ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012
  • จะพยายามให้เขาตัดเพิ่มนะครับ ไม่รู้จะทันหรือเปล่า เห็นไซส์แล้วขนาดธรรมดาไม่มีทางใส่ได้ ฮ่าๆๆ
  • ของรางวัลยังมีชุดหลักล่ามจากคุณมุด๊อกฟันปาร์ค สายลากจากคุณยุทธ หนังสือจากน้องหนิง ฯลฯ
    งานนี้ของแจกเพียบจริงๆ ใครพลาดต้องเสียใจไปอีกนาน
  • ขอบคุณมากๆครับ :">
  • เมื่อวานมีประชุมเตรียมการต้อนรับทัพใหญ่จากภาคอีสาน น้องๆยังเติร์กบอกอาจจะแบ่งถ้วยเล็กเป็นกำลังใจให้สักใบ ฮ่าๆๆ

ไม่ค่อยจะโม้เลย ยังเติร์กชุดนี้ :005:
  • ยินดีรับใว้ครับ แต่ถ้วยใบใหญ่ จะแบ่งให้ใครดีหล่ะครับ :/
  • ผมรับใบใหญ่ใว้พิจารณา เหมือนเดิมครับ พี่หนุ่ม ขอสักใบน่ะ :-D

ขำ ๆน่ะพี่
  • โห..............ท่านยุทธ ไม่รอช้าเลยนะท่าน เอ้าใครอยากได้ถ้วยใบใหญ่ๆก็ มารอลุ้นเอากับท่านยุทธ นะครับ

เอะหรือว่าใครได้ก็ชิงเอากับท่านยุทธเลยแล้วกันครับ คริ คริ :063: :065:
  • เกรงว่าจะให้ไปมิได้ หวง ฮ่าๆๆ
  • ถ้วยใบใหญ่แมกซ์เวทคงหนีไม่พ้นเจ้ายักษ์ขอนแก่น เดอะดุ๊กเชียงใหม่ หรือไม่ก็บลูตัสกทม.

ฝากกระตุ้นน้องเอ็กซ์ด้วยนะครับ ว่างานนี้ Max Weight มี Buff K-9 กระปุกใหญ่ไว้คอยอัดฉีด เห็นน้องเค้าให้ความสนใจ กับอยากให้หมาแดงคู่ใจมีกล้ามเป็นมัดๆ มานานแล้ว... :020:
  • k-9 ส่งมาให้เดอะดุ๊ก ก่อนดีไหม?555image
    ไฟล์แนบ
    d.jpg 156K
  • เงียบๆ ขออัพกระทู้หน่อยค๊าฟฟฟฟ
    image

สู้้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    578168_360719380647884_317737258279430_897711_1666363669_n.jpg 109K
  • image

เดอะดุ๊กโครงสร้างมันเทพโคตร กรามล๊อตโตมาจะได้สักครึ่งไหมหนอ
    ไฟล์แนบ
    Gramlock.jpg 69K
  • image

ถ้วยงานเราออกมาน่าจะเป็นทรงนี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6010[1].JPG 132K
  • ทำสวยๆ พี่ เสร็จงานเราจะเอากลับให้หมด555

ปล.รูปต้นแบบข้างหลังมันใช่บาร์บี้ป่าวพี่
  • ถ้วยสวยเว้ย....เก็บให้หมดดีมั้ยเนี้ย
  • เก็บแล้วส่งให้ท่านอื่น...หรือ จจ!! ฮิ้วๆๆๆ
  • แบ่งปันเด็กใหม่บ่าง อิอิ
  • เห็นถ้วยและของรางวัลแล้วคันไม้คันมือจริงๆ :-D :-D
    ขอลงชิงสักหน่อยดีไหม :m68:
  • เห็นถ้วยและของรางวัลแล้วก็...อย่ารอช้า รีบจัดการไปเลยครับท่าน :-D

ปล.ถ้วยรางวัลเป็นแรงจูงใจ ในการทำพิทบูลมาร่วมกิจกรรมจริงๆ ครับท่าน :-D

รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือหัวใจของนักกีฬา งานนี้ห้ามพลาดนะครับท่านเอ็ดดี้ :-D
  • ถ้วยสวยจริงๆ คู่ควรกับนักกีฬาและแฮนด์เลอร์ที่ตั้งใจ
    ฟิตซ้อมสุนัขนักกีฬา :006: =D> :006:
  • ถ้วยงามแท้ มือใหม่เอาน้องชายไปช่วยเรียกแห่มคนได๋ก่อนิ55555image
    ไฟล์แนบ
    sun 007.jpg 152K
  • เหลือเวลาอีกเดือนนิดๆ วางแผนกันถึงไหนแล้วครับ
    น้องๆยังเติร์กบอกถ้วยสวยมาก เริ่มหวงและอาจจะไม่ยอมแบ่งแล้วละซิ
    ใครอยากได้คงต้องออกแรงเยอะหน่อยนะ อิอิ
  • เฉพาะถ้วยกับเงินรางวัลมูลค่ารวมถึง 70,000 บาทเข้าไปแล้ว ยังไม่รวมของรางวัลอื่นๆอีกมากมาย ใครพลาดต้องเสียดายแน่ๆเลย
  • ว้าว....................ถ้วยรางวัลสวยงามมากครับ อย่างงี้ต้องเพิ่มเวลาในการฟิตซ้อมลูกน้องคู่กายซะแล้วครับ

เกิดกิเลสเห็นๆเลยครับพี่มาร์ค :o043:
  • ดีใจที่คนเห็นถ้วยแล้วชอบครับ

ผมอาจจะมีการปรับแก้ตรงฐานใหม่ เอาให้กลมกลืนกับตัวถ้วยมากกว่านี้ รับรองว่าสวยขึ้นอีกเยอะแน่นอนครับ
  • พี่คับผมมือใหม่ อยากรู้หมาผมสายพันธ์อะไรคับ พอดีผมไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร่คับ
    ไฟล์แนบ
    148927_362736607118985_100001479450451_971360_1455676761_n.jpg 42K
  • หมาพิตบูลครับ
  • แง่ว 555+ ไม่พี่!!ผมอยากรู้ว่าสายอะไรอะคับ เจ้าของเก่าที่ผมซื้อมาเค้าบอกว่าบูลลี่ แต่ผมไม่ค่อยมั่นใจอะคับ
  • image

สรุป ถ้วยสำหรับแชมป์ประจำรุ่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_6002[1].jpg 80K
  • image

อันนี้สำหรับ แมกซ์เวท เบส และก็ คะแนนรวมสูงสุด
    ไฟล์แนบ
    IMG_6013[1].JPG 101K
  • สวยอ่ะคะ อยากได้ๆ ^^"
  • พาไปเดินเล่นเฉยๆได้ไหมเนี่ย 555555555
  • แนะนนำเรื่องถ้วยหน่อยนะครับ
    ถ้วยสำหรับแชมป์ประจำรุ่นตรงส่วนหูหมามันดูแปลกๆเพราะไปมีขอบหูทางด้านหน้า นอกนั้นลงตัวสวยครับ
    ส่วนถ้วย แมกซ์เวท เบส และก็ คะแนนรวมสูงสุด หัวหมามันโตเกินกว่าตัวไปนะครับ มุมขาหลังกับเท้าหลังดูแปลกๆเหมือนหมากำลังขาหัก
  • สวยคับอยากได้คับ แต่คงยากที่จะได้ ไปให้กำลังใจดีกว่าคับ
  • เรามาเริ่มนับถอยหลังกันดีกว่า เหลือเวลาอีก 30 วันเท่านั้น ความมันส์ก็จะบังเกิดแล้ว

ใครที่ยังลังเลรีบตัดสินใจ ใครที่จะสมัครก็รีบเลยครับ เตรียมตัวกันตั้งแต่เนิ่นๆได้เลย
  • ช่วงนี้อาจไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดบ่อยนะครับ เพราะต้องเข้มข้นกับนักกีฬาที่บ้านครับ

แต่ก็เอาใจช่วยนักกีฬาทุกๆท่านนะครับ ขอให้สนุกอย่างสมดุลย์กับลูกน้องคู่กายนะครับ

เคล็ดลับของผมอีกอย่างคือ " ฝึกอย่างจริงจังแต่สุนัขต้องผ่อนคลายและสนุกอย่างสมดุลย์ครับ "
  • ประธานหนุ่มช่วยมาแบ่งถ้วยไปสักใบนะ อาจจะยากนิดเพราะน้องๆยังเติร์กเขาหวง แต่เชื่อว่าคงไม่เกินความสามารถครับ 555
  • จะต้องขนใส่ถุงทะเลกลับสู่ดินแดนที่ราบสูงให้ได้ครับพี่มาร์ค ไม่ต้องกังวลครับ :-D
  • เอาใจช่วยเต็มที่ แต่ถ้าจะให้ชัวร์ มาถึงรีบถ่ายรูปเก็บไว้ก่อนเลย กันพลาด 555
  • ขอไปเก็บที่อุดรซักใบด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    doหนุนหมอน.jpg 122K
  • สวัสดีครับอาไพทูล เกษียณหรือยังครับ? เจ็ทโด้เก่งวันเก่งคืน ขึ้นไปตั้งสองตันแล้ว...:015:
  • เอาไปให้ได้นะครับพี่ไพฑูลย์ ISAN TEAM สาขา UD TEAM ;-)
  • เนื่องจากถ้วยมีจำกัด ใครอยากได้ต้องออกแรงเยอะหน่อยนะครับ 555

งานนี้ฮอลล์แตกแน่ๆ จอมพลังมาเพียบ
  • มีของที่ระลึกงานในงานมัยคับพี่มาร์ค อย่างเช่นถ้วยรางวัลเอามาขายในงานปล่าว555555
  • สวัสดีคับ Tek งานนี้ได้เจอกันอีกนะครับ 5555555555เรื่องเกษียณใกล้แล้วครับ ถ้าเป็นไปตามวาระก็อีกสี่เดือนครับ สำหรับเจ็ทโด้ ก็แล้วแต่อารมณ์มันครับ เอาหนุกๆๆๆก่อนครับ ส่วนเรื่องถ้วย ก็ขอแบ่งกับ ปธ.หนุ่มครับ5555555555image
    ไฟล์แนบ
    doกระพ่อเสื้อ.jpg 133K

• เอามาลงเพื่อสร้างแรงบันดาลใจให้มือใหม่ครับ
  • แบบนี้สิครับ ป๋า มาร์ค สุดยอดครับ ดูแล้วอยากกลับบ้านไปเล่นกะหมาที่บ้านเลยอ่ะครับ :063: =D>

คุณอาไพทูล อายุแกเป็นแค่ตัวเลขจริงๆๆครับผมเจอมาแล้ว ดื่มพร้อมกัน ยังสู้คุณอาไม่ได้ ส่วนเรื่องสาวๆๆก็ไม่ใช้ย่อยเลยนะ
  • "ขุนแผนแสนสะท้าน...เมืองอุดีธานร" ฮิ้วๆๆๆๆ
  • เย้ๆๆๆๆๆๆๆพี่อู๋ ชมเกินไป อายว่ะ แหมจะซุ่มเข้ากรุงซะหน่อย ไงปล่อยมาหมดงี่ล่ะ5555555555ชิวๆๆๆๆๆ
    -พี่เล็ก Jergems เจอกันที่สนามนะครับ บ้านนอกชมกรุงดูว่ะ คิดว่ามันตองสิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555 ตอนนี้ขอพักเอาแรงก่อน หลังซ้อมลากโซ่นิดหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    doขอหลับ.jpg 135K