ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012
  • 40ใบ ใครช้าอด Mafia. ใจร้าย
  • ถ่ายรูปมาลงหน่อยพี่ ถ้าสวยจะได้รีบๆ
  • อย่าให้ลุงอู๊ด ดื่มเยอะเน้อเก็บแรงไว้ชนแก้วกะทีมล้านนามั่งเด้อ
  • ช่วงนี้ซ้อมหนักฟิตตลอด ยืนพิงเชือกสู้ไม่มีถอย
  • โอนตังค่าสมัครไปแล้วนะครับ 500 บาท 17/06/12 16.10 น. ATM S1A3390 4901 :m84:
  • มุ่งมั่นจริงๆ นะครับ เจ้านายเปียกปูนเนี่ย... :020:
  • ต้องจัดให้หนักเลย ครั้งแรกเนี้ย :062:
  • จัดให้หนักเข้าใจครับ แต่เตรียมระวังพบปะเต็มๆ จนจุกนะครับ...555
  • ขอบคุณครับ วันนี้จะเริ่มสรุปเรื่องการรับสมัครจะทำให้เรียบร้อยในอาทิตย์นี้
    เพราะว่าอาทิตย์หน้าจะได้เตรียมเรื่องการแข่งเพียงอย่างเดียว
  • เอาเชียร์ พี่มุ๊ หายไวๆๆนะครับ
  • 40 เหมือนจะไม่พอนะพี่ อีก 2 วันมาดูกันว่าใครจะอดได้ 5555555
  • @silvermonkey รบกวนขอรายละเอียดสุนัขที่เข้าประกวดด้วยค่ะ
    ยอดที่โอนเข้ามาตามที่แจ้งวันที่ 17/6 =500 ยังไม่เห็นรายการรบกวน
    รบกวนติดต่อมาที่นกด้วยนะคะ 086-784-5333
  • image

เอาถ้วยมายั่ว สำหรับแชมป์ประจำรุ่น มีฝีมือพอก็เอาไปเด้ออออ
  • พี่คับหินไม่พอ 5555
  • หินไม่พอเอาทองแทนเลย ฮ่าๆๆ
  • รบกวนแต่ละทีม ส่งรูปหมู่ให้หน่อยครับ จะเอาไปลงโปรโมทครับ
  • ลงมาเยอะๆเลยครับ ผมก็จะเอาใช้ประกอบข่าวในหนังสือพิมพ์ไทยรัฐหน้ากีฬ้า (ส่วนวันตีพิมพ์จะมาแจ้งให้อีกครั้งหนึ่ง) ส่วนภาพข่าวทีวีผมจะใช้ภาพจากงานแข่งที่เชียงใหม่ทั้งหมด
  • https://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035

ผมกำลังจะโปรโมทนักกีฬา รบกวนบรรดาตัวเต็งทั้งหลาย ลงรูปและประวัติ ผลงาน ให้หน่อยครับ ลงต่อมาในกระทู้นี้เลยครับ จะส่งให้ฝ่าย PR ของงานด้วย ขอบคุณครับ
  • รูปหมู่ทั้งหมดเรายังไม่มี ถ้ามากันครบเสาร์นี้ อาจมีการถ่ายภาพทีมร่วมกัน แต่ถ้ารีบใช้ คัดเลือก 4 รูปนี้ไปใช้ก่อนได้ตามความเหมาะสมเลยครับ...

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02553.JPG 144K
    274076.jpg 160K
    DSC00290.JPG 163K
    DSC01677.JPG 178K
  • ตอนนี้ลงโปรโมทไปแล้วสองที่ (ไม่รวมของอิมแพ็ก) ชอบตัวไหน เชียร์ตัวไหน ตามไปกดไลค์ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/mark.pitbullzone

https://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035

จะทะยอยลงไปเรื่อยๆครับ
  • ฟรังโก้ 1 ลัง สำหรับลูกรัก รบทุกสนาม เสือไม่สิ้นลาย ไอ้หย้า....image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7216.JPG 160K
  • ฟรังโก้ รบทุกสนาม ร่วงทุกสนามเลย ไอ้หย้า...
  • สถานการณ์ไม่เหมือนก่อน เต็มร้อย หืดจับหน่อยนะ ไม่ชัวร์ไม่มาเเข่ง new dog. อิๆๆ โดดเหมือนเดิม
  • เข้าสู่โค้งสุดท้ายแล้วนะพี่น้อง กำลังจะเข้าสู่ทางตรงแล้วเราจะรู้ว่าใครคือ สุดยอดจอมพลังแห่งปี
  • ขอย้ำเรื่องกฎกติกามารยาทอีกสักครั้งนะครับ
    รางลากความชัน 5 เซนติเมตร วัดจากล้อหน้าถึงจุดสิ้นสุดในระยะทางลากที่ 4.5 เมตร ใช้เวลาลากต้องไม่เกิน 60 วินาที
    เริ่มลากที่น้ำหนัก 500 กก รอบถัดไปเพิ่มครั้งละ 100. กก ผู้เข้าแข่งขันจะเริ่มลากที่น้ำหนักเท่าใดก็ได้ตามความสมัครใจ
    และระหว่างการแข่งสามารถข้ามระดับน้ำหนักหรือจะลงลากครั้งต่อไป ที่น้ำหนักเท่าไรก็ได้ แต่ถ้าลากไม่ผ่านสามารถลากใหม่ได้อีกหนึ่งครั้ง และต้องกระทำต่อจากครั้งที่ไม่ผ่านทันที ถ้าลากไม่ผ่านอีกถือว่าเป็นที่สิ้นสุด เราจะนำน้ำหนักที่ลากผ่านสูงสุดครั้งสุดท้ายมาเป็นสถิติ การทำฟาวล์ เช่นการโดนตัวสุนัข หรือสัมผัสสายลากในขณะทำการแข่งขัน เราอนุโลมให้เพียงหนึ่งครั้ง ถ้าทำผิดซ้ำให้ถือว่าจบการแข่งขันเช่นกัน

เนื่องจากเรามีสุนัขลงแข่งเป็นจำนวนมาก และระยะเวลาก็จำกัด เราจึงจำเป็นต้องควบคุมการแข่งขันให้กระชับและประหยัดเวลามากที่สุด การแข่งขันเราจะเริ่มจากสุนัขที่มีน้ำหนักตัวน้อยไล่ขึ้นไป ขอให้ผู้เข้าแข่งขันเตรียมตัวให้พร้อมตลอดเวลา เราจะเรียกชื่อไม่เกินสามครั้ง ท่านจะต้องลงสนามภายในเวลาไม่เกิน 30 วินาที หากลงไม่ทันเราถือว่าท่านข้ามน้ำหนักในรอบนั้นทันทีและเราถือเป็นการทำฟาวล์ครั้งแรก ท่านที่ประสงค์จะข้ามในแต่ละรอบโปรดแจ้งให้กรรมการทราบล่วงหน้าเพื่อช่วยประหยัดเวลา

เนื่องจากงานนี้เป็นงานใหญ่ จัดร่วมกับการประกวดสุนัขนานาชาติ ที่มีผู้เข้าชมงานทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติมากเป็นพิเศษ เราต้องช่วยกันสร้างภาพลักษณ์ที่ดีของกลุ่มเราต่อสายตาคนนอก จึงจำเป็นต้องขอความร่วมมือจากพวกเราในการช่วย ระมัดระวัง ควบคุมสุนัขของเรา รักษาความปลอดภัยในการพาสุนัขเข้าออกสนาม หลีกเลี่ยงการรบกวนคนที่มาแข่ง คนมาชมงาน และช่วยกันรักษาความสะอาด ทั้งในสนามแข่งและนอกสนามแข่ง

ทางผู้จัดงาน ได้เตรียมพื้นที่สำหรับให้สุนัขในการขับถ่ายไว้เป็นการเฉพาะ ดังนั้นขอให้พวกเราจัดการให้เรียบร้อยก่อนการนำสุนัขลงสู่สนาม หากผู้ควบคุมปล่อยให้สุนัขขับถ่ายในสนาม หรือฉี่เพื่อแสดงอณาเขตใส่รางแข่ง จะถือว่าทำผิดกติการ้ายแรง ท่านจะโดนตัดสิทธิ์จากการแข่งขัน เราถือว่าท่านขาดการเตรียมพร้อมที่ดี จึงขอให้ระมัดระวังในเรื่องนี้เป็นกรณีพิเศษด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่าน และขอให้ประสบความสำเร็จในการแข่งขันทุกคนนะครับ :-D
  • ท่านหนุ่ม ขอเป็นกำลังใจให้แถวๆขอบๆสนามเด้อ ยังไงเราก็อีสานเหมือนกันนะคร๊าบ....สู้ๆ โตร้อยเอ็ดคร๊าบ
  • อีสานคงกลายเป็นเมืองขอนแก่น หลังจากงานนี้ครับ คือเป็นเพียงแค่เมือง
    ไดโนเสาร์ อดีตเคยเก่งเคยรุ่ง แต่ตอนนี้นครล้านนายึดคืนไปแล้ว...55555

image
    ไฟล์แนบ
    274076.jpg 160K
  • มีที่พักเหมาะๆช่วยแนะนำด้วยครับ
  • สมพงษ์แมนชั่น เยื้องกับอัมส์เตอร์ดัมถนนพระรามเก้า ตัดกับรัชดาครับ อิๆ...
  • ให้มันจริงนะทั่นเต็ก ผมจะรอแสดงความยินดีด้วย คริ คริ 8->

ขอบคุณท่านโตเมืองเกินร้อยครับ สำหรับกำลังใจที่มีให้กันครับ ISAN TEAM พร้อมสู้ สู้โว้ย !!!!! :)>-
  • เรื่องที่พักใครมีข้อมูล ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมไม่ค่อยได้ไปย่านนั้นเลยจริงๆ
  • จริงแท้แน่นอนครับประธานหนุ่ม ถ้าทัพเหนือเราฟูลทีมเมื่อไหร่
    เราจะน่ากลัวเมื่อนั้น ทำงานเป็นทีมครับ เพราะพิทบูลเมืองเหนือเรา
    ไม่เห่าแต่หมาเราคำราม ยิ่งมีเบียร์ด้วยนี่พริ้ว เตรียมตัวสั่นกันได้เลย... :019:
  • ว่าแต่ว่าเบียร์ที่พี่มาร์คบอกเตรียมใว้สิบลังผมว่าน่าจะไม่พอ....สำหรับประธานสายเหนือนะครับ :-D
  • ฝากเรื่องเครื่องดื่มในที่สาธารณะด้วยครับ แอบนึดนึงหรือใช่แก้วที่มิดชิดไม่ให้รู้ว้าเป็นเครื่องดื่มแอลกอฮอล์
    ไม่อยากได้รับคำชมว่าเป็นพวกขี้เมา