ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สามัญสำนึกของบรีดเดอร์
  • ผมจะไปมีปัญญาจัดงานชนกับใครครับ งานผมเล็กๆ หิ้วข้าวเหนียวหมูปิ้งถุงสองถุงมากินด้วยกัน และวันที่ 5-6 พย ผมก็รู้ว่าจะมีงานใหญ่ชิงถ้วยพระราชทานที่ราชบุรี เขาประชาสัมพันธ์มานานแล้ว ส่วนงานผมมันมีทติ้งเล็กๆ คงไปชนด้วยไม่ไหวหรอกครับ ฮ่าๆๆ
  • ไอ้หอกผีตัวนี้มันใครว่ะ มันรู้ทุกเรื่อง แต่ไม่รู้อย่างเดียวคือ กาลเทศะ ฮ่าๆๆ

รู้สึกว่าไม่ต้องการให้บอร์ดนี้สงบจริงๆ สงสัยต้องจัดหนักแล้ว ฮิ้วๆๆๆ
  • นั่นดิจะเขี่ยทำไมอีก เรื่องการพูดคุยก็บอกแล้วไงว่า จบกันได้ด้วยดี

อย่าพยายามสร้างให้เกิดความอีกเลย บรรยายกาศดีดีจะเกิดขึ้น

อนาคตจะเป็นอย่างไงก็ควรให้มันเป็นไป ตามที่คุยกันไว้

น้องๆผีก็ยุ แหย่จัง ลด ละ เลิก เพื่อความสะดวกใจในการทำงานทั้ง 2 ฝ่าย นะครับ

• ตามปฏิทินประชาสัมพันธ์ งานเดือน พย ที่กรุงเทพฯ มีวันที่ 19-20 ที่ เดอะมอลล์ครับ
    วันที่ 5-6 พย เป็นงานกลางแจ้งของชมรมสุนัขใช้งาน และจัดที่ราชบุรี กลุ่มเป้าหมายมันคนละกลุ่มเลย

ดังนั้นโปรดอย่ามั่ว
  • ไม่ได้มาชวนทะเลาะ
    แค่มาให้ข้อเท็จจริง แก่สังคมแห่งนี้ ครับท่านผู้นำ
  • ก็นี่ไงครับเฮีย ข้อเท็จจริง ที่ไปประชุมมา
    ให้เลิกทะเลาะกัน แต่ไม่ใช่ จะมาร่วมงานกัน
    งานเฮีย พวกผมไป
    งานพวกผม เฮียก็มา
  • เอ่อ งานราชบุรี ยกเลิกไปแล้วครับ
    ไม่ทราบว่าท่านผู้นำรู้รึป่าวครับ ฮิ้ววววววววววววววววววววว
  • พวกน้าผี พวกไหนครับ :p
  • เบื่อพวกเสี้ยมจริงๆ แอบอ้าง อวดรู้ และก็มั่ว

ผมขอเชื่อข้อมูลจากแหล่งที่เชื่อถือได้ดีกว่าฟังจากผีไร้ตัวตนครับ อยากให้คุณเปิดหนังสือแหล่งสัตว์เลี้ยง ข่าวโลกสัตว์เลี้ยง สีสันสัตว์เลี้ยง เขามีปฏิทินกิจกรรมลงอยู่ทนโท่ โปรดอย่ามามั่วครับ พอผมจะจัดงาน คุณก็มาประกาศวันงานทับแบบนี้เขาเรียกว่าหาเรื่องครับ

คุณไม่มีตัวตนจะพูดอะไรก็พูดได้ คุณบอกจะจัดงานวันไหนก็พูดได้ และการที่คุณจะจัดงานกันวันไหนบ้าง ผมไม่สามารถตรัสรู้ได้ เพราะผมไม่ทราบว่าคุณเป็นใครจะจัดงานกันที่ไหนและเมื่อไร เลิกวิธีการแบบนี้เถอะครับ เขากำลังจะสงบก็มาเขี่ย มันน่าเบื่อ

คุณเป็นคนพูดมาเองว่าผมอยากจะขอไปเข้าร่วมงานกับสมาคม ผมก็โชว์ให้เห็นว่า ผมเองก็มีปฏิทินกิจกรรมของผมอยุ่แล้ว และมีล่วงหน้าเป็นปีด้วย
  • ขอเพียง ท่านให้ข้อเท็จจริงแก่สังคม อย่าบิดเบือนข่าวสาร
    ในส่วนของผม ผมก็ขอหยุดแต่เพียงเท่านี้ ครับท่านผู้นำ
    ต่างคนต่างทำงาน ต่างคนต่างจัดงาน WIN WIN ทั้ง2ฝ่าย
    เพราะพูดไปก็เหมือนสีซอ... กระโหลกก็หนาปูนนี้แล้ว สอนยากจริงๆเนี้ยยย ท่านผู้นำ
  • ก็เห็นสรุปว่าจะไม่ให้น้าหนักกับผี แต่คุณมาร์คก็ขยันตอบมันจังเร้ยย รู้ว่าผีเขี่ยแต่ก็พร้อมจะเตะกลับตลอด :-W
  • เปิดประเด็นลากยาวมาตั้งแต่เช้า กว่าจะหยุดก็ต้องให้โดนสอนก่อน มึนจริงๆ และที่หยุดก็เพราะจำนนด้วยเหตุผล

หาที่ลงให้ตัวเองได้หรือยัง ไหนๆก็เป็นผีไม่มีใครรู้อยู่แล้ว ทำตัวเนียนโดดขึ้นรถไฟมาเลย ปู้นๆ :-D
  • ท่านประวิทย์ ระหว่างผมออกมา กับ FC ผมออกมา ท่านว่าแบบไหนดีกว่ากันครับ
  • ทั้งหมดทั้งปวง ผมไม่มีเจตนายุยง ให้เกิดรอยร้าว แต่มันคือความจริงอันปวดร้าว
    ในเมื่อแนวทางการทำงาน ไม่ตรงกัน คนล่ะแนวทางกัน มันก็คือ"มันไม่ใช่"
    ต่างคนต่างความคิด ต่างแนวทาง มันก็ควรจะต่างคนต่างจัดงาน
    ท่านผู้นำคิดว่าท่านผู้นำสุดยอด ในทุกBULLYท่านก็จัดงานของท่านไป
    แต่ที่เห็น ท่านมีเจตนาบิดเบือนข่าวสาร ว่าเอเซียบลูลี่จะไปปู๊นๆกับท่าน
    ซึ้งมันไม่จริงเลย เพื่อนผม"กลุ่มผมทำงานแบบเพื่อน" บอกว่า จะบ้ารึ เราไม่ไปกับเขา
    เราทำของเราต่อ งานเรามาขนาดนี้แล้ว ผังงาน บูท สนาม ราคาบูท
    รายชื่อคร่าวๆที่จะมาแน่นอน เราพร้อมถึงขนาดติดต่อกรรมการจากUSAไว้แล้ว
    ใครกันแน่ที่ไม่มีทางลง ลดอีโก้ลงมาสักนึด ท่านจะสูงขื้นมาอีก30เซนติเมตร
    จะได้หล่อจริงๆสักที ไม่ใช่หล่อแบบหลอกลวงสังคม
  • asia bully เป็งชมรมเลี้ยงหมาหรือเลี้ยงผีคับ รับดูดวงทำน้ำมันพายด้วยอ่ะป่าวคับ
  • 5555ชอบผีตัวข้างบน
  • Fcคุณมาร์คออกมาถ้าไม่ล็อกอินก็คือผีครือๆกัน แล้วคิดว่าทางนู้นเค้าจะให้น้ำหนักหรือจะมาตอบโต้มั้ยล่ะครับ..
  • ท่านประวิทย์ ขออีกนิดนะ ว่าจะไม่ตอบแล้วแต่มันอดไม่ไหวจริงๆครับ :p

ใครจะจัดงานก็จัดไป ไม่ได้เคยห้าม ผมก็ทำของผม ตัวแทนของแต่ละฝั่งก็คุยกันจบหมดแล้ว วันนี้ต่างคนต่างมีเป้าหมายของตัวเองก็ทำไป เราแยกกันเดินต่างคนต่างทำ แต่เราจะไม่มาทะเลาะกันอีกแล้ว มีแต่ผีอยู่หนึ่งตัวที่ไม่ยอมจบ มาชวนทะเลาะตั้งแต่เช้า และก็บิดเบือนโวยวายว่าผมอยากไปร่วมบ้าง ผมจะชวนมาร่วมบ้าง เห่าให้รำคาญมาแต่เช้าแล้ว ก็ไม่เข้าใจว่าต้องการอะไร

• เผลอๆผีทั้งสองฝ่ายออกมาจากหลุมเดียวกันก็ไม่รุ55
  • ผมไม่ม่ายรู้จิงๆเห็นมีมาตอบแต่เป็งผีคนอื่นที่เป็งสมาชิกม่ายมีหราคับ เวรกรรมชมรมผี
  • ต้องการหาที่ยืนไงครับท่านผู้นำ หรือท่านผู้นำจะให้ผมไปเป็นลิงเกาะยอดมะพร้าวอยู่ตัวเดียวไม่สงสารเหรอท่านผู้นำ
  • นี้มีต่ออีกเหรอ ??? 555 แม่งบอลมี2ครึ่ง นี้หว่า
    เบื่อแล้ว อ่ะ ระบบไม่ดี คนไม่ดี สังคมก็ไม่ดีตามมา และก็จะตกต่ำลงไปเรื่อยๆสู่สามัญ

ถ้าจัดงานแล้วมันวุ่นวายมากผมว่า เราไปมิตติ้ง ข้างถนนเหมือนเดิมดีกว่า กลับไปเป็นหมาข้างถนนเหอ
    ไม่ต้องมีการประกวด จะได้ไม่ต้องมีการชิงดีชิงเด่น

ไม่เบื่อกันบ้างเหรอ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0840_resize.jpg 123K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0839_resize.jpg 117K
  • เรียนท่านประวิทย์เพื่อทราบ

ในที่ประชุมเราตกลงกันไว้ว่าผีฝ่ายใครออกมาก็ต้องรีบออกมาห้าม และเมื่อเช้าทางฝั่งเราก็มีการโทรไปคุยกับน้าจักรอีกรอบว่าผีตัวนี้เป็นใครเราไม่รู้ แต่ขอให้ตัวแทนของท่านรีบออกมาห้ามผีว่าอย่ามายั่วยุ เพราะทางผมก็ทำตามสัญญาแล้ว คือเมื่อผีออกมา ผมก็ขอความร่วมมือให้หยุดอยู่ตลอด เราจะให้คนที่มีตัวตนเป้นผู้แสดงความเห็น แต่ทางฝั่งนั้นคงยังไม่ตื่นจึงไม่มีใครออกมาปรามเสียที เพราะผีทางผมก็เริ่มฮึ่มๆใส่อีกแล้วเริ่มจะแรงอีกรอบแล้ว กลัวว่าจะหยุดไม่อยู่แล้วปะทุขึ้นมาอีกรอบ ความจริงมันก็เป็นตามนี้ครับ
  • ไอ้เหี้ยผีที่พิมพ์ลงมาแล้วทำตัวเป็นเหมือนเอเซียบูลลี่ ถ้ามึงเป็นพวกเอเซียบูลลี่จริง มึงล็อกอินลงมาเลย อยากจะออกความเห็นอะไร ก็ว่ากันไป
    พวกกูเอเซียบูลลี่มีมติกันแล้ว ว่าไม่มีการเป็นผี ทุกคนต้องมีตัวตนและจะเน้นที่ความสมานฉันท์ เอเซียจัดก็จัดไป ปู๊น ปู๊นจัดก็จัดกันไป เราก็เดินทางไปด้วยกัน แค่นั่งรถคนละคันก็แค่นั้น อย่าสร้างความแตกแยก ไอ่สัตว์ มึงกลับบ้านมึงไปได้แล้ว ไอ่เหี้ย กูเหนื่อยจะทะเลาะกันเองแล้ว ไอ้ผีตัวนี้ ถ้ากูรู้นะว่าเป็นใครในเอเซียบูลลี่จริง กูจะเอานิ้วกุดๆของกูนี่หละ จิ้มตาแมร่งด้วยมือกูเองเลย จะได้เลิกเสี้ยม เลิกแทงสักที

จาก จักร FANATICSPIT จอมโจร ไอเลิฟยู
    (ที่ต้องมาเป็นผีครั้งนี้ เพราะรหัสกู อยู่กะลูก ไอ้ห่าลาก)
  • เย้ๆๆ เพื่อนกูมาแล้วระวังโดนน้ิ้วจิ้มตานะ ว่าแต่มึงโดนผีปลดตำแหน่งแล้วไม่ใช่เหรอ55
  • อ้าวงานนี้มีมือที่มองไม่เห็นด้วยหรือว่ะเนี่ย ฮิ้วๆๆๆ
  • 555 พี่จักร กูขออนุญาติหัวเราะดังๆๆ เยี่ยมๆๆ เล่นเอากูเกือบตกเก้าอี้
  • ^:)^ น้าออกตัวแรง เดี๋ยวโดนปลดรอบสองนะ 555
  • เฮียผมแต่ละคน.....ยังงี้ต้องเรียก ริว จิตสัมผัส มาดูว่ามีใครตามมาบ้าง...
  • กูอ่านไปอ่านมาพอสรุปได้ว่า -------------------------------------------------------------------------

TossaganBullies 11:10AM Permalink The new era begin.
    No more Tea Yangmatoi. 555 นี่มันหมายถึงใคร

ทั้งหมดทั้งปวง ผมไม่มีเจตนายุยง ให้เกิดรอยร้าว แต่มันคือความจริงอันปวดร้าว
    ในเมื่อแนวทางการทำงาน ไม่ตรงกัน คนล่ะแนวทางกัน มันก็คือ"มันไม่ใช่"
    ต่างคนต่างความคิด ต่างแนวทาง มันก็ควรจะต่างคนต่างจัดงาน
    ท่านผู้นำคิดว่าท่านผู้นำสุดยอด ในทุกBULLYท่านก็จัดงานของท่านไป
    แต่ที่เห็น ท่านมีเจตนาบิดเบือนข่าวสาร ว่าเอเซียบลูลี่จะไปปู๊นๆกับท่าน
    ซึ้งมันไม่จริงเลย เพื่อนผม"กลุ่มผมทำงานแบบเพื่อน" บอกว่า จะบ้ารึ เราไม่ไปกับเขา
    เราทำของเราต่อ งานเรามาขนาดนี้แล้ว ผังงาน บูท สนาม ราคาบูท
    รายชื่อคร่าวๆที่จะมาแน่นอน เราพร้อมถึงขนาดติดต่อกรรมการจากUSAไว้แล้ว
    ใครกันแน่ที่ไม่มีทางลง ลดอีโก้ลงมาสักนึด ท่านจะสูงขื้นมาอีก30เซนติเมตร
    จะได้หล่อจริงๆสักที ไม่ใช่หล่อแบบหลอกลวงสังคม ข้อความแบบนี้ ใครอ่านก็ต้องเข้าใจ

ไอ้เหี้ยนี่มันลามปาม
  • TossaganBullies 11:10AM Permalink The new era begin.
    No more Tea Yangmatoi. 555 นี่มันหมายถึงใคร

---------------------------------------------------

ทำไมพิมพ์แบบนี้ครับ อันนี้ว่าพี่มาร์คหรือปล่าวถ้าใช่บอกว่าผิดหวังในตัวตุ้ยครับ
  • จอมโจนไอเลฟยู แม่งสุดติ่ง ตริ่งพังจริงๆวะ กูโครตชอบเลยวะ :063: :063: :063:
  • แค่เอ่ยชื่อ จอมโจร ไอเลิฟยู กูก็ฮาแล้ว สุดยอดวะน้าจักร 555555 :-)) >:-) :-)) >:-)
  • เฮียเหลียงครับ เฮียเป็นคนดี เฮียสร้างสรรแต่สิ่งดีงามเพื่อวงการมาตลอด จะผิดมั้ยครับท่าผมจะรักเฮียเหลียงตลอดไปครับ =D> =D> =D>
  • น้าจักร ครับนานๆลงมาทีฮามากมาย น้าถือว่าเป็นผู้ใหญ่ในวงการ ด้วยความนับถือ แต่ดูแลไอ่ตุ้ยให้ดีนะครับจะทำงานน้าเจ๋งได้ มันเ น้าแล้วมาลงบ่อยพิ่งมาอยู่ในวงการไม่นานยังเล่นพี่มาร์คได้ วันหลังมันก็เล่นน้ากับน้องๆน้า เล่นพี่บิว พี่บังได้เหมือนกันนะครับด้วยความหวังดี ชอบมาก จุ๊บๆ จอมโจรไอเลิฟยู
  • ยูตะ เฮียใหญ่ จอมโจรไอเลิฟยูก็เป็นคนดีไปรักพวกนั้นบ้างเหอะ จะเอาฮาไปไหนเพ่
  • ต่างคนต่างแนวทาง ก็ต่างคนต่างอยู่ ต่างคนต่างทำ แต่ก็ไม่จำเป็นต้องทำลายกันนี่ครับ
    หมาเป็นสื่อนำเรามาพบกัน แต่เรากลับยอมให้ผลประโยชน์จากหมา มีค่าเหนือความรู้สึกผิดชอบชั่วดี มันจึงเป็นเรื่องที่น่าเศร้ามากกว่าครับ

คุณค่าของคนไม่ได้ดูจาก ฐานะ การศึกษา หรือชาติตระกูล แต่ดูจากการกระทำเป็นสำคัญ คนคิดดีการกระทำก็ต้องออกมาดี

:063: :006: สำหรับน้องชายสุดเลิฟ
  • ผิดไหมที่จะเป็น FC เฮีย ชอบที่พูดตรงไม่ต้องอ้อมค้อม สนุกดี กระทู้นี้เฮีย คือ ฮีโร่ ตัวจริง [-X เฮียคือไอดอลตัวจริงโครตชอบเลยวะ ขอโทษนะเฮียที่ต้องเป็นผี ไว้เจอตัวเป็นจะกระซิบบอกแล้วเจอกัล ฮิ้วๆ นะ
  • ซูปต้า ของวงการพิตบูล อีกไม่นานเขาจะเปิดตัวหมาสีหมอกหมาเทพที่จะเขย่าวงการลากกกกกกกกก
  • ผมรักทุกคน แต่น้อยกว่าเฮียเหลียงก็แค่นั้น จากใจครับ มิอาจเปี่ยนใจได้ครับ :-))
  • หวยไปออกที่คุณตุ้ยซะแล้ว ท่านผู้นำ
    กรูบอกได้เลยไม่ใช่คุณตุ้ย
  • หนูชอบมาเฟียคะ แต่หนูรักเฮียเหลียงคะ แค่อยากบอกเท่านั้นคะ
  • หวยไปออกที่คุณตุ้ยซะแล้ว ก็ควรไปออกที่ที่ไอ้ตุ้ย จากที่มันลง TossaganBullies 11:10AM Permalink The new era begin.
    No more Tea Yangmatoi. 555
    สัดกวนตีน ทำอารายก็ไว้รู้อยู่แก่ใจ เด็กใหม่อย่างมึงทำอย่างนี้โคตรเกลียดเลย อย่าคิดว่ามีเงินรวยแล้วมึงมาดูถูกคนได้ อย่าคิดว่ามึงมีหมาสวยกว่าเขาแล้วมึงจะเด่นดังกว่าเขา #-O (:| ไอ้เด็กขนไข่ โทษนะครับที่ต้องโพสอดใจไม่อยู่ เคือง จากลูกค้ามันมึงกูรู้ว่ามึงต้องอ่าน
  • มึงไม่ต้องร้อนตัวมาร์คมันยังไม่ได้พูดชื่อตุ้ยเลย จ้องถล่มเขาจนปล่อยไก่ หุหุ
  • คนด่ามาร์คตอนนี้เหลือมึงอยุ่คนเดียวไอ้เหี้ยใครเขาก็รู้
  • ไอ้ตุ้ยกะไอ้หนึ่ง ผีสองตัวที่ไม่ยอมจบ
  • สองสุดยอดจังไรของวงการ หุหุ
    มันมาหาแดกที่นี่ไม่ได้แล้วเพราะเสือกปากหมาด่าเจ้าของบอร์ด
    มันจึงขวางสุดตัวกลัวเขาจับมือกันแล้วมันไม่มีที่ขายหมาพิการ
  • เพราะไอ้เหี้ยตุ้ยกะไอ้หนึ่งเป็นผีมาด่าโจมตีบ่อยๆ ทำให้คนอื่นเข้าใจว่าเป็นพวก bb กรูเชื่อว่าตอนนี้พวก bb อยากจบคงเหนื่อยกันทั้งสองฝ่้าย แต่ไอ้สองตัวนี่มันยังตามด่าอยู่ ไม่สนใจคำห้ามปรามของลูกพี่มัน อิจฉาเค้าจนหมดความเป็นคนนะไอ้เด็กขนตูด
  • เรารู้มาตั้งนานแล้วว่าไอ่ตุ้ยกะไอ่หนึง เป็นผีที่เข้ามาถามโน่นถามนี่ ด่า กัด ตลอด เพราะเราก็เข้าเวบเอเชียเหมือนกัน มันเป็นวลีคล้ายๆกัน สองคนนี้จะทำให้สองฝ่ายแตกแยกกันมากขึ้น โดยยืมมือ บีบี มาจัดการมาร์คเพราะความเกลียดส่วนตัว เสี้ยมให้ชนกัน น่าละอายจริงๆ