ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน ขอรบกวนเพื่อนๆสักครั้งครับ
  • เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมได้รับหมายเรียกจาก สน ลาดกระบัง โจทย์คนเดิมที่ทุกท่านคงทราบดี แจ้งความผมในข้อหาหมิ่นประมาท โดยตำรวจเจ้าของคดี นัดผมไปพบในวันศุกร์ที่ 7 กันยานี้ เวลา 10.00 น

ตอนแรกว่าจะไปคนเดียวพร้อมทนาย แต่มาคิดดูแล้ว มันไม่สนุก มันเหมือนกับการตั้งรับรอให้เขาเลือกกระทำอยู่ฝ่ายเดียว เพราะทราบมาว่ามีการออกหมายเรียกให้ เหลียงมาเป็นพยานในคดีนี้ด้วย ผมจึงอยากขอระดมพล คนสมาชิกที่เล่นในบอร์ดพิตบูลโซน ในเฟชบุก และคนที่เคยได้รับรู้เรื่องราวทั้งหมด ว่าใครเป็นอย่างไร ให้ไปช่วยกันแสดงพลัง ไปช่วยเป็นพยานให้ผม ใครทำป้ายมาได้ก็รบกวนนะครับ ช่วยคิดข้อความมาด้วย เกี่ยวกับพฤติกรรมของภรรยานายตำรวจท่านนี้ ผมอยากได้คน ไปช่วยผมยกป้าย ให้กับการทำหน้าที่ของ ตำรวจในครั้งนี้ด้วย มีคดีมากมายที่ค้างคาโรงพักทำไม่ได้รับความสนใจขนาดนี้ เดียวผมจะเอานักข่าวไปด้วย ดังนั้น ผมอยากได้เยอะที่สุดครับ เราไปสนุกกัน เอาให้เข็ด จะได้เลิกกร่างเสียที

คดีนี้ มันจิ๊บจ้อยไร้สาระมากๆ หากไม่ใช่เมียตำรวจ หมายเรียกไม่มีทางออกมาได้ ดังนั้นผมอยากจะทำให้มันเป็นข่าวดังครับ เอาให้มันรู้ดำรู้แดงกันไปเลย เพราะการใช้ความรู้ทางด้านกฏหมายมาข่มขู่คนอื่น การใช้อำนาจหน้าที่ของสามีมาข่มขู่ประชาชน ใครที่รังเกียจพฤติกรรมแบบนี้ ต้องขอรบกวนหน่อยครับ

แล้วเรามาดูกันครับว่า อะไรจะเกิดขึ้นบ้าง
  • =D> สู้ๆๆๆครับพี่มาร์ค กำลังใจครับ
  • เอาใจช่วยครับ ยอมหักไม่ยอมงอ จัดเลยพี่
  • เอาใจช่วยด้วยครับพี่ ไม่ชอบกับพฤติกรรมเลวๆอย่างนี้เหมือนกัน
  • งานนี้ไม่ต้องการกำลังใจ แต่ต้องการกำลังคน ผมอยากทำให้เขารู้ว่า มีคนมากแค่ไหนที่ไม่เห็นด้วยกับการกระทำที่ผ่านมาของเขา และผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ
  • มันทำเพราะมันต้องการปิดเว็บนี้ครับ ที่ผ่านมาผมไม่เคยเรียกร้องอะไรจากพวกท่าน แต่ครั้งนี้ผมขอครับ
  • เอาใจช่วยครับ พี่มาร์ค ถ้าเป็น วันเสาร์ อาทิตย์
    ผมจะไปให้กำลังใจถึงที่เลยครับ :)
  • :033: :062: :033: :062:

มิ้ตติ้งย่อยๆเลยนะเนี่ยยย ต้องเอาหมาไปด้วยมั๊ยครับ :-)) :-)) :-))
  • อ้าว จะปิดทำมัยล่ะครับ
  • 9กันยามันวันอาทิตย์น่ะพี่ ถ้าเป็นเสาร์อาทิตย์ผมไปได้เพราะโรงเรียนลูกปิด ขอวันเวลาให้ชัดเจนหน่อยครับเดียวไปทั้งครอบครัวเลยพิตปราจีนครับ
  • ถ้าตำรวจใช้อำนาจหน้าที่ในทางที่ผิด ถ้าตำรวจช่วยเหลือพรรคพวก คุณจะให้ผมสู้คนเดียวจริงๆหรือ ?
  • ศุกร์นี้ละสิครับผม พี่มาร์ค เอาใจช่วยละกันครับพี่ อยู่ลำปาง อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ รักนะจุ๊บๆ ^^
    ถ้าอยู่กรุงเทพ ไปแน่นอนครับพี่ ^^
  • ขออภัย แก้แล้วครับ เป็นวันศุกร์ที่ 7 นี้ ครับ
  • ผมจะเคลียร์งานไปให้กำลังใจพี่ในฐานะผู้อาศัยครับ
  • อยากจะด่ายายป้ามหาภัยตัวเป็นๆซักหน่อย
  • ขออภัยครับ..สงสัย จะผิดกาลเทศะไปนิดส์

ลงตัวชัวร์แน่นอน คน 3 หมา 2 พร้อมยืนเคียงข้าง "พิตบูลโซน" และ "มาเฟีย" ในสิ่งที่ถูกต้องเสมอครับ
  • ขู่คนอื่นเขาอาจจะกลัว แต่ขู่ผมมันผิดคนแล้ว ผมมั่นใจว่าเว็บนี้มีประโยชน์ และคนที่เล่นที่นี่ไม่ได้ก็เพราะทำตัวเอง
    ดังนั้น อยากขอความร่วมมือพวกเรามาช่วยสังสอนให้บทเรียนมันหน่อย ให้มันรู้ว่ากฏหมายไม่ได้มีไว้เป็นเครื่องมือทำลายคนอื่น มันจะได้เลิกกร่างเสียที

สรุป ใครจะไปช่วยแสดงตนหน่อย ผมอยากได้จำนวนคร่าวๆ ครับ ผมรับประกันว่าจะไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ผมจะแสดงให้ตำรวจเจ้าของคดีเห็นว่า เรื่องราวที่แท้จริงเป็นอย่างไร พยานที่รู้เห็นพฤติกรรม และรู้เรื่องราวจริงมีมากแค่ไหน ผมมีคลิปเด็ดด้วยครับ 555
  • power-pitดีใจที่ได้พบกันซะที่เอารางลากไปด้วยนะ
  • 555
    คุณเป้ ไฟเตอร์2012 กำลังจะแซวอยู่พอดี

ทำป้ายไฟเผื่อด้วยนะ เดี๋ยวใกล้วันโทรหาครับ
    ถ้าสะดวกไปพร้อมกันก็ดี เราบ้านใกล้กัน ผมกลัวหลงทางเดี๋ยวเสียเวลาครับ
  • อยู่หาดใหญ่ ครับ ชาว กทม ช่วยพิตบูลโซนไว้ให้ได้นะครับ เอาหมาไปกัดมันเลย ตระกวดนี่
  • เอาเป็นว่าเราจัดมีทติ้งหน้า สน กันสักครั้งนะพี่น้อง มีคนเสนอเข้ามา เดี๋ยวมีชุดใหญ่รอเช็คบิลย้อนหลังกำลังจะมาสมทบ
    อย่าลืมเตรียม อาหารเครื่องดื่ม ติดไม้ติดมือไปด้วยครับ เดี๋ยวผมจัดไฮปาร์คหน้า สน ให้ดู กำลังติดต่อขอเครื่องเสียงไปลงครับ
    ใครมีโทรโข่ง ติดไม้ติดมือไปด้วย มาสนุกร่วมกันในยรรยากาศแปลกใหม่ดูสักครั้งครับ ประกาศให้โลกรู้ว่า พิตบูล มันของจริงแบะมันไม่กลัวใคร งานนี้ สกูบ้าพิต ฟูลทีม ยังเติร์กฟูลทีม ตอนนี้รอแค่พวกท่านเท่านั้น 5555
  • ผมก็กลัวหลงเอาไวนัดกันครับเอาหมาไปจริงเหรอถ้าเอาไปด้วย1ตัวimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6456.JPG 57K
  • ใครมีรถติดเครื่องขยายเสียงขอรบกวนหน่อยครับ ผมขอเช่าไปใช้ในวันงาน เพื่อป้องกันโดนตัดไฟ
    ผมซีเรียสนะครับ งานนี้ผมเอาจริง เพราะงานนี้ผมจะเล่นที่หน้า สน เลยครับ
  • วันศุกร์โอเคไปได้ป๋า แต่ขอเวลาหน่อยว่าตอนไหน เพราะต้องกลับมารับลูกตอนบ่ายสาม
  • จัดให้หนักเลยครับ เอาให้อยู่
  • เราตั้งเครื่องเสียงเริ่มตั้งแต่เก้าโมงเช้าเลยครับ มีทติ้งสุดพิเศษ รับประกันความสะใจ งานนี้ พิตบูลโซน กระหึ่มแน่ๆ ให้มันรู้ซะบ้างว่ามันกำลังเล่นกับใคร
  • ช่วยแจ้งในเฟสด้วยครับจะช่วยแชร์ครับ
  • ลงไปแล้ว เดี๋ยว มีจัดอีกดอก งานนี้เดิมพันสูง เด้งไม่เด้ง รอดูกัน ครับ
  • ถ้าอยู่กรุงเทพฯ ผมไปแน่ แต่ตอนนี้อยู่ ตจว.ขอให้กำลังใจ ครับ
  • ศุกร์ที่7อยากให้ถึงเร็วเร็ว เฮียเป้หมาแดงตัวนี้สวยขึ้นมากเลยครับ
  • ผมยุทธไปด้วย 1 คนครับ
  • ไม่เคยไปงานไหนเลย งานบุญ งานหมา ไปงานพี่มารค์นี้หล่ะ ;-)
  • อยู่กาฬสินธ์ุ แต่จะเอาใจช่วยป๋ามาร์ค และชาวพิทบูลโซนคร๊าบ :)>-
  • แล้วไป สน. ไหนอะคับพี่ รวมพลเวลากี่โมงพอดี่ผมทำงานผมจะได้หางานแวะไปแถว สน. นันคับ สู้ๆๆพี่
    >:-)
  • ลาดกระบังครับ
  • ลุย.........ให้มันขายหน้าซ่ะ
  • ป่ะคะ ยังเติร์กรวมพลกี่โมงคะ เด่วนู๋ดีว่างไม่มีเรียน นู๋ดีไปด้วยคะ :-D
    มารับๆนู๋ดีด้วยน้าาาาา
  • เก้าโมงเช้าที่ดีวัน เดี๋ยวมีอะไรสนุกๆอีกโปรดติดตามชมครับ

มันชอบค้าความ มันชอบข่มขู่ มันชอบแสดงอำนาจ ต้องจัดให้มันหน่อย มันคงคิดว่าให้ตำรวจเรียกผมไปเจอที่โรงพักแล้วผมจะกลัว มึงฝันไปเถอะ แล้วมึงจะรู้ว่ามึงกำลังเล่นผิดคน
  • สู้ๆครับพี่มาร์คเป็นกำลังใจให้ครับ....... :067:
  • 7กันยา 9:00น. สน.ลาดกระบัง
    หากผมไม่ติดงานอะไร เจอกันครับพี่มาร์ค :062:
  • ขอให้โชคดีมีชัยนะครับ พี่มาร์ค:062:
  • ผมอยากไปครับแต่วันนั้นไม่ว่างจริงๆ ขอให้พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ สมาชิกทุกท่านที่ไปได้สระเวลาไปกับพี่มาร์ค
    ยืนเคียงข้างกัน สามัคคีกัน รวมพลัง สู้เพื่อพิตบลูโซนของพวกเรานะครับ image
    ไฟล์แนบ
    933578905.jpg 15K
  • พี่มาร์ค มาเฟีย

จัดไปเลยท่าน อย่าให้เสียชื่อ pitbullzone ไปไม่ได้แต่จะช่วยระดมพลให้นะครับ
    ยืนยัน วัน เวลา สถานที่ : วันศุกร์ที่ 7/09/2012 เวลา 10:00 น. ณ สน.ลาดกระบัง นะครับ

ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย ครับ

นัท
  • สวัสดีครับ ป๋า
    นี่หละครับคำว่ามิตรภาพพี่น้อง555 เราสามคน มาร์ค เหลียง ยุทธ โดนหมายศาลกันครบถ้วน 5555

"นายเจ็บ ฉันเจ็บ" สู้ๆ ป๋า....GO GO GO :062:
  • ช่วงบ่ายๆไปทันมะพี่ เดี๋ยวออกจากสนามบินตามไปนะพี่ ผมก็เกียจมันเข้าใส้เหมือนกัน
  • ส่งแรงใจไปช่วยนะครับพี่มาร์ค ผมไม่สะดวกไปแต่เอาใจช่วยนะครับ สู้ สู้

ความจริงต้องเป็นที่ประจักษ์แก่สายตาสาธารณะชนครับ
  • ต้องขออภัย คุณมาร์คจริง ๆ ครับ ไปไม่ได้ครับ ติดภาระกิจหลายอย่างครับ

สู้นะครับ คนดี ผีคุ้มนะครับ...
  • คดีหมิ่นประมาท หากต่อสู้คดีแล้วพิสูจน์ได้ว่าผู้ถูกกล่าวหาไม่ได้กระทำผิดจริง ควรฟ้องกลับ
    สู้ ๆ ครับ :062:
  • 555น่ามันว่ะ ถ้าอยู่ใกล้ๆจัดแล้ว เอาใหัอยู่ครับ
  • พี่มาร์คขอช่วยเครื่องดืมครับพี่ติดงานวันศุกร์ เดียวจะโทรไปขอเบอร์บัญชีครับ