ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ฮ่าๆๆๆ ต้องแพลนครับรอภรรยาไม่อยู่ถึงจะได้ยาวๆๆๆๆได้ครับเฮียช้าย ว่าแต่น้องเชี้ยงกับน้องโตฟิตร่างกายให้พร้อมละกัน.... ล่อเล่นครับ อยากไปซักเที่ยงกลับเย็นครับ
  • ตามพี่เหมาติดๆ :o003:
  • หวัดดีครับ Mr. x

หวัดดีัครับเฮีย Shine งั้นเฮียก็เป็นพี่ผมครับ ของเรีียกเฮีย Shine แล้วกันนะครับ อีกอย่างครับอย่าเรียกผมพี่เลยนะครับเรียกผมโตเฉย ๆ ก็พอครับ...

หวัดดีคับสุ Plan ยังเลยครับ กำลังเครียดอยู่เลยครับ...ไม่รู้จะเอาไงดี

• imageสวัสดีครับพี่เห เฮียซ้าย ยินดีต้อนรับตลอดเวลาครับ จะมาเยือนศรีสะเกษเมื่อไรโทรบอกล่วงหน้านิดหนึ่งน่ะครับ หรอพี่ๆเพื่อนๆท่านใด จะมาเยือนศรีสะเกษโทรเลยครับ เฮียฮิม ประธานกลุ่มศรีสะเกษ 081-0644545//ส่วนผม เชี้ยง085-0000117ครับ
    ไฟล์แนบ
    219146.jpg 204K
  • ครับพี่เชี้ยง ไว้มีโอกาสไปศรีษะเกษเมื่อไหร่แล้วผมจะโทรหาครับ
  • อีสานเรารวมตัวกันเมื่อไหล่กันครับผม ท่าจะเยอะน่าดูเลยนะครับพี่เห พี่ๆ ทุกคน แต่เดือนหน้ามีงานประกวดสุนัขที่โคราชนะครับถ้วยพระราชธานด้วยถ้าใครว่างๆ เชิญมามันกันนะครับผม พิสบลูประกาสสักดาครับ เดือนสิงหาคมนี้นะครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SNV38343.JPG 39K
  • บ้านนี้ครึกครักกันจริงๆนะคับพี่ๆขอให้ครึกครักกันทุกๆวันนะคับ
    ส่วนพี่เชี้ยงสุดหล่อของผมท่าผมได้กลับศรีสะเกษจะโทรหาพี่คนเเลกเลยคับ
    อยากเมากับพี่ชายคนนี้จริงๆเเละพี่โต เฮี้ยฮิม พี่เห และชาวSpirit of pitsทุกทันคับผม...
  • สวัสดีครับพี่ปอง พี่ชาญ พี่เอ็ก ผ่านมาศรีสะเกษแวะกินข้าวด้วยกันก่อนน่ะครับ พี่น้องกันทั้งนั้น ยินดีต้อนรับเสมอครับ
  • หวัดดีครับทุกท่าน

เอ็กซ์กับปองมาเมื่อไหร่บอกพี่เชี้ยงด้วยนะครับ...พี่เชี้ยง่ช่วงนี้จัดหนักกกกกกกกกกกกกกกก.....ได้เลย

พี่เห...เฮีย Shie มาศรีสะเกษอย่าลืมบอกครับ นอกรอบได้ตลอดเวลาครับพี่...

• imageพี่โต บุคคลสำคัญของกลุ่มศรีสะเกษครับ 086-8682444
    ไฟล์แนบ
    11042010003.jpg 168K
  • ได้เลยครับ พี่โต พี่เชี้ยง ขอบคุณมากๆครับพี่
  • ไปวันไหนขอติดรถไปด้วยคนเด้อ อิอิอิอิ สวัสดีครับพี่ๆ ทุกคน :-D

• ได้เลยพี่ชาญ :-D
  • ไปไหนกันหมดคับพี่น้องงงงงง
  • อรุณสวัสดิ์ เช้าวัน พฤหัสครับ ศรีสะเกษ
  • สวัสดีต้อนเช้าเช่นกันครับพี่ๆ ทุกคน :013:
  • หวัดดีครับปอง หวัดดีครับชาญ หวัดดีครับอาจารย์ ศรีสะเกษอากาศแจ่มใสครับตอนนี้

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • กทม ฝนลงมาแต่เช้าเลยครับพี่โต นี่ฟ้าเริ่มเปิดแล้ว
  • เอ .... หรือเสาร์นี้จะเปลี่ยนไปศรีสะเกษดีนะ ไวน์พร้อมอยู่แล้ว ........ ว่าไงน้องเชี้ยง กับ น้องโต ครับ ไปเยือนบ้างก็ดีนะ
  • ไปด้วยคนครับพี่เห :o003:
  • ขอบคุณ คุณโต กับเฮียเชี้ยง มีโอกาศจะแวะไปนะครับ แต่เสาร์นี้ พี่เห เชิญมาที่อุบล ไว้เจอกันนะครับบบ
    อ้าว ลืมเห็น พี่เหจะเปลี่ยนไป ศรีสะเกษแล้วเหรอ 555 บอกก่อนล่วงหน้าเด้อ จะได้วางแผนถูก ;-)
  • มาทักทายตามเคยนะครับพี่โต สวัสดีพี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนด้วยครับ ;;)
  • แวะพาฮอดฮิตมาทักทายคับพี่โต
    ถ้าไปศรีสะเกษเดี้ยวจะแวะไปเล่นกะไอแพดนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    afgehytrjyiulioi.JPG 83K
  • ผมฝากด้าก้อนบอย อุบลอีกตัว imageimage
  • หวัดดีครับคุณต้น...อีกไม่นานคงต้องสั่งมันตาโกลมาเป็นหลังอีกแน่อาจารย์

หวัดดีครับพี่เห...ยินดีเลยครับ ถ้าไวน์พี่พร้อม ทางนี้ใจพร้อม สถานที่พร้อมลุยยยยยย....เลยพี่

Mr.x มาได้เลยไม่ต้องรอ...

หวัดดีครับเฮียช้าย...ตามพี่เหให้ทีันเด้อ...ซิบอกไห่....ไม่ัทันระวังตกรถเด้อ...

หวัดดีครับชาญ...บ้านนี้ขาดชาญกะเอ็กซ์ไม่ได้เลยอะ...เดียวหารางวัลให้ก่อนเลยเอาแบบไหนดีเอาเป็นสิ่งมีชีวิตหรือไม่มีชีวิตดี

หวัดดีครับน้องอาร์ทซีดดดดดดด....Hithot กำลังมาดีเลยครับปั้นงาม ๆ รอชมครับน้องอาร์ตซีดดดดดด...

สำหรับเฮียสอง ดราก้อนบอย ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมาก เริ่มเต็มฟอร์มแล้ว รอชมผลงานอีกเช่นกันครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่ๆน้องๆSpirit of Pits ศรีสะเกษ...ครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • ขอขอบคุณ เฮียฮิม เฮียเชี้ยง คุณโต และสมาชิกศรีสะเกษทุกคน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น หวังเป็นอย่างยิ่งว่า พิตบูลอีสานพวกเราจะแน่นแฟ้นยิ่งขึ้นไป ว่างๆ แวะเยี่ยมบ้านอุบลได้นะครับ พิตบูลอุบลขอต้อนรับด้วยความเต็มใจ มีอะไรให้อุบลช่วยเหลือบอกได้นะครับ และต้องขอโทษด้วยที่ต้องขอตัวกลับก่อน มีโอกาศคงได้สังสรรค์กันอีก
  • imageสวัสดีครับเฮียช้าบ อาซ้อ พี่เห น้องๆศรีสะเกษมีความสุขมากครับ ที่พี่ๆมาเยือนศรีสะเกษ
    ไฟล์แนบ
    DSC00191_resize.JPG 121K
  • อำนาจเจริญ+อุบล+ศรีสะเกษ+ร้อยเอ็ด พี่น้องกันทั้งนั้นครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00192_resize.JPG 126K
  • เพิื่งฟื้นครับเฮียช้าย

เมื่อวาน (24 กค. 54.) กลุ่มอุบลและกลุ่มอำนาจเจริญไม่ว่าจะเป็นพี่เห เฮียชายและซ้อ คุณโจ้ คุณต้น คุณเดียว คุณขลุ่ย ได้ให้เกียรติืแวะมาเยี่ยมเยียนกันครับ...กลุ่มเล็ก ๆ อย่างศรีสะเกษดีใจคับที่ได้ให้การต้อนรับเพื่อน ๆ พีี่ ๆ ทุกท่านครับ

อย่างที่เฮียชายว่าครับ ยิ่งได้ นั่ง กิน ดื่ม คุยกัน ไม่ว่าจะเ้ป็นเรื่องหมาและเรื่องอื่น ๆ ก็ยิ่งทำที่ให้พวกเราได้รู้อะไรอีกหลาย ๆ อย่างที่ยังไม่ได้คุยกันครับ ได้เปิดอกคุยกันครับ แน่นนอนครัับความแน่นแฟ้นมาต้องเพิ่มขึ้นมาอีกแน่นอนครับ เรื่องไปเยี่ยมอุบลหรืออำนาจไปแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วงครับ
    ปล.เฮียชายถ้ามาคนเดียวจะขอกลับก่อนไหมเนี้ย 555...

• ตรูโดนมือดีปาดดดดดดดดดดดดดดดดซะแล้ว
  • imageสบายๆพี่น้องคุยกัน มีความสุขครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00194_resize.JPG 117K
  • imageน้องๆศรีสะเกษยินดีต้อนรับครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00189_resize.JPG 105K
  • imageเฮียช้ายครับ ว่างๆก็มาศรีสะเกษอีกน่ะครับ พี่น้องกันทั้งนั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00197_resize.JPG 264K
  • imageมิตรภาพไร้พรมแดน แน่นแฟ้นกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00191_resize.JPG 299K
  • โอ้โห เห็นภาพแล้วอยากไปๆ
  • สวัสดีครับทุกท่านที่ศรีสะเกษ
    เสียดายจริงๆคับงานกว่าจะเสร็จสามทุ่มกว่าเลยพลาด
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มีให้กับชาวอุบลครับแม้ไม่ได้ไป
    โอกาสหน้าจะแวะไปรบกวนทุกท่านแน่นอนคับขอบอกกก
  • 5555 และแล้วก็มีผีหนีกลับก่อนอยู่ตัวนึง
  • สวัสดีครับพี่โต คอมพังไม่ได้เข้ามาสามวันฮ่าๆๆ
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับพี่สำหรับคำแนะนำ

ไว้มีโอกาศจะแวะเอาของอร่อยๆไปฝากนะครับ
  • เข้ามากราบขอพระคุณพี่ๆเพื่อนๆกลุ่มศรีสะเกษทุกท่านที่ให้การต้อนรับที่เปรี่ยมล้นด้วยมิตรภาพไมตรีที่อบอุ่น คืนนั้นขอโทษทุกท่านด้วยที่ผมดื่มไม่ค่อยได้แต่ก็สนุกครับ เห็นทุกท่านสนุกก็รู้สึกมีความสุขด้วย หวังว่าต่อไปพวกเราคงได้รวมตัวกันเป็นกลุ่มใหญ่และมีการจัดมีตติ้งใหญ่กันทุก ๖ เดือนหรือปี นะครับ ขอบพระคุณในความเป็นเพื่อนที่ดีอีกครั้งครับ
  • หวัดดีครับท่านตั้ม...ถ้าคอมพังซื้อใหม่เลยฉลองรับขวัญเด็ก ๆ ชุดใหม่ไง ท่านตั้มโทรมาได้ตลอดเด้ออย่าลืม
    อัพเด็ก ๆ ให้ดูหน่อยนะ

พี่เหครับ...ยินดีปรีดาเป็นอย่างยิ่งครับที่เห็นพี่เหและเพื่อน ๆ ชาวอุบล ไม่ว่าจะเป็น โจ้ เดียว ต้น ขลุ่ย...มีความสุขครับ...และก็ยินดีต้อนรับเสมอครับทุกท่าน...
  • เอาแล้วไง สงสัยจะมีงานใหญ่ภาคอีสานแล้ว ยินดีมากๆ เลยนะครับผม สวัสดีพี่ๆ ทุก คนเลยนะครับ อยากให้ถึงไวๆ จังเลยครับพี่เห ด่วนเลยนะครับ วัยรุ่นใจร้อนแล้ว 555555555image
    ไฟล์แนบ
    3COb.jpg 103K
  • มาโล้ดชาญ....ยินดีตอนรับ แต่ถ้ามาถีึงศรีสะเกษแล้ว ไม่ให้กลับนะ
  • เอ้า ........................ คิดก่อน อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ 5555555555555555555 :-D
  • สวัสดีครับท่านเฮียฮิม/ท่านเฮียเชี้ยง 18+/ท่านพี่โต/พี่นกและกลุ่มคนรักพิทศรีสะเกษทุกๆท่านครับ
    -ต้องขอขอบพระคุณกับการต้อนรับในงานมิตติ้งที่ผ่านมาครับในวันนั้นทำให้ผมประทับใจมากๆครับรู้สึกอบอุ่นกับการต้อนรับที่พี่ๆได้มอบไว้ให้มีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมบ่อยๆน่ะครับต้องขอโทษด้วยน่ะครับที่เข้ามาแสดงความขอบคุณช้าหน่อยต่อพี่ๆทุกท่านพึ่งจะสร่างอาการพึ่งจะดีขึ้น..555+ตอนนี้ยังมึนๆอยู่เลยครับ
  • หวัดดีครับเดียว มาเยี่ยมได้ตลอดครับ

อืมรู้สึกว่าเดียวใช้เวลาในการฟื้นตัวนานเมียนกันเน้อ...อาการอย่างงี้ มันเป็นอาการของคนที่มีอายุเลข 4 นำหน้านะ 555
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวศรีสะเกษทุกๆท่าน เสียดายมากครับงานนี้ไม่ได้ไปฮือๆ เสร็จภาระกิจทางบ้าน
    คงต้อง แอบไปตกปลากับพี่ๆศรีสะเกษบ้างสักวันล่ะ55 เฮียเชี้ยงหาหมายเด็ดๆไว้รอเลยนะคร๊าบ...image
    ไฟล์แนบ
    203287.jpg 132K
  • ที่ว่าหนีกลับก่อนนะผมว่า คนบ้ารถไฟนะครับพี่น้อง แฮ่ๆ ที่ศรีเกษมีคนนึง5555
  • 555+พี่โตก้อว่ากันไปปกติผมเลิกดื่มมา4-5 ปีมาแล้วครับแต่ดื่มเฉพาะงานพิทบลูเท่านั้นครับแต่วันนั้นเติมเยอะไปหน่อยครับเลยเดี้ยงเลยยังงัยต้องขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านด้วยน่ะครับกับไมตรีจิตรมิตรภาพที่มอบให้ผ่านมาเที่ยวทางช่องเม็กก็แวะมาให้น้องคนนี้รับใช้บ้างเด้อจะเอาให้เป็นอาการเหมือนผมเลย..555+

image
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 169K
  • ถ้างั้นไม่กล้าไปแน่เลยช่้องเม็ก...เจองานหนักแน่เลยตรู...

คนบ้ารถไฟ ใครยังไม่ีรู้จักและอยากรู้จัก เค้านั้นไง เสือสีเหลือง 5555