ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012
  • สวัสดีตอนดึกๆครับทุกทั่น แบบว่าไปตั้งรางซ้อมเพิ่งเสร็จครับ เลยมาเปิดกระทู้ดูครับ

โอ้...............โห พี่จอห์น 10 ลังไม่พออยู่แล้วพี่ แค่พี่คนเดียวก็ 5 ลังแระ โห.............. :">

ท่านเต็กครับ จัดมาเลยครับ อะไรนะ โคโรน่า เบียร์กินกับมะนาว มีน้องๆเค้าอยากลองครับ ขอ 2 ลัง ครับ image

พี่มาร์คครับ งานนี้ไม่เมาไม่ไช่คอพิทบูลครับ คริ คริ ...................ว่าม่ะ ? !!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_0399.jpg 192K
  • เอางั้นเลยเหรอครับ? วางเดิมพันตอนเมานิดส์ๆ มีแต่เสียกับเสียนะครับ
    ไม่ต้องรีบก็ได้ยังมีเวลาอีกเยอะท่านปธ. วันงานกะว่าจะดื่มไวน์สักหน่อย
    สงสัยต้องเปลี่ยนกลับมาเป็นเป็นเบียร์โคโรน่าเย็นๆ ซะแล้ว... 555 :013:
  • จะรับขนมจีบ-ซาลาเปา เพิ่มมั้ยครับ :043:
  • คงไม่รับดีกว่า แค่นี้ก็เกรงใจมากแล้วครับ :015:
  • โคโรน่าเย็นๆกับมะนาว แค่คิดก็ชุ่มคอแล้ว ถ้าไม่มีจริงๆ ลีโอกับมะนาวแทนแล้วกัน 5555
  • ไม่ต้องเกรงใจครับท่านเต็ก แค่นี้สบายมากครับจัดให้ได้อยู่แล้วครับ ;-)

โห..............พี่มาร์ค ครับ ลีโอ กับ มะนาว ...............แต่ก็เอาน่าพี่มาร์คจัดให้ทั้งที ฟรีตลอดงานอยู่แล้ว ฮ่าๆimageimage

ฝากรูปพ่อของ น้อง ญา ญ่า ให้ท่านเต็กเอาไปเพื่อประกอบการพิจารณา ครับ :-"
    ไฟล์แนบ
    13131313IMG_7012.jpg 109K
    13131313IMG_7013.jpg 105K
  • อยากแลกเปลี่ยนคลิปวีดีโอน้องญาญ่าลากมากกว่า เพื่อเป็นการศึกษาจุดอ่อนของคู่ต่อสู้ พอมีมั้ยครับ???

• vdo ผมไม่ได้ถ่ายครับ มีแต่ภาพนิ่งครับ พอได้มั้ยครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    1313ภาพถ่าย0077.jpg 127K
  • ไม่ได้ช่วยอะไรเลยท่านประธานหนุ่ม 555
    ไม่มีไม่เป็นไร ว่าแต่สถิติล่าสุดอยู่ที่เท่าไหร่ครับ?

• ถ้าเป็นหน้าแล้งแล้วมาขอให้เตรียมมะนาวต้อนรับนี่เครียดตายเลย ที่ กรุงเทพ ลูกละสิบบาทแพงเป็นทองเลย แต่หน้าฝนแบบนี้สบายมาก มะนาวถูก ฮ่าๆๆ

ตากีล่าและเกลือด้วยดีไหม เมากันปลิ้นแน่เลย ฮิ้วๆๆๆ
  • แพ้ตากีล่าครับ เหล้าขาวอะไรยกเมื่อไหร่ รู้สึกตัวอีกทีเช้าซะแล้ว...:028:
  • อย่าเปิดเผยจุดอ่อน ท่านเต็ก สมรภูมิแห่งนี้ชอบทับถม มันต้องข่มขวัญคู่ตู่สู้ถึงจะได้ใจกองเชียร์
  • ปรกติตากีล่ามันก็น็อคมนุษย์ทุกคนอยู่แล้วนี่ครับ คอแข็งขนาดไหนก็ไม่รอด
    แต่เห็นทีไรแล้วก็เปรี้ยวปาก อยากกระดกยกทุกที...555

image

image
    ไฟล์แนบ
    184999497163525275_5INIXFmU_c.jpg 30K
    three-girls-tequila-shots-456a111407.jpg 50K
  • โย๊ววว กินในเปลือกมะนาว ซีดดดดดดดดดดด น้ำลายไหล
  • นํ้าลายไหลเหมือนกันครับ ไปหาอะไรเปรี้ยวๆ มากินรอบบ่ายดีกว่า :001:
  • ตอนกินสนุก ลำบากตอนตื่น แฮงค์ทรมานโคตรๆ
  • ถ้าไม่ติดงาน อยากไปร่วมด้วยจังครับ
  • ต้องมาครับ ไม่มาไม่ได้มันเป็นไฟต์บังคับ
  • โอ้วววววววววววววว...............................เปรี้ยว......ปิ๊ดส์สสสสสสสสส.....เลย

น้ำยายไยลอ่ะ ต้องไปหาอะไรมาแก้ซะหน่อยเหมือนกันครับ ..... :m93: image
    ไฟล์แนบ
    1313IMG_6380.jpg 175K
  • สวัสดีสิงห์นักลากทุกท่านคับ สนุกแน่งานนี้นำ้ไม่ท่วมแล้ว สู้ทุกตัวตามสโลแกน ได้เวลาเคาะสนิมแล้ว ซ้อมน้อยแต่ผ่านยาก
  • เดี๋ยวโต๊ะรับแทงหน้างานดีกว่า งานนี้มีแต่สุดยอดนักลากมาชุมนุมกัน
  • พี่ ๆ ล้านนาหายไปไหนกันหมด สงสัยซุ่มกันน่าดู
  • สงสับจับไข้ หนาว สั่น 555
  • ไปค่า :030:
  • มาวม่ายรู้เรื่องซะมากกว่า....ง
  • มาวไม่ชวน เสาร์หน้ากลับบ้านแล้ว ไปมาวด้วยดีก่า...

• สวัสดีครับ พี่ๆ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ชื่อ เซนต์ ครับ งานนี้ เป็นงานแรกที่่ลงแข่งลากเลย ไม่รู้จะไหวอ่ะเปล่า :001:
    กลัวมันเจอคนเยอะๆแล้วไม่ยอมลากจริงๆ

ซ้อมลาก
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ1541.png 184K
  • ซ้อมลากได้น่ารักมากค่ะคุณsilvermonkey 5555 f1 15 kgs
  • ตัวนี้หาผู้สนับสนุนอยู่รึป่าวคับ มี f1 ด้วย
  • นี้ละครับหมาทุนหน่อย ใช้ทุกอย่างที่มี 555555 แต่ตอนนี้ใช้ไม่ได้ละแกะให้มันกินแล้ว :013:
    กำลังมองหาอยู่ครับ :o043:
  • 555ยังไงลองติดต่อเจ้าของเวปคับพี่เค้าใจดี 555
    :-))
  • ขอเลยครับ งานนี้หมาของพี่ Mark เค้ายังโตไม่ทันนํามาลาก
    ไม่แน่อาจส่งเจ้าเปียกปูนแทนไปเป็น F1 สปอนเซอร์ก่อน...555
  • ใครหาสังกัดลงไม่ได้ ยังเติร์กยินดีต้อนรับครับ
  • สนามนี้ รางใหม่ นาฬากาจับเวลาขนาดใหญ่ เห็นได้ทั่วสนามครับ
  • ตอนนี้รางลากใกล้เสร็จแล้วคะ และนักกีฬาของ"ยังเติร์ก"ก็เตรียมความพร้อมจนมาถึงโค้งสุดท้ายแล้วนะคะ

ท่านใดที่ยังไม่ฟิตรีบฟิตร่ายกายนะคะ ส่วนท่านใดที่ฟิตแล้วก็ต้องฟิตอีกคะ

เราเหลือเวลาแค่สองอาทิตย์แล้วนะคะ ทีม"ยังเติร์ก"เป็นกำลังใจให้ทุกทีมคะ (แต่ถ้วยพวกเราไม่ให้นะคะ อิอิ)

มาเตรียมตัวเตรียมใจระเบิดความมันส์ ในการแข่งขันกับพวกเราทีม"ยังเติร์ก"กันดีกว่าคะ

พวกเราพร้อมแล้ว!!!!

........." แล้วพวกคุณล่ะ พร้อมกันรึยัง?คะ "...........

image
    ไฟล์แนบ
    546572_360712433981912_317737258279430_897701_1230574878_n.jpg 192K
  • เออ มาทำหน้าที่หน่อย แล้วรูปนี้ตูหายไปไหนเนี่ย X(
  • พี่มาร์คกะ กามล็อคมาช้า "ตกเฟรมมมมมมม" ฮ่าๆ :-))
  • น่ากลัวจิงๆแถมไฟแรงกันทุกคนเลย ขอบคุณสำหรับงานลากครั้งนีี้คับ สู้ในเกมส์เต็มที่คับ มิตรภาพอยู่ที่สนาม คนงามมันอยู่ท่ีใจคับ ไว้เจอกันคับ =D> :065:
  • Ton_youngturk - Tek อย่าเลยครับ เกรงใจพี่เค้า :018:
    Mafia จริ๊งเปล่าครับ ขอสมัครด้วยคนซิครับ :m01:
  • กลุ่มยังเติร์ก เป็นการรวมตัวของคนที่รักในกิจกรรมสำหรับพิตบูลทุกประเภท เรามีเป้าหมายที่จะรณรงค์ให้คนนำสุนัขที่เลี้ยงไว้ มาทำกิจกรรม เพื่อสร้างคุณค่าให้แก่หมาตนเอง แต่เราไม่ได้มีเป้าหมายเพื่อชัยชนะในเกมส์การแข่งขันเสมอไป การลงแข่ง เราสู้เต็มที่ ไม่มีการออมมือ และจะพยายามทำตัวตามกฎอย่างเคร่งครัด แต่การแพ้ชนะไม่ใช่เป้าหมายแรกของเราครับ

วันนี้เราอยากเห็นกลุ่มยังเติร์ก กระจายไปในทุกพื้นที่ อยากเห็นกลุ่มยังเติร์กในต่างจังหวัดบ้าง ใครจะก่อตั้งสาขาในต่างจังหวัดก็ยินดีครับ
  • พี่ๆครับ ใครมีสูตรคำนวนในการหาน้ำหนักจริง บนพื้นที่ลาดเอียงบ้างครับ
    ผมอยากรู้ว่า ระยะทางประมาณ10เมตร ด้วยความลาดชั้น ประมาณ 2องศา(3-5ซม. ระยะ10เมตร) 45องศา=100%
    น้ำหนักบรรทุก1000กก. มันเท่าน้ำหนักจริงเท่าไหร่ครับ
  • การแข่งขันคราวนี้ ผมฟิตหมาเต็มที่
    หมาพร้อม แต่คนดันไม่พร้อม เมื่อเช้า
    เกิดอุบัติเหตุต้องเข้าโรงพยาบาลไม่รู้
    ต้องใช้เวลาเท่าไร กว่าจะกลับมาซ้อม
    หมาได้อีก เสียใจอย่างมากหากต้อง
    ถอนตัวจากกแข่งงขัน เนื่องจากสภาพ
    ร่างกายไม่เอื้ออำนวย แตถ้าหายทัน
    ผมไปร่วมงานแน่นอนครับ
  • เกิดอะไรขึ้นหรือท่าน

ไฟต์นี้เป็นไฟต์บังคับ ใครพลาดวันประวัตินี้ต้องเสียใจไปจนตาย
    ดังนั้นนั่งรถเข็นมาแข่งยังต้องทำเลยครับ :-D
  • ครับผม เรื่องเข้ากลุ่มเดี่ยวค่อยไปคุยกันในงานน่อ ผมไม่มีรถส่วนตัวเลยไม่ค่อยสะดวกพาไปที่ D-1 :o049:
  • โอเค ไม่มีกระดูกส่วนไหนหัก เดี๊ยวนอนเล่นอยู่โรงพยาบาลอีกคืน
    พรุ่งนี้ค่อยกลับบ้าน พักฟื้นร่างกาย แล้วมาดูว่าจะพร้อมแค่ไหน
  • เอาใจช่วยให้ฟื้นเร็วๆนะครับพี่มุ๊
  • มาอีกแระพวกปล่อยข่าวลวง หลอกล่อให้คู่ต่อสู้ประมาท อิอิ
  • เตรียมอุปกรณ์ซะขนาดนั้นแล้วไม่ได้ไปเสียดายแย่นะพี่มุ๊ เอากางเกงยีนส์มาปักด่วนเลยพี่ ปักฟรีไปเลย รับขวัญออกจากโรงพยาบาล 5555555555555
  • เจมส์ หมวกเสร็จหรือยัง เตรียมมา 40 พอ ใครช้าอด อิอิ
  • ขอบใจมากเจมส์ เจอกันแน่ อาทิตย์เป็นอาทิตย์สุดท้ายด้วย
    ที่สามารถซ้อมรางได้ ดันมาเกิดเหตุที่ไม่คาดคิด ซวยจริงๆ