจ
  • แต่ทำไมแค่น้ำท่วมบ้าน พี่ทำโวยวายยังกะเมียรู้......???

เอาให้แน่ว่าน้ำหรือเลือดกันแน่พี่ ที่ท่วมบ้านน่ะ อิอิ....
  • ดีจ้านายเป้..พี่ขอถามหน่อยน่ะ..ถ้าหมาพี่ได้ออกลูกเมื่อไหร่..ลูกแต่และตัวขายได้หมดใช่มั๊ย...
  • >>>>>ขอแสดงความดีใจด้วยครับพี่แมท น้องๆเก่งจัง..............................
    ไฟล์แนบ
    62.jpg 92K
  • ดีใจกับหลานๆทั้งสองด้วยนะครับ...

ถ้าจะให้ดีรีบหาหลานมาให้ไอ้เสี่ยมันเลี้ยงไวๆนะ

มันจะได้มีโอกาศเป็นปู่เป็นตาที่น่ารัก อิอิ..ปู่แมท...
  • คือมันท่วมที่บ้านย่าอ่ะครับ...........แต่ขนของขึ้นหมดแล้ว ถ้าจะมาก้อมาดิ

ท่านประธาน............เล่นเราซะแว้ว

ผมมันคนรักครอบครัวครับ..........แต่ตอนนี้ไม่ค่อยสบายเท่าไร

ไปหาหมอที่อนามัยหมอตรวจแล้วตกใจ............เฮ้ย.......หัวใจไม่มีไม่รู้ไปหล่นหายแถวไหนอ่ะดิ

ไม่รู้แถวบ้านประธานรึป่าว.........
  • >>>>>>พี่เติ้ล....บลูม่ามันหนาขึ้นเยอะเลย............................
  • เก่งมากกกกกกก..นี่ถ้ามาหัดเพิ่มเติมกับอาบิวหน่อยนะไปไกลแน่นอน
    วันเสาร์เย็นๆเจอกันครับ แมททิว
  • >>>>>>>พี่บาส...... คาลมสุดยอดจริงๆ ฮา...........ๆ
  • ดีค่ะพี่บิว..ตอนนี้ซาร่าเป็นอย่างไรบ้างค่ะ.คิดถึงซาร่าจังเลยค่ะ...
  • ไอ้คำพวกนี้ ผมก้อกอบมาจากคนที่มีหมาชื่อ บอมเบ ที่อยู่แถว ๆ พิดโลกอ่ะเต้

คนเนี้ยอ่ะตัวพ่อเลยนะนั่น
  • >>>>>>พี่บาส....เหมือนผมเคยรู้จักนะ เขาว่านายคนนี้จอมหื่น และบ้าหม้อด้วยอะพี่ ได้ยินชื่อมานานแล้ว ฮา...............ๆ
  • .ใครเป็นเจ้าของหมา ชื่อ บอมเบครับพี่ ผมอยากรู้จัก...:o036:
    ไฟล์แนบ
    หล้า2.jpg 65K
  • ชื่อไรค่ะ..หล่อจังเลยน่ะอยากรู้จักน่ะค่ะ..เป็นแฟนกันน่ะ5555
  • เห็นมั้ย นายคนนี้เค้าแรงจริง ๆ
  • เจ๊ เล่นกันซะแล้วววววววว.........:o017:
  • :o001::o001::o001::o001::o001::o001::o001::o001::o001:ไม่ได้เข้ากระทู้ซะน่นเลย ออกไปขายกรงหมามาโดน ผี เล่นซะแย่เลย กำแท้ๆๆ คนมันฮอดเนาะต้องทำใจ ส่วนพี่ แมท นะเป็นตัวอย่างที่ดีให้น้องเลยนะคับ ครอบครัวดีเด่นประจำปีเลยเดอ อีกอย่างที่ไม่ได้เข้ากระทู้นะเพราะมี เลขาคอยดูแลกระทู้อย่าแล้ว ทุกคนคงรู้จัก เจ๊ดาเป็นอย่างดี เลขาฝายจัดการ ส่วนท่าน บิว จะมางานกับเข้าด้วยหรอคับท่านไม่รู้นะเนีย ส่วนท่าน เต้ มาซ้อมคอกันก่อนก็ดีเดียวสู้ พานหินไม่ได้ดีแล้วเรามาวางแผนก่อนลงสนามก็ดีเนอะ เจอกัน 3 วิ ยังไม่ได้แก้มือล้างตากับพี่ ศักดิ์ เลยงานนี้มีตายกันแน่นนอน ส่วนวันที่ 16 สถานที่หลังบ้านคงจะเสร็จแล้วจะได้ให้ ประธานเมืองเลย มาตัดริปบิ้นเลยคงจะดี แล้วอีกอย่างหนึ่งไอ้น้อง หล้า มาเดินไฟให้พี่ด้วยงานเสร็จคงไม่เกินวันอังคาร นะแล้ว เฮียบัง ไปเปล่าวคับมีไรจะปรึกษาด้วยหน่อย กัวอยู่เหมียนกันเลยต้องปรึกษาเซียนซะหน่อย แล้วเจอกันนะคับทุกท่าน:o067::o067::o067::o067::o067::o067::o067::o067::o067:
  • :o030::o030:โทษที่พี่ๆๆ พานหิน แม่งเอยผมมึนจิงๆๆวะ คิดว่ากระทู้นี้เป็นของ พิด,โลก โอยยยยย มึนพึ้งตื่นนอนด้วย:o030::o030:
  • :o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030:
  • โดน ผี เล่นซะแย่เลยพี่
  • ท่านประธานเมาขี้ตาหรือเปล่า..............:o003::o003:
  • แมร่ง...คุยอะไรกันวะ...เมาว่ะ...

พี่เติ้ล มรึงไปไหนมาวะ งานเข้าที่สตูคนเสร้าแล้ว..

ถ้าอยากรู้ พรุ้งนี้เจอกัน ณ.สตูคนเสร้า...
  • ท่านบอยมา3วิกับตูตอนไหนอะ...จำไม่ได้
  • ประธานบ้านนี้ไม่ใจเลยว่ะ แมร่งแอบนอนแน่ๆเลย..
  • ใช่แล้วค่ะพี่..ท่านประธานแอบนอนกลางวันปล่อยให้เลขาเฝ้าร้านคนเดียว..5555
  • แอบเมาโว้ย!!!ไม่ได้แอบนอน...

อย่าบอกนะว่าไฟไห้มแถวนั้น อิอิ...
  • :o002:ไม่ใช่พี่ แมท พี่ เติ้ล โน้น รึพี่จะเอา :o002:

:o011::o011::o011::o011::o011::o011::o011::o011::o011::o011::o011:

:o024:ไงเจอกันวันที่ 18 นี้ 3 วิ นะคับพี่ แมท ท่าออกปากเหมือนครังที่แล้วคงไม่ว่ากันนะคับบบบบบบบ:o024:
  • :o003:นอนได้แล้วพี่ รักษาสุขภาพบ้าง คุณพี่ดีเด่น:o003:
  • ผมหยุดกินมาได้ 2-3 วันแล้วพี่เอาแรงไวไปจัดหนักๆๆวันที่ 16 - 18 ดีกว่ากัวสู้ พี่ๆๆไม่ได้ งั้นราตีสวัดนะพี่หลับฝันดีถึงน้องคงนี้บ้างเดอ
    ไฟล์แนบ
    images2.jpg 73K
  • ถ้าได้จับ แล้วโดนตบ พ้มยอม ครับพี่.........:o036:
  • ยังไม่ตื่นกันอีกหรอเพ่............:o068:
  • :o071:ไอ้นี้ มันไปบ้านเขาทั้วเลยนะ ท่าเขาหมากัด พี่ไม่ช่วยเดอ เพราะพี่ ศักดิ์เคยโดนโจนเข้าบ้านมาแล้ว เองไม่เห็ง สายกัดรึอยู่หลังบ้าน 2 ตัวโน้น:o071:
  • ตื่นแล้วครับหล้า.....รถเสร็จยัง ....เดี๋ยววันที่ 18 นี้ขอลองเครื่องเสียงใหม่หน่อยนะ.....

ไม่เป็นไรครับบอย.....บ้านนี้เจ้าของเค้าใจดี......พวกผมก้อไปทำอย่างงี้บ่อยไป....555555

และขอยืนยัน SUPER BREEDING 2010 BY THAITANIUM BULL ครับ

ไม่เกินวันที่ 12 กันยานี้ ได้พบกับปีศาจน้อย ๆ แน่นอน
    ไฟล์แนบ
    GIANT_web2.jpg 34K
    0042.jpg 65K
  • เอารูปเลขามาฝาก
    ไฟล์แนบ
    ดา12.jpg 87K