ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การแข่งลากน้ำหนักสนาม 2 (30/6/2556) Impact
  • :o027: จริงเหรอคับ :o027:
    ถ้าไม่สวยอย่างที่บอกล่ะน่าดู :o016:
  • สวยแน่นอนอยู่แล้ว แต่มาเฉพาะเสาร์อาทิตย์ครับ วันธรรมดาต้องไปโรงเรียน 55
  • ขออนุญาติเน้นย้ำหน่อยนะครับ
    การชั่งน้ำหนักเริ่ม 08.00 น.ถึง 10.00 น. เท่านั้นนะครับ (ขอความร่วมมือ 3 รุ่นแรก มาเร็วหน่อยก็ดีนะครับ ชั่งเสร็จจะได้มีเวลาเตรียมสุนัขของท่าน) การชั่งน้ำหนักจะมีขึ้นบริเวณที่จอดรถส่งของ ด้านหลังฮอลล์นะครับ สุนัขลง ชั่งน้ำหนัก แล้วก็เข้าฮอลล์
  • ฝากบอกอีสานทีม อย่าขับรถเร็ว เพราะน้ำมันแพง 55
  • สุดๆ จริงๆ กับสนามลากสนามนี้ ขอปรบมือดังๆ ให้กับทีมงานผู้จัด คุณมาร์ค กลุ่มยังเติร์ก พี่อู๊ดพี่อ้อย กัปตันจอน คุณสู้ เต็มที่ตั้งแต่ติดตั้งรางลาก กว่าจะเสร็จก็ปาเข้าไปเกือบตี 1 และหากใครมีภาพสวยๆ ช่วยโพสต์ลงหน่อยนะครับและขออนุญาตนำไปลงตีพิมพ์ในอาณาจักรสัตว์เลี้ยงด้วยนะครับ
  • ใครมีภาพสวย ๆ บรรยากาศในงาน แบ่งปันหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณผู้จัดทุกท่านคับ เพราะกว่าจะเป็นงานมาและจบงานได้ขนาดนี้ต้องเหนื่อยมากๆ