ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Strongest Pitbull in Thailand
  • เพื่อความต่อเนื่องในการพัฒนาหมาที่แข็งแรงที่สุด ต่อไปผมจะจัดงานลากแบบง่ายๆไม่ซับซ้อนตามนี้

กติกา เน้นความเรียบง่าย เป้าหมายเพื่อการเอนเตอร์คนดู สนับสนุนให้สุนัขที่แข็งแรงที่สุด ฟิตซ้อมมาดีที่สุด แลtมุ่งมั่นที่สุดเป็นผู้ชนะ

การลงแข่งสามารถข้ามน้ำหนักได้เท่าที่อยากข้าม ลงลากได้บ่อยเท่าที่อยากลง หากลากไม่ผ่านแก้ตัวได้อีกครั้งที่น้ำหนักเท่าไรก็ได้ การใช้ของล่อหมายถึงการยื่นสิ่งของให้หมาไล่งับเท่านั้น ส่วนจะเอาสายคาดเอว พาดคอก็ไม่มีปัญหา การทำฟาวล์จะพิจารณาจากเจตนาและการส่งผลต่อผลน้ำหนักที่สุนัขทำได้ การทำฟาวล์เล็กๆน้อย หากไม่มีผลต่อผลการแข่งขันกรรมการอาจจะปล่อยผ่าน และกรรมการเป็นผู้มีสิทธิ์ขาดในการตัดสินหากเป็นการกระทำที่ทำให้การแข่งขันมีความต้อเนื่องและสนุกสนาน โดยไม่มีข้อยกเว้น สนามหน้าเจอกันที่ดีวันเร็วๆนี้ ใครสนใจลงชื่อไว้ได้เลย

รางวัลชนะเลิศมีแค่สองรางวัลคือ ทำน้ำหนักสูงสุดต่อน้ำหนักตัว และทำน้ำหนักสูงสุดในงาน

เจอกันแน่ๆ เร็วๆนี้
  • ขอเอาไปประชาสัมพัน ในเฟสครับผม
  • ตามสบายเลยท่าน ต่อไปเราเอาตามนี้เลยครับ
  • อย่างนี้ผมว่า มันกว่าเยอะ มันท้ายทายดีครับ
  • แปะไว้เรียบร้อยให้คนสนใจ จะได้เตรียมตัวไว้ล่วงหน้า
  • กติกาหยุมหยิมขอยกเลิกหมดนะครับ ไม่ได้ทำเพื่อประชดใครนะครับ อย่าแปลเจตนาผิด
    แค่อยากให้มันสนุกที่สุด เข้าใจง่ายที่สุด เกิดปัญหาน้อยที่สุด คนพร้อม หมาพร้อม จัดได้เลย

ถ้าคนลงความเห็นว่าไม่น่าเกลียด ผมอาจจะเอาบีเจลงแข่งเล่นๆ จะเรียกเองด้วยนะ
  • ขอวันและเวลาคับ จะได้เตียมหมา
  • เอาลงดิพี่ ครบรส
  • เร็วๆนี้ครับ ขอปรึกษาผู้ร่วมอุดมการณ์อีกนิด แต่คงไม่นานเพราะไม่อยากให้ขาดตอนครับ
    ฟิตซ้อมไว้ได้เลย ยิ่งฟิตเร็วก็ยิ่งได้เปรียบครับ บีเจ จะยอมเป็นบันไดให้น้องปีนป่าย ฮ่าๆๆ

• ขอนอกเรื่องนิดนึงครับพี่

image

สายลากน้ำหนัก ราคา 500 บาทครับ ค่าจัดส่ง 50 บาทครับผม

ท่านใดสนใจติดต่อได้เลยนะครับ 081-7305884 เอ็กซ์ครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_1656.JPG 286K
  • เรียนเชิญพิตบูลแมนตัวจริงทุกท่านเอาหมามาประลองกำลังกันดีกว่า ตอนนี้เริ่มเบื่อเซียนน้ำลายทำงานด้วยปากว่ะ ทำไม่ได้ก็โทษนั่นโทดนี่ เช็ดเข้ อยากจะเป็นโคตรเซียนบรีดหมาแต่กลัวแฮนเลอร์ ไอ้หัวขวดเอ๊ย บรีดเดอร์ส้นตินไรว่ะ เก่งแต่จับหมาปี้กันแล้วขายลูกหมาแดก แต่อะไรที่เหนื่อยยากลำบากหน่อยแมร่งร้องเป็นควายโดนเชือดเลย

หมายเหตุกระทู้นี้เฉพาะพิตบูลแมนตัวจริง พวกอีแอบโปรดงดการแสดงความเห็น
  • ใจเยนพี่เดี๋ยวประเด็นเกิด ฮ่าๆๆ ได้เวลาฟิตๆๆ ขาหายเจ็บแว้วว
  • กระทู้นี้เป็นกระทู้ของคนนิยมหมาแข็งแรง สำหรับพิตบูลแมนตัวจริง พวกมาจากหอแต๋วแตกห้ามเข้าโว๊ย
  • กระทู้นี้เจ๋งจริง !
    ไม่แน่งานนี้ขอลงด้วยคนคับพี่มาร์ค ฮ่าๆๆ \m/image
    ไฟล์แนบ
    IMG01162-20110519-17241.jpg 127K
    1.jpg 111K
  • ................พร้อมครับ....................
    image

ปักหมุดดีกว่าครับพี่
    ไฟล์แนบ
    BAR01.jpg 161K
    BAR01.jpg 161K
  • โห จัดเต็มครบสามตำแหน่ง 555
  • พี่ยุทกูมาเต็มวุ้ย รุ่นน้องอย่างเรา จะเฉยอยู่ใย เอาด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 281K
  • :063:
    เดิน หน้าต่อคับ เป็นกำลังใจให้ทุกท่านคับผม

image
    ไฟล์แนบ
    100_2265.JPG 97K
  • แล้วเจอกัน มีงาน บ่อยๆดี ชอบครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0197.jpg 181K
  • แล้วเจอกัน...เช่นกันครับพี่วีระ
  • หุหุ แล้วเจอกัน
    ปล ขอยืมชุดหน่อยนะใครก็ได้ อิอิ
  • แหมยังจะยืมชุดอีกนะพี่ ฮ่าๆ
  • มาเล่นเกมส์แบบนี้ดีกว่า มันส์กว่าเยอะ
  • อิอิ ดีครับเชษ
  • อยากไปสนุกด้วย..แต่หมาผมไม่ยอมลาก..
    แค่ยางรถเส้นเดียว พอลากไม่ไปมันนั่งเฉยเลย
  • มันเป็นหมาขี้กลัวหรือเปล่า พิตบูลถ้ามีนิสัยดื้อ ชอบเล่น ไม่ขี้กลัวลากได้ทุกตัวครับ
    เพียงแต่คุณต้องได้หัวใจมันก่อนเท่านั้น
  • ดูท่าทางต้องขยายดีวันแล้วมั้ง
  • จัดเมื่อไรประกาศชัด ๆ เลยครับป๋า ผมมือสมัครเล่นจะเอาหมาไปมันส์ด้วยคนครับ
    กติกาเอาแบบง่าย ๆ ดูเจตนาการทำผิดดีแล้วครับ ผมเอาหมาไปมันส์ไม่อยากไปแล้วเครียดเรื่องกติกาครับ
  • เอามาฝากครับทุกท่าน

• อีกไม่นานได้เห็นแบบนี้ในเมืองไทยแน่ๆ กติกาก็ง่ายๆ ไม่ซับซ้อน เตรียมหมาของท่านไว้ให้ดีก็พอ
  • จัดเลยครับป๋า เอ่อพี่น้องครับว่าแต่ใส่เสื้อกันตัวยาวๆหน่อยนะครับ อย่าให้ท่านผู้ชมเค้าเห็นร่องตูสมันเจี่ยว555
    ว่าแต่D1เค้าอยู่ตรงไหนล่ะครับป๋า จากเด็กบ้านนอก :o008:
  • รอรถต่อเสร็จจัดเลยครับ ตอนนี้เพิ่งได้ล้อมา
  • ตัวนี้จะสู้ได้ป่าวครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 215K

• ดูไว้เพื่อเป็นกำลังใจครับ
  • โหพี่ ควงโซ่ อย่างกับ บลู๊ซ ลี :006:
    ขอไปเผยแพร่ต่อนะครับ

• อันนี้แถมความยิ่งใหญ่ของ บีเจ
  • ใช่ๆๆ ควง โซ่ กลัว จะโดน หน้า พี่จิงๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ
  • :063: :063: ครับพี่มาร์ค
    Mafia.fc ครับ
  • ฉากนี้ 10 เทคเลยนะ กว่าจะผ่าน
  • เทห์มากมายเลยนะพี่ชอบท่าจอมยุทธของพี่จัง55+
  • พี่ผมอยากแข่งด้วย แต่ไอ้แท้งแม่งโคตรๆ ตั้งแต่เด็กยันโตเรียกมันไม่เคยวิ่งเข้าหาเลย ต้องรอปั้นตัวใหม่และ :-D
  • ดีจังคร๊ะมีงานอีกแล้ว งานนี้นู๋ดีไม่พลาดอีกแน่ๆคร๊ะ แต่แค่พาไปเดินเล่นนะคร๊ะ แล้วถ้านู๋ดีพอจะช่วยอารายได้บ้างก้อบอกนะคร๊ะพี่มาร์ค นู๋ดีช่วยเต็มที่เลยคร้า....
  • ส่งว่าที่แชมป์มาขู่ก่อนดีกว่า..ล่าสุดลาก 3 ล้อเด็กเล่นได้แล้ว อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    red-barbell1.jpg 53K
    bell9-1.jpg 53K
  • ออนแอนานยังคับไม่ได้ดูเลย
  • อยากเป็นสมาชิกจัง สมัครไม่ได้ซักที ช่วยบอกทีคับที่ Facebook.com/ยุทธศักดิ์ ประสงค์ผล
  • เอา link มาฝากชอบตัวสุดท้ายสุดเหยียดจริงๆ
  • "อยากจะเป็นโคตรเซียนบรีดหมาแต่กลัวแฮนเลอร์ ไอ้หัวขวดเอ๊ย บรีดเดอร์ส้นตินไรว่ะ เก่งแต่จับหมาปี้กันแล้วขายลูกหมาแดก แต่อะไรที่เหนื่อยยากลำบากหน่อยแมร่งร้องเป็นควายโดนเชือดเลย"

ดูคำพูดของคนที่อยากสร้างความสงบสุข และไม่อยากมีเรื่อง
  • ปล่อยๆไปเถอะครับเพื่อนผี เพราะสงสัยไอ้ห่านี่มันจะเมายาขยายควย
  • พวกมึงก็ไม่เลิกกันเลยนะ เขี่ยจังเลยเหมือนกัน
  • image
    ตอนนี้ผมคุยกับโต็ะข่าวกีฬ้าเรื่องงานแข่งลากน้ำหนักที่จะเกิดขึ้น โต็ะกีฬ้าเขาสนใจงานนี้พร้อมยกเวลารายการให้ครึ่งชั่วโมง (ซึ่งปกติคืนวันศุกร์จะเป็นรายการบอล) แต่ผมต้องการความชัดเจน วันเวลาสถานที่ แม้แต่การแข่ง แข่งเพื่ออะไร ทำไมต้องแข่ง ผมจึงขอรายละเอียดจากผู้จัดหน่อยครับ ตอบผมผ่านทางนี้ก้ได้ครับ หรือส่งรายละเอียดไปที่ kornbnl@gmail.com
    ไฟล์แนบ
    072020112137re.jpg 17K