ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

The Strongest Pitbull in Thailand
  • โทดทีคับ สัมปเวสีหรือผี ไม่ได้ท้าทายคับ เรามาหากิจกรรมกับคนในเว๊บคับ ทำไห้มีกำลังใจฝึกหมาคับ เจอคู่ป่ะแล้วคับ aka ตัวแดงๆอะ กล้ามแบบนั้นผมจะทำให้ดูหลังได้ชุด
    เดี้ยวMohawka หมาคุณเจอหมาผมแน่ ขอฟิต 1 เดือนตั้งแต่วันนี้ นับนะคับ มาแข่งกัน ใรจะปั่นหมาสวย หมายถึง ฟิตหมานะคับ คุนMohawka ความสามารถ อาจสู้ไม่ได้ แต่เรามาแข่ง หุ่นแบบ กล้ามๆกันตัวแดงของคุณกับ ตัวดำของผมนะ ok
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/128047#Comment_128047

หามาฝากครับสำหรับเรื่องขาหลังตึง

• เมื่อไหร่เปิดให้ลองครับพี่มาร์ค แจ้งด้วยนะครับจะได้หาวันไป :-D
  • ว้าว.....อาก้ามาอีกแล้วดูหุ่นเฟริมขึ้นมากนะครับ ดีครับจะได้สนุกด้วยกัน
  • ได้เลยครับอีก 1 เดือนเจอกัน จัดประกบ ทั้ง aka ตัวพ่อ และ Mohawka ตัวลูกสาวเลย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    XX_resize.jpg 185K
  • หนุกหนาน หมาหุ่นดีมากคับชอบ ให้กินอาหารเสริมอะไรป่าวคับ มันอายุ5 ปีแล้วเหรอคับ ผมดูไม่เห็นจะดูแก่เลย นึกว่าหมา2ปีกว่า เห็นมันลากแล้ว ซี๊ดคับ ดูมันแข็งแรงมาก
  • ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ คุณ mae_1421 ถ้าเอาของล่อมันก็มาละครับ คือผมอยากหาวิธีที่มันไม่หันไปกัดชุดลากน่ะครับ ไม่เคยตีตอนใส่ชุดลากครับ พอมันหันไปกัดชุดลากทีนี้ขามันก็จะเข้าไปพันกับชุดครับ
  • เห็นรางใหม่เอี่ยมที่มีพรมแล้วตื่นเต้น พิทบูลเกมส์ได้เต็มที่เลยครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00785.JPG 135K
  • พี่วีระกับพี่ยุทธนัดกันวันเสาร์ที่ 6 นี้เวลากี่โมงครับ ? มีความหวังว่าจะได้ไปร่วมแจมด้วยอีกคน 086-6236768 อันนี้เบอร์ผม รบกวนขอเบอร์ติดต่อของพี่ทั้งสองด้วยครับเผื่อหลง แฮะๆ
  • ตั้งแต่ 4 โมง เป็นต้นไปครับ เดี่ยววันเสาร์จะโทรครับ ถึงวันอย่าบอกว่ามาไม่ได้ละ มีเคืือง 555
  • เอาคลิปมาฝากครับ..
    (ขอบคุณพระอาจารย์)

• แฟนบอกพ่อตาไว้แล้วครับ กะว่าจะออกจากปากเกร็ดประมาณ 15.30 ถ้าฝนไม่ตกไปแน่นอนครับ ขอวิธีเลือกตะกร้อครอบปากให้เหมาะสมกับพิตบูลด้วยครับ ว่าควรเลือกซื้อแบบไหนไซค์ไหนครับ จะได้ไปซื้อเตรียมไว้ ฮ่าๆๆ
  • ยินดี เพื่อนร่วมทางครับแล้วเจอกัน ผมว่าจะไปถึงสัก 3โมงครับ ยังไม่ได้ซื้อเหมือนกันเลย.มีใครแนะนำบ้างครับ
    .
    ด้านบนอย่างนี้เขาเรียกว่าเอาของล่อครับ..5555
  • พี่มาร์คได้กำหนดวันยังครับ
    ABC pitbull wightpulling
  • ซื้อ เบอร์ 0 สำหรับหัวใหญ่ยาว หมา 35 กก.ขึ้นไป หรือ เบอร์ 1 สำหรับหมา พิทมาตราฐานครับ
  • บอกใบ้ให้ก็ได้ เราอาจจะจัดใหญ่เลย เปิดตัวกิจกรรมเอกซ์ตรีม
    ขอให้เตรียมหมาไว้ ตอนนี้เรารอคอนเฟิร์มเรื่องสถานที่เท่านั้น รับรองงานนี้ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
  • ถ้าพร้อมแล้วนัดกัน ไปทดสอบอุปกรณ์ สร้างความคุ้นเคยก่อนก็ดีนะครับ

• เสาร์ อาทิตย์นี้ อาจจะแวะไปดีวัน ใครว่างก็มานะครับ บ่ายๆแก่ๆ
  • ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียว =D>

• จะรอชมภาพครับ... :020:
  • เจอกันพรุ่งนี้พี่ เอาเด็กที่บ้านมาฝากอีกตัวครับพี่วีระ
    เอียงคอดูหน่อยน่ะ งงเหมือนกันทำมัยกลับหัวก็ไม่รู้

ท้ายๆเทียบรุ่นโค๊ะกับ JUNIOR ให้ดู
  • แวะมาดูหลายรอบแล้วเมื่อไหร่จะแถลงวันงานสักทีท่าน อยากบอกว่าฟิตมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    (ตัวดำหมดแล้ว)โฮ่... :m32:
  • พี่ยุธ เล่นซะ คอเคล็ดเลย 555 พรุ่งนี้จัดเต็มเลย 5555555555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    tp5.JPG 27K
    DSC02332.JPG 39K
    DSC03315.jpg 47K
    a-8.jpg 98K
  • พรุ่งนี้พี่วีระอย่าลืมโทรหาผมนะครับ วันนี้นัดกับพ่อตาล่ะว่าจะออกช่วงบ่าย 3 ไม่นานน่าจะถึงที่ แต่ผมอยากได้เบอร์ของพี่ก่อนเผื่อผมไปไม่ถูกจะได้โทรถามทางได้ครับ หรือเผื่อพี่ติดธุระอะไรไปไม่ได้ผมจะได้ไม่ไปเก้อครับ ^^
  • ขอให้สนุกกันนะครับ อ้นติดถ่าย งานตามเคย งานเยอะเลย ฮ่าๆๆ
  • จัดไป ไอ้หมาเตี้ยๆล่ำๆไม่ต้องเข้ามา. ด้านนี้เขาเล่น หมาบ้าพลัง
  • image

รวมพลคนรักหมา

image

เคบาร์ ได้ครูดี

image

image

image

เหนื่อยนักก็พักก่อน

image

และแล้วก็ยอมลากเพราะได้ครูดี

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ น้ำดื่ม และคำแนะนำดีๆครับ ^^ รูปของพี่วีระกับพี่ยุทธ ตั้วยังไม่ลงนะเดี๋ยวรอให้พี่รับไฟล์รูปไปแล้วพี่ค่อยอัพลงเองล่ะกันครับ 555+
    ไฟล์แนบ
    DSC_2022.JPG 154K
    DSC_2025.JPG 166K
    DSC_2028.JPG 156K
    DSC_2032.JPG 130K
    DSC_2160.JPG 146K
    DSC_2213.JPG 162K
  • เป็นแรงบันดาลใจเลย พึ่งหาอุปกรณ์ได้พาไปลองลากล้อยางใช้เวลาตั้งนานถึงจะยอมเดิน เจ้าของดีใจอย่างกับถูกรางวัลที่1สะใจที่ทำได้ งานนี้ไม่ลงแต่จะไปดู
  • วันนี้จะแวะไปดีวัน เพื่อปรึกษาเรื่องวันจัดงานเปิดตัวรางลากชุดใหม่ อาจจะจัดวันที่ 18 กันยายน
    นักกีฬาเตรียมตัวกันไว้เลยครับ งานเล็กๆ ก่อนจะไปงานใหญ่
  • GHOST สิงหาคม 5 Permalink
    จัดไป ไอ้หมาเตี้ยๆล่ำๆไม่ต้องเข้ามา. ด้านนี้เขาเล่น หมาบ้าพลัง
    ++++++++++++++++++++++++++++++++

ไม่รู้เรื่องแล้วยังไม่รู้จักเจียมตัว หมากิจกรรมใครเค้าดูกันที่หุ่น
    พิทบูลมันวัดกันที่ใจ กับความสามารถของเจ้านายร้วนๆ... :003:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2058 (3).JPG 274K
  • ตั้วครับ ยินดีที่ได้เพื่อนร่วมทางครับ
    image
    ซ้อมเยอะๆครับK-BAR แรงขับดีมากน่าจะไปได้ไกล เมื่อวานไปคนเดียววุ่นวายไปหน่อย เอาไป3ตัวเลยได้คุยกันน้อยเมื่อคืนกลับมาสลบเลย ฝากขอบคุณ คุณพ่อด้วยครับ มาถ่ายรูปให้โดยเฉพาะเลย พี่ไม่มีผู้ช่วยมาเลยถ่ายไม่กี่รูปเอง
    สงสัยแก่แล้วเอา com ไปก็ลืมขอ file ไว้ mail พี่ครับ rednose_only@hotmail.com คัดมาก็ได้ครับ

.
    พี่วีระลูกๆน่ารักมาก 555 แล้วเจอกันใหม่พี่ ครั้งหน้าจะ copy file ทั้งหมด ลง cd ไปให้ครับ
    image
    .
    image
    .

image
    .
    พี่มาร์ควันนี้ไม่สะดวกครับ อาทิตย์หน้าน่าจะได้เข้าครับ จะไปลองรางใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1149.JPG 82K
    DSC_1151.JPG 75K
    DSC_1158.JPG 113K
    DSC_1147.JPG 96K
  • ของออ้นป่วยครับ ฮ่าๆๆพักยาวว เป็นหวัด
  • ฟิตๆกันไว้ จะพยายามเอาภาพเหตุการณ์ตอนแข่งไปลงในทีวี
  • ดูแบบเอียงคอแล้วกัน ไม่รู้โทรศัพท์เป็นอะไร แก้ไขอะไรไม่ได้เลย อ้นช่วยหน่อยครับ
    ซ้อมเบาๆ
    bar ley

ทองพูล

.
    อ้นอย่าทิ้งน่ะครับ ขอให้หายเร็วๆครับ
  • พี่ยุทลองถ่ายแบบแนวนอนดูรึยังครับพี่ อ้นไม่มั่นใจโปรแกรม แต่พวกอ้นถถ่ายกัน แล้วเอาไปลงในพรีเมียโปร อ่าครับผม เด่วอ้นถามแฟนให้ครับ

ขอบคุณครับพี่ไม่ทิ้งแน่นอน ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วครับ รอหายดี เด่วจะซ้อมเบาๆ แต่คงเบาไม่เท่าบาเล่แบบในคลิปแน่ครับ555555555555555555+
  • หวัดดีคับ

pitbull เมืองเลยคับผม

เจอกันนะคับ ทุกท่าน มีรถ มีตังค์ เจอกันแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0830888.jpg 256K
  • งานนี้สนุกสุดตริ่งแน่ๆคราฟ :063: :063: :063:
  • พี่ยุทมันต้องไปแก้ในพรีเมียโปรตั้งแต่ตอนแรกเลยคับพี่
  • แก้แล้วขอหน่อยครับอ้น เดี๋ยวพี่จะหามาลองใช้ดู ขอบใจล่วงหน้าครับ
  • image

http://www.upload-thai.com/download.php?id=ddfb5d048d8cc07c0d5c75f72fef6efb

ลิ้งค์รูปพี่ยุทธ

http://www.upload-thai.com/download.php?id=2196b79df09b67e9173029ad03f2c31f

ลิ้งค์คลิปพี่ยุทธ

http://www.upload-thai.com/download.php?id=913725dd54ab34d8df184bb481ef40b9

ลิ้งค์รูปพี่วีระ

เข้าไปโหลดเอานะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_2091.JPG 39K
  • ไม่รู้เรื่องแล้วยังไม่รู้จักเจียมตัว หมากิจกรรมใครเค้าดูกันที่หุ่น
    พิทบูลมันวัดกันที่ใจ กับความสามารถของเจ้านายร้วนๆ

โธ่ ไอ้เหี้ยโกเต็กแล้วมึงทำเหี้ยอะไรได้ นอกจากโม้ ไม่เห็นเคยเอาหมามาแข่งเหี้ยอะไรเลย
    ไอ้หน้าโกเต็กมึงเอาหมามาลงแข่งดิไอ้หน้าอวัยวะเพศ แล้วค่อยโม้
  • พี่ยุทส่งไฟล ต้นฉบับบมาหน่อยครับพี่ วันนี้ยุ่งๆๆแน่ครับ พาทิคไปหาหมออาการมันไม่ดีขึ้น
    mc_kingkong@windowslive.com
  • ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ตั้ว ฝากขอบคุณ พ่อกับแฟนด้วยอีกครั้งสำหรับภาพสวยๆและ vdo ครับ :)
    .
    image
    .

อ้นได้ล่ะ THANK ครับแล้วว่างๆพาเด็กๆไปว่ายน้ำกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC_2155.JPG 108K
  • คงเก็บกดน่าดู อิๆ...

ปลายปีนี้ก็แวะมาชมเจ้า BURGH ลากที่งานเชียงใหม่สิ
    ว่าแน่จริงหรือเปล่า ไม่แน่ผมอาจจะสั่งสอนให้รู้ว่านรกมีจริง :015:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1960.JPG 137K
  • ก็น่าจะมีจริง ดูหน้าไอ้โกเต็กดิ เหมือนตกนรกเลย
    ถ้าลงแล้ววางตังสักหน่อยมั้ย มันถึงน่าไปแข่งด้วย
    ไม่งั้นมันม่ายสะใจ ว่าไงโกเต็ก
  • โห เห็นลีลาไอ้บาร์เล่ย์แล้วหนักใจ สนามต่อไปจะมีใครลงหรือเปล่าเนี่ย ออมมือหน่อยอย่าเพิ่งปล่อยออกมาหมด เดี๋ยวหาคนลงแข่งไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ

• เมื่อวานไปทดลองลางลากชุดใหม่ ผมลองลากเอง ปรากฏว่าไม่ง่ายเลย ถ้าหมาไม่ฝึกมาไม่มีทางผ่านครับ
    รางลากเรายาว 10 เมตร 40 เซนต์ ความสูงรางจากพื้นด้านออกสตาร์ 12 เซนต์ ปลายราง 23 เซนต์

• อย่านึกว่าง่ายนะครับ ขนาดคิลเลอร์ว่าจี๊ด ยังร้องลั่น ถ้าใครไม่ฟิตซ้อมแล้วหวังว่าจะฟลุค คิดผิดถนัด
  • แต่ถ้าออกตัวเป็นแล้วก็ไม่ค่อยยากเท่าไร

ลีลาของคิลเลอร์

ลีลาของไจแอนท์ แต่กว่าจะผ่านก็เล่นเอาเหงือตกเช่นกัน